DR SANTOS
JF-Expert Member
- Mar 11, 2019
- 14,461
- 32,677
Haifiki mzee nina mda sana mishahara haijakutanaš kuna mda maisha yangu yanakua kama maleboBaada ya hapo ndio unaanza kupanga bajeti ya mshahara kama itafika tar 22 ijayo au?
Haifiki mzee nina mda sana mishahara haijakutanaš kuna mda maisha yangu yanakua kama maleboBaada ya hapo ndio unaanza kupanga bajeti ya mshahara kama itafika tar 22 ijayo au?
Sio uongo ni kwel nmb wengine mpk sasa null and voidKuna jamaa anasingizia Nmb hataki kulipa madeni ya watu šš
Kwa hiyo leo hujaenda job?na bado unalalamika kucheleweshewa mshahara?Nipeni majibu, bado nimelala nguvu ya kutoka nje sina.
Mi mtakukuruka mzee š¤£š¤£š¤£Humu kuna maprincipal kabisa mkuu wewe tia mautaalam na wewe. Tupate mautaalam watamemisenga. Mkuu andiken ma mirad vijana tusife njaa.pitishen
mkuu vip mshahara umeingia ajira mpya?Kwa hiyo leo hujaenda job?na bado unalalamika kucheleweshewa mshahara?
š šDaah sikuwahi kujua kama huu uzi una mambo mengi hivi!! ššš
Haya Mkuu nenda kamdai sasa.NMB ikiwa tayari mseme wakuu, kuna mtu anatakiwa alipe deni
Wamekufanyq kitu kibayaššNMB ni magaidi ššæššæ
Ndio shida ya kuzungusha round bar huku ukisubiria salali isome. Lazma upanikiWanasheria niambieni hivi nikienda mahakamani kuwafungulia kesi NMB kwa kunicheleweshea mshahara si kesi inasikilizika kabisa? Kiukweli nishapaniki.
siyo kabili, ni Kobilo/TimanzišMafundi wamenikaba wanakaribia kunirushia kabilo na mwiko
Mm sio fundi niliskia mmoja anasema boss tutakukaba na kabilošššsiyo kabili, ni Kobilo/Timanziš