Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,717
- 97,416
Nawapokea km wanavyokuja 😹😹🤣🤣🤣 ila nawewe@Lamomy punguza ukorofi sio kwa majibu haya
Nawapokea km wanavyokuja 😹😹🤣🤣🤣 ila nawewe@Lamomy punguza ukorofi sio kwa majibu haya
😀😀 kuna watu wameshindikana aise😹😹😹 Nimekuita uone jamaa zako majibu yao..!!
Hapo kashapewa mpk style ya kujig jig na vibao vitahusika..!!
🤣 Unakabia juu sanaNawapokea km wanavyokuja 😹😹
Nishakukamata wewe kumbe ni demu mrembo afu wajifanya unasema una dyudyu, ndo nawatakaga wanawake wanaojifanyaga wamepinda kama wewe, nikijifungia na wewe siku tatu chumbani utanyooka tuu bebi wangu utatoka ukiwa mwanamke wa kweli bebi maana hamna tundu hata moja litakalosalimika mwilini mwako na utainjoy showSaa ngapi unakuja?
Maneno mengi ya nini mrembo?
Acha kucharazia basi bibie lete mzigo huo..!
Labda unipiigie pande dada ,wifi yako kuna vitoto vya elfu mbili vimeenda kunisagia sumu PM haelewi la muuazini wala mnadi swala .mamawatano na MENEMENE TEKERI NA PERESI Harusi lini?
Mseme mapema nataka kushona gauni, si mnajua mafundi walivyo wasumbufu? 😊
Mdogo wangu hata kama ndio tulisema huu mwaka usitutanie jamani!! Naona umeamua kuja na full package.Nimemuuliza mtoto wetu wa nne na wa tano wanavaa kiatu size no ngapi naona babe wangu huyu hajibu PM.
Usilie sana, mi mwenyewe naji pitisha kwa Minah, angalau anione.Lazima mamawatano awe wangu si unaona mzee wako akiwa na afande wake ananiona mimi maji ya kunde kaka ?
Tuoe mdogo wangu nikija kukucheki geto nikute misosi ,ukija kunicheki mimi geto kuwe full mamisosi au sio ?Usilie sana, mi mwenyewe naji pitisha kwa Minah, angalau anione.
Mhhh kaka hapa sikusikiiTuoe mdogo wangu nikija kukucheki geto nikute misosi ,ukija kunicheki mimi geto kuwe full mamisosi au sio ?
Hapa nyie toeni baraka za mwisho kilichobaki ni mwali kulia wakati namfunua uso mbele ya wazee na pastor.Mdogo wangu hata kama ndio tulisema huu mwaka usitutanie jamani!! Naona umeamua kuja na full package.
Yap, ni kweli. Wanawake wana access rahisi ya promiscuous, maana kinachoitajika ni uwepo na utayari wake tu. Sisi wanaume mpaka kupata hiyo tunahitajika kuwa stable financially. Hatua ambayo wengi wetu huwa tunaifikia kwenye 30's au 40's. Sasa hapo mwanaume kutulia labda kama partner wake alikua nae tangu akiwa anajitafuta, vinginevyo lazima atataka na yeye ale ujana kwanza.Tatizo wanawake hilo huwa hawalijui. Mwanamke akiwa chini ya 30+ lazima awe na mwanaume anayemzidi miaka 10+ maana hekaheka za mwanamke kuanzia 15 hadi 30 zinamfanya awe amemaliza yote. Tatizo mwanaume ni wachache chini ya 30 wawe katika heka heka maana ni wakati wa kujitafuta hadi 40, hapo ndipo mwanaume anaanza heka heka hadi 50. Mwanaume akiwa 50 hutulia. Kabla ya hapo lazima azue chupi nyingi CC mamawatano
😅😅😅😅😅Mimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
Tatizo umri.Hapa nyie toeni baraka za mwisho kilichobaki ni mwali kulia wakati namfunua uso mbele ya wazee na pastor.
leo dada naona unanicheka au siyo?🤣🤣
Nilijua tu lazima nitakamatwa uchawi kwa lile swali. Nikajitetea na kumtakia afanikiwe hitaji lake.
Nimewasaidia kuuliza.
Mimi nafuata msemo wa wazaramo "gari bovu linavutwa na gari jipya".
Siku ikifika natafuta chuma kipya, kibichii tule maisha.
Mie nafurahia comment za wanazengo sina neno!!!leo dada naona unanicheka au siyo?
Vipi Jimbo limechukuliwa?
Gari kuukuu kama mimi au gari jipya tuyajenge.
Magari kuukuu huvutwa na mapya.
Safi kabisa.Mie nafurahia comment za wanazengo sina neno!!!
Jimbo Lina mwenyewe na gari ya kwenda ipo imara land cruiser discovery..
Mara nyingi umri ni parameter flan inayotumika kukwamisha, kukatisha tamaa au kupressurise watu.Tatizo umri.