Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Dawa ya kuvunja ni kutafuta hela ya kufidia ile advance kwenye ule mwezi,ili mshahara uwe mzima....then unatemana nao..mfano kuna mwezi nliwahi wauliza nmb kama kuna namna ya kulipa ile adv kabla ya salary kutoka...wakasema hyo option haipo..
Option ipo now
 
Hatimaye NMB baada ya kukaa na hela yangu wameamua kuniwekea, tukutane tarehe kama hii next month

Ila NMB mjitafakari miezi hii miwili CRDB wamewatangulia mwezi ujao mjipapatue hata ikibidi mtuwekee hela zenu ili hazina wakiwaingizia mnakata
 
Back
Top Bottom