Mwamba 777
JF-Expert Member
- Nov 23, 2020
- 2,782
- 4,503
Dyudyu ndo nini mbona mwandiko wa kike huu, au wee ndo wale wale kina bwabwa cocasticHapana mimi mwenyewe nna dyudyu natafuta wa kumpelekea moto..!!
Dyudyu ndo nini mbona mwandiko wa kike huu, au wee ndo wale wale kina bwabwa cocasticHapana mimi mwenyewe nna dyudyu natafuta wa kumpelekea moto..!!
Afu wee dada jieshim sawa, kama wee ndo umezoeshwa kuliwa nyuma usizani watu wote Wana tabia kama zako za kuingiziwa mkun....ni, wee endelea kukalia m..b..oo za mku...nduni kimpango wako sawa eeee, usije kutuletea humu mambo ya ufirauniMambo ya mwandiko yanahusiana nini?
Nimekwambia nna dyudyu kama unaweza njoo ukalie, unazunguka zunguka nini??
Hahahaaa DahMimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
Mimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
Wangapi?Sio watoto tena wamekuwa wakubwa.
🤣🤣Unataka kujiweka unapiga idadi ya watoto km utawamudu kiongozi? 😹😹
Wazee wa mipasi,tunajipasia tuVitu vyako hivyo jiraniiii 😹😹
Huhitaji assist winga mwenyewe 😹Wazee wa mipasi,tunajipasia tu
Saa ngapi unakuja?Sf
Afu wee dada jieshim sawa, kama wee ndo umezoeshwa kuliwa nyuma usizani watu wote Wana tabia kama zako za kuingiziwa mkun....ni, wee endelea kukalia m..b..oo za mku...nduni kimpango wako sawa eeee, usije kutuletea humu mambo ya ufirauni
Kama wawashwa Kun....du nenda uka f..i..rwe wanapo ku..f...raga.
Tatizo wanawake hilo huwa hawalijui. Mwanamke akiwa chini ya 30+ lazima awe na mwanaume anayemzidi miaka 10+ maana hekaheka za mwanamke kuanzia 15 hadi 30 zinamfanya awe amemaliza yote. Tatizo mwanaume ni wachache chini ya 30 wawe katika heka heka maana ni wakati wa kujitafuta hadi 40, hapo ndipo mwanaume anaanza heka heka hadi 50. Mwanaume akiwa 50 hutulia. Kabla ya hapo lazima azue chupi nyingi CC mamawatanoKwenye 40's mwanaume bado kijana mbichi kabisa, especially akiwa stable financially kama unavyotaka. Kwenye phase uliyopo haupo kwenye nafasi ya kuwa na strictly terms and conditions. Punguza masharti na sogeza target yako ianzie 50+.
Hhii kibabe sanaMimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
Umemaliza kila kitu, huna haja ya kumpa mistari mkionana. Wewe ni kuvisha pete tuMimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
😂😂😂Mimi ni mwanaume rijali
Umri tunaendana kiasi humo humo
Ni mwajiriwa serikali
Ni mfupi kiasi ila napambana na mazoezi kupunguza ukubwa wa tumbo ili urefu wangu asilia uonekane
Sina mke ila niliwahi kuoa nikaachwa
Watoto naogopa kusema ninao maana walishasema mimi sio baba yao ila nahisi wakisikia nimeoa watanifuata tu .
Ni mpenzi wa pombe hasa bia za kisasa ila sipotezi akil zangu nikinywa .
Nina usafiri wangu corolla nzuri kuliko zote mkoani mbeya .
Nina nyumba mbili za kwangu mkaoni mbeya ila ni msimamizi mkuu wa mali za urithi zipo huko Dasalaam hivyo tutaenjoy .
Sina shida ya ngono ila ni vile walau nipate mtu nikipatwa na shida huku bar watu wajue wanaenda kumwambia bwana wako amedondoka au ameshindwa kurudi hivyo nahitaji mwenza wa karibu tuwe wamoja tumalizie maisha yetu .
Napenda mbwa na paka hivyo ukinikubali jua umekubali kuishi na hao wanyama maana kwangu wamejaa kama zoooo
Nadhani mpaka hapo umenijua mimi ni nani enhee ,siji PM maana wewe ndiye umenitaka mimi sijakutafuta hivyo njoo PM mwenyewe ,sitataka maswali yoyote PM ila toa namba tuzungumze kwa sauti zetu .
Wako mme mtarajiwa .
Ahsante
🤣🤣Hapana mimi mwenyewe nna dyudyu natafuta wa kumpelekea moto..!!
🤣🤣🤣 ila nawewe@Lamomy punguza ukorofi sio kwa majibu hayaMambo ya mwandiko yanahusiana nini?
Nimekwambia nna dyudyu kama unaweza njoo ukalie, unazunguka zunguka nini??
😹😹😹 Nimekuita uone jamaa zako majibu yao..!!😀😀😀 Nimeona aisee, Dah hizi comments ni balaa,yaani hapo mtu ashapelekwa chumbani bila kupenda🤣