G
guest-1788671453
Guest
Mimi kama ni ivyo kesho siendi kazini
Mpaka msemeMimi kama ni ivyo kesho siendi kazini
Samia atosha tukutane2030 unaonekana una IQ nzuri sana ila ukisikia mambo ya Ccm bichwa lako linajamaa ma.v..I Potential yako yote inapotea..Wewe ni technician wa nini nikuunge na hizi ajira za upendeleo?
usijàli.
Siku wana jf tukiwa hatuna migongano ndipo jf itakapokufa kifo cha mende
Uko poa lakini?Naaga tuonane kesho jamani leo mambo magumu
Hali sio hali mkuuUko poa lakini?
Kikubwa usife kwanza mkuuHali sio hali mkuu
Kuna namna hizi benki zinaweza kuwa ndio chanzo cha salary kukawiaIla mijamaa ya mabenk ndo inatufelisha au vp wadau.?? mbona hazina inaonekana mzigo ulishapita tangu jna.
Kwani tayari? 😃DUBULIHASA Shadeeya Mad Max BEZO JR Angada Samia atosha tukutane2030 Equation x fogoh2 Leonce jr MasterP. Mvinyo mpya
MUWE NA WEEKEND NJEMA POPOTE MLIPO.....
Sasa uzi si utakosa stelling mkuuMi kesho sifiki
Nilivyoona TEMESA nimecheka sanaPoa nilijua ni technician kuna hawa TANROADS , TEMESA au TPA wanalipa vizuri.
Nipe namba nikubless vocha boss.Oiii bado? sina ata vocha kumamakee
Samahani kwa kutumia lugha ngumu ,ukitumia lugha ngumu yenye ukweli na inayokera huwa inaeleweka na kukaa akilini vizuri.Daah! 🤣
Hahaha wewe ndiyo una hasira kama zote kwasababu ya mshahara kuchelewesha ,mimi account inasoma vizuri tu SHEHE ,sipigi mizinga mkuu ,nina mpango wa kuanza kukopesha wafanyakazi kuanzia tarehe 18 ,nakupa laki unarudisha laki na 10 ukipokea mshahara.Pumbavu.
Mazamwamwa kama nyie ndio WAPIGA MIZINGA na OMBA OMBA Maarufu sana MITAANI.
Kaa mbali na mimi.