Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Watumishi wengi wanafeli kwenye hii stage.
1. Anakopa mkopo anaenda kununua gari 🚮🚮🚮
2. Anakopa mkopo anaazisha biashara 🚮🚮 🚮
3. Anakopa mkopo anaenda kujenga 🚮🚮 🚮
4. Kukosa elimu ya fedha.
5. No saving ( mda wote hana hela)
Labda tamisemi😂, alaf wengine wanakopa kufucha tu baadh ya mambo ya kuhijiana mwanaharam apite. Kuna watumishi waumma ambao anaingiza allowance na pesa za safar kwa mwezi more than 6M. Kunabaadh ya taasisi mtumishi ana gari la 80M sio kama kashindwa kununua cash hapana ila jdjdhdjdjdjdjdbdjdjdjgdhshdfuejakkaia 😂 so acha kukariri ww sema waalimu tena wa vijjn usiseme watumishi
 
Labda tamisemi😂, alaf wengine wanakopa kufucha tu baadh ya mambo ya kuhijiana mwanaharam apite. Kuna watumishi waumma ambao anaingiza allowance na pesa za safar kwa mwezi more than 6M. Kunabaadh ya taasisi mtumishi ana gari la 80M sio kama kashindwa kununua cash hapana ila jdjdhdjdjdjdjdbdjdjdjgdhshdfuejakkaia 😂 so acha kukariri ww sema waalimu tena wa vijjn usiseme watumishi
Tamisemi na Walimu mnatuchukuliaje Wakuu😭
 
Labda tamisemi😂, alaf wengine wanakopa kufucha tu baadh ya mambo ya kuhijiana mwanaharam apite. Kuna watumishi waumma ambao anaingiza allowance na pesa za safar kwa mwezi more than 6M. Kunabaadh ya taasisi mtumishi ana gari la 80M sio kama kashindwa kununua cash hapana ila jdjdhdjdjdjdjdbdjdjdjgdhshdfuejakkaia 😂 so acha kukariri ww sema waalimu tena wa vijjn usiseme watumishi
Tamisemi mwenye unafuu ni mkurugenzi tu, 😂😂😂.
 
Labda tamisemi😂, alaf wengine wanakopa kufucha tu baadh ya mambo ya kuhijiana mwanaharam apite. Kuna watumishi waumma ambao anaingiza allowance na pesa za safar kwa mwezi more than 6M. Kunabaadh ya taasisi mtumishi ana gari la 80M sio kama kashindwa kununua cash hapana ila jdjdhdjdjdjdjdbdjdjdjgdhshdfuejakkaia 😂 so acha kukariri ww sema waalimu tena wa vijjn usiseme watumishi
Katika watumishi wote wa umma 800k wanaopata mambo haya hawafiki 10k tena hawa ni wakuu wa vitengo sehemu mbalimalbali na mashirika makubwa ya kitapel machache ambao wafanyakazi wao wote hawazid 500
 
Back
Top Bottom