DUBULIHASA
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 6,103
- 11,902
Hapo kwenye mshahara nitapiga mtoto wa mtu.. Samia you bera woch ur back.. wherever you areWanasubiri muandamane
Hapo kwenye mshahara nitapiga mtoto wa mtu.. Samia you bera woch ur back.. wherever you areWanasubiri muandamane
Wameweka saa 10 mzee meseji zimeingia 12CRDB tayari sijui wameweka saa ngapi maana saa 6 ilikua Bado naamka saa 12 mzigo on.
Hii miezi miwili NMB wametukwamisha wakati wanzetu CRDB wanaubonda kama Doumbia.Tuhame nmb mwez wa pili huu wanapigwa na crdb
Mkuu mbona makasiriko asubuhi subuhiNa wewe pamoja Roho mbaya inayofunikwa fedha za damu za kutoka CCM bado una njaa?
Niliwahi kukwambia fedha unazopewa zitakuletea laana ya magonjwa zitaishia Ocean road Hospital siku moja.Ona sasa kumbe na wewe Unaishi Kwa 1/3 pamoja na Kibri chote cha uzima ulichonacho
Walimu wamefunga shuleSasa miezi 3 kazi yako nani atafanya?
Hela si zimeshatoka? Ama?Watu wapo busy wanataka hela zao huu uzi...😅😅poleni kwakweli mna hali mbaya
Hapa.mood ya kazi hamna nahisi nitachomoka mapema mnoYaani wameniamsha na mood
Mi pesa ikiingia sisomi meseji ndefu 😁😁Mkuu mbona makasiriko asubuhi subuhi
Leo Ijumaa. Nitaenda masjid mapema. 😁😁😁Hapa.mood ya kazi hamna nahisi nitachomoka mapema mno
Kama NBC tayari hafu NMB Bado, Kuna Namba. NMB wanazungusha hela yenu viccoba.Nbc mzigo umeingia
Lazima niende kuna kasehemu niingie kwenye swimming pool na beer zikiwa njeLeo Ijumaa. Nitaenda masjid mapema. 😁😁😁
Baada ya hapo ndio unaanza kupanga bajeti ya mshahara kama itafika tar 22 ijayo au?Lazima niende kuna kasehemu niingie kwenye swimming pool na beer zikiwa nje
Wachape Iv Ziwe zinarun chomokaHapa.mood ya kazi hamna nahisi nitachomoka mapema mno
Dada wewe una mishahara miwili ndio maana hawa wenye mshahara mmoja unawaona hawajui kupanga budget vizuri.Hivi mnashindwaje kupangilia hela zenu na vipaumbele vyenu...yani ikifika trh 20 tuu watu mmeshachoka vibaya mnoo