Assembly Point
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 230
- 647
Nmb tayari
Kwanza sio wakarimu.Hapa leo saa 11 tu niende kigoma town hawa wahudumu wa uku miyobozi bia zao za moto kwanza hawana viuno
Boss uyo, tar 10 namfuata PM kutia huruma.Dada wewe una mishahara miwili ndio maana hawa wenye mshahara mmoja unawaona hawajui kupanga budget vizuri.
Finally wamewakumbuka. SI tunataka kudai Salary Advance huku.Nmb tayari
Mbona sijaona kwangu aisee,Nmb tayari
Mimi nina madeni kibao na ni na ndoa na salary advance mileleDada wewe una mishahara miwili ndio maana hawa wenye mshahara mmoja unawaona hawajui kupanga budget vizuri.
Hadi kwangu badoMbona sijaona kwangu aisee,
Fanya uvunje hyo cycle ya salary advance mkuu..Mimi nina madeni kibao na ni na ndoa na salary advance milele
aisee ina Addiction(uratibu) fulani Kama Kamari, ukianza huachiFanya uvunje hyo cycle ya salary advance mkuu..
si kweliNmb tayari
Akikutumia unikumbuke na mimiBoss uyo, tar 10 namfuata PM kutia huruma.
Dawa ya kuvunja ni kutafuta hela ya kufidia ile advance kwenye ule mwezi,ili mshahara uwe mzima....then unatemana nao..mfano kuna mwezi nliwahi wauliza nmb kama kuna namna ya kulipa ile adv kabla ya salary kutoka...wakasema hyo option haipo..aisee ina Addiction(uratibu) fulani Kama Kamari, ukianza huachi
Yah nan hata iingie milioni 10 wao wanakudai 50k hawaigusi hiyo hela mpaka mshahara uje😁😁😁Dawa ya kuvunja ni kutafuta hela ya kufidia ile advance kwenye ule mwezi,ili mshahara uwe mzima....then unatemana nao..mfano kuna mwezi nliwahi wauliza nmb kama kuna namna ya kulipa ile adv kabla ya salary kutoka...wakasema hyo option haipo..
Tumia code app haikubali.Hivi mbona mimi NMB salary advance inanikatalia kwenye app?
Walinipa mchanganuo,kwamba itakatwa endapo salary ikiingia,ama endapo mwajiri hajaniingizia hela then hela yoyote itakapo ingia watachukua..ama pia naweza chukua salary advance leo,then kesho mtu akaweka hela kwa kutumia code za Salary then ile hela itakatwa pia maana ni kama robot..inakariri kwamba hela itakayo ingia na code za salary linakata.Yah nan hata iingie milioni 10 wao wanakudai 50k hawaigusi hiyo hela mpaka mshahara uje😁😁😁
halafu walivyo wapumbavu, wamezuia comments kwenye page zao za social media ili tusicommentNmb nataka niwahame kabla hata hawajaingiza huu mshahara wa mwezi huu.. Huu ni utoto