min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,947
- 176,328
Hakuna cha golden chance hapo.Naomba kufunga huu uzi kuanzia sasa sitaki tena mtu na kwa vile nimetoa golden chance mmeikataa, maombi yamefungwa rasmi.
Hakuna cha golden chance hapo.Naomba kufunga huu uzi kuanzia sasa sitaki tena mtu na kwa vile nimetoa golden chance mmeikataa, maombi yamefungwa rasmi.
Unataka kusemaje sasa.Hakuna cha golden chance hapo.
Sisemi kitu ila ukisema ni golden chance unadanganyaUnataka kusemaje sasa.
We subiri niyashangaze mataifa!Wewe bwana muache mama watano ajipatie hitaji la moyo wake. Nyie viserengeti hapana.
Wazee wa panenka🤣Weka picha kwa faida ya wadau wa kupiga free kick
Wazee wa mipira iliyo kufa mazeeWazee wa panenka🤣
Hujanielewa! Ninaposema mizigo mgongoni sikuwa namaanisha mizigo kichwani.nakuelewa sana ila sina mizigo wala sitamfuti mtu wa kunisaidia kwa hapa nilipofika natafuta mtu tupendani tuzeeke wote basi. Ukiwaza positive utaelewa nachomaanisha. ndio maana sikukurupuka wakati ule nikiwa na umri mdogo 20's nikaamua kulea na kuwapa elimu sasa kama unavyojua na wao wataondoka kuanza familia zao.