Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
DUBULIHASA
JF-Expert Member
·
40
Joined
Nov 26, 2016
Last seen
Today at 2:03 AM
Posts
6,056
Reaction score
11,696
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by DUBULIHASA
Find all threads by DUBULIHASA
Live New Posts
Postings
About
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Madhara ya kusoma soft science 😅🤣😂
Today at 2:03 AM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Umeona, sijui kama unakumbuka
Today at 12:48 AM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Mkuu nasema endapo ukiwa mchawi uraweka hivyo! Kwani nani amekwambia ameweka hivyo?
Yesterday at 8:50 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Ukiwa mchawi unyama sana.. hizi game mbili za champions league unatia zako GG first half unaendelea na shughuli zako
Yesterday at 8:37 PM
DUBULIHASA
reacted to
Governor of Bettors-GB's post
in the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
with
Thanks
.
Bado Lisaa limojaaaaaaa Tuanze kubadilishana options kama sio sie,na mawaidha meengi
Yesterday at 7:13 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Ila betting inaumiza kichwa sana... natumia akili yangu 💯 still uppercut za kutosha.
Yesterday at 7:13 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Video: Iran inapoteza Utaifa wao, wanawake watembea vichwa wazi
.
Religion is the opium of poor people (dini ni kilevi cha watu masikini)
Yesterday at 6:15 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo
.
Kwenye mikeka yenu wekeni magoli.. Leo kuna vyuma haijawahi kutokea.
Yesterday at 5:59 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
DR SANTOS na mwenzio Mad Max zamani mlikua wenzetu, baada ya kuondoka mbona kama bado nawaona hapa ofisini 😅🤣😂
Yesterday at 3:45 PM
DUBULIHASA
replied to the thread
Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?
.
Baada ya walimu kupata hela za mitihani na Mad Max kujipata kimaisha imefanya uzi hauna vibe kabisa... Ni huzuni kwa kweli
Yesterday at 12:19 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register