Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
DUBULIHASA
JF-Expert Member
·
40
Joined
Nov 26, 2016
Last seen
Today at 10:31 PM
Posts
6,096
Reaction score
11,856
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by DUBULIHASA
Find all threads by DUBULIHASA
Live New Posts
Postings
About
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Anaandika udaku haeleweki.. mtu andika NMB MSHAHARA TAYARI, NIMEPATA MESEJI SASA HIVI..
Today at 8:31 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Andika kitu kinachoeleweka...
Today at 8:26 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Ulishawahi kula tunda kimasihara?
.
Hiyo ni I'd nyingine ya Dr. Mariposa
Today at 5:44 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Ulishawahi kula tunda kimasihara?
.
Aliyeliwa details zinafanana na za mke wako nini! Kama mke wako anaitwa Jackline anatoka Arusha na alisoma Masasi/Nachingwea.. Hapo kazi...
Today at 5:42 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Seriously wamepata?
Today at 4:43 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
So this time hakuna cha wanajeshi wala sungusungu kutangulia kupata salary
Today at 4:36 PM
DUBULIHASA
reacted to
CAPO DELGADO's post
in the thread
TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha
with
Thanks
.
"Mojawapo ya adhabu za kukataa kushiriki katika siasa ni kuishia kutawaliwa na watu walio chini yako kwa uwezo au uelewa". Plato...
Today at 2:35 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
masai dada niko na mdogo ako
Today at 12:49 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
NI NINI KIMEBADILIKA KWA AWAMU HII YA SAMIA ?
.
MamaSamia2025 Samia atosha tukutane2030
Today at 12:45 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Mkuu we ni ajira mpya, mbona unauliza sana maswali?
Today at 12:43 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register