Killing machine
JF-Expert Member
- Jul 24, 2022
- 2,396
- 3,438
Noma
Mkuu Shimba ya Buyenze kama unashida ya haraka kuna ubaya wa kwenda sahiviTanga huko ni kama unataka shemeji yetu atulie ndani ila kwa mengine hakuna kitu. Hebu Njoo PM bageshi wala usihangaike. Yupo kikongwe anaitwa Mīja na mzee mmoja anajulikana kama Ng'wanikanga ni mwisho wa maneno. Wapo kijiji kimoja kinaitwa Būbale (a.k.a Gamboshi mpya) huko Ntuzu. Yaani ishu yako inaisha hapo hapo unaangalia kwenye kioo au sinia la maji utafikiri umesabuskraibu kwenye kisimbuzi cha DSTV Premium. Sema kipindi hiki cha uchaguzi watakuwa bize sana na watia nia wanapiga mamilioni deile. Liyagamba lya Ng'walūgiko hebu njoo utie neno hapa ili tumsaidie huyu bageshi wetu 😂 🏃🏿♂️🏃🏿♂️🏃🏿♂️
View attachment 3376330
?Mkuu Shimba ya Buyenze kama unashida ya haraka kuna ubaya wa kwenda sahivi
Nenda Kwamsisi maeneo ya Mkata.Poleni na majukumu ya kila siku, nimekuja na ID yangu hii sina haja ya kujificha.
Moja kwa moja kwenye mada, nahitaji msaada kama kuna mtu anamjua mganga wa uhakika anifanyie kazi yangu, kuna waganga huwa nasikia wanatoa watu mabusha, wanatuma majini au kumpa mtu ugonjwa nahitaji mganga wa hivyo.
Hii Dunia ina mengi, na ikifika kipindi cha vita unaambiwa usichague silaha, nahitaji jambo langu likamilike kwasababu kuna watu wanaweza kukukosea heshima mpaka wakapitiliza. Ukimya na subira ni muhimu lakini kuna watu huwa wanaona kama umezubaa.
Nikifanikiwa kazi yangu nitakupa ya shukrani sina hiyana. Watu wa mahubiri hapa sio sehemu yake.
Nawashukuruni naamini nitapata msaada wenu.
Duhndo maana nimeelezea na kabisa , kazi huwa nikulingana na unachotaka , kile utakacho kule utakipata , akikupenda akuingize kwa hilo pori lake utaona dunia nyingine na mambo ambayo nikielezea hapa utaona kama chai vile , ila sharti kuu mtakacho kubaliana usikiuke hata nukta
HahahahahUyo mlengwa wa kike mtoe busha 😂😂😂😂.
Lete address boss bubale ni wapiTanga huko ni kama unataka shemeji yetu atulie ndani ila kwa mengine hakuna kitu. Hebu Njoo PM bageshi wala usihangaike. Yupo kikongwe anaitwa Mīja na mzee mmoja anajulikana kama Ng'wanikanga ni mwisho wa maneno. Wapo kijiji kimoja kinaitwa Būbale (a.k.a Gamboshi mpya) huko Ntuzu. Yaani ishu yako inaisha hapo hapo unaangalia kwenye kioo au sinia la maji utafikiri umesabuskraibu kwenye kisimbuzi cha DSTV Premium. Sema kipindi hiki cha uchaguzi watakuwa bize sana na watia nia wanapiga mamilioni deile. Liyagamba lya Ng'walūgiko hebu njoo utie neno hapa ili tumsaidie huyu bageshi wetu 😂 🏃🏿♂️🏃🏿♂️🏃🏿♂️
View attachment 3376330
Same tooWalahi ushanipaga hadi namba tukaenda whtsupp ila hukuwahi kunipa muongozo muongozo ulionipaga ni kuogea chumvi au tukusreenshort tukuonyeshe fungua pm Yako au nitoe hapa siongeagi uongoo
Naomba kujua mpaka leo case hii haijaishaHumu tumekosa kujua mganga aliebobea kwenye mambo ya biashara?? Au tunazibiana riziki Kwa kunyimana connection?
Evelyn Salt felakuti
0712909192Humu tumekosa kujua mganga aliebobea kwenye mambo ya biashara?? Au tunazibiana riziki Kwa kunyimana connection?
Evelyn Salt felakuti
Tz imejaa wasaniiHumu tumekosa kujua mganga aliebobea kwenye mambo ya biashara?? Au tunazibiana riziki Kwa kunyimana connection?
Evelyn Salt felakuti
AiseeeeMie nataka mganga wa kurudisha mke.
Usihangaike😔,mwache aende. Anza upya na utapata mke mwingine.Mie nataka mganga wa kurudisha mke.
nimejaribu nimeshindwa. kaondoka na mtoto wangu mdogo, hata nikipata mganga wa kunifanya nisahau pia ni sawaUsihangaike😔,mwache aende. Anza upya na utapata mke mwingine.
Muda ndio dawa, huwezi kufosi kusahau.Atakuja kukutafuta mwenyewe tu,kumbuka mtoto hawezi kuteseka kwa mama yake.nimejaribu nimeshindwa. kaondoka na mtoto wangu mdogo, hata nikipata mganga wa kunifanya nisahau pia ni sawa
Ushauri mzuri sana.Muda ndio dawa, huwezi kufosi kusahau.Atakuja kukutafuta mwenyewe tu,kumbuka mtoto hawezi kuteseka kwa mama yake.
Sikushauri tu kwa sababu naona unateseka .Nishapitia hiyo hali ,miaka mitatu baadaye nikatafutwa na sikua na kinyongo wala mnuno. Mtoto ninaye,mama yake anateseka tu huko aliko.
Mtu akiondoka kibabe na kwa dharau kwenye mahusiano(ndoa) ipo siku atarudi tu kuomba msamaha. Ukimkomalia uta dharirika,kila la heri.
🤣🤣🤣🤣Kakufanyaje😅😅😅
View attachment 2267796