1. Kwanza usikumbuke kuhusu huyo mwenzako mlieachana naye, huwezi jua MUNGU alikuepusha na nini, yamkini ilikua ndo njia ya kufunguka milango ya mafanikio na baraka ulizo nazo hadi sasa ikiwemo zawadi ya kuwa hai hata kama ulipitia magumu.
2. msamehe mwenzako, na muombee kwa MUNGU wako wa imani yako.
-usiwe na adui wa kudumu
3. una haki ya kupenda na kupendwa vile vile, omba kwa imani yako na muombe MUNGU wa imani yako.
4. wala umri haujapita sema waweza pata hata nje ya vigezo ulivyojiwekea
-usijifunge kwa vigezo vingi, mshirikishe MUNGU kwa kila hatua.
5. usiwasikilize wale wa laana waliokataa kuolewa na kuoa (jitenge nao) maana watakuambukiza laana ya kukosa au kukataa ndoa
6. utakapompata wa kuendana na wewe, usijikite kuchunguza mabaya yake, bali chunguza mazuri yake.
7. jitahidi kutembelea sehemu zenye maadili na imani yako, huko utampata kiurahisi.
-epuka wa mtaani kwako kutokana na mazingira yako, hao watakutumia tu na kukuacha milele.
MUNGU AKUTIE NGUVU
MUNGU AKUFANYIE WEPESI