Ahmed Saidi
JF-Expert Member
- Oct 15, 2019
- 1,671
- 3,600
Miaka mitatu km utatumia mfumo Ess km una connection barua isukeNaomba niulize kitu Mimi Niko taasisi ya elimu ya juu hapa dar es salaam na Nina mwaka JE kama nataka kuhama kwenda sehemu kama. Tbs au tmda JE naweza kuruhusiwa au ndo ntaambiwa hadi miaka mitatu
Duhh mchawi connectionMiaka mitatu km utatumia mfumo Ess km una connection barua isuke
Oyaa hebu kuweni serious.Mjeda hapa ananiambia wao hawana deni na mama kwa mwezi huu
Anaagiza pombe kwa fujo
Wajeda ngoma tangu sa saba mzee..ila wanalia hawajaongezewa chochote.Oyaa hebu kuweni serious.
Ila haya mambo yanatia hasira sana... wanachelewesha salary as if kuna nyongezaWajeda ngoma tangu sa saba mzee..ila wanalia hawajaongezewa chochote.
yesDuhh mchawi connection
Daraja Zuri kivipi na je hadi unataka kuhama si lazima Kwanza uongee na mwajiri mpyayes
Nimeshuhudia watu wanarudishwa walikotoka licha ya process zote za uhamisho kukamilika.
Mwajiri mpya anaweza kukukataa kama hujajenga daraja zuri
Kwa hiyo Samia atosha tukutane2030Mwaka huu hakuna nyongeza ya mshahara. Ila kuna nyongeza ya posho kwa baadhi ya mashirika ya umma.
Unamaanisha nini daraja zuli ongezea nyamayes
Nimeshuhudia watu wanarudishwa walikotoka licha ya process zote za uhamisho kukamilika.
Mwajiri mpya anaweza kukukataa kama hujajenga daraja zuri
Mkuu uko serious kweli?Jamani leo ni 23 ila ngoma bado mbichi, hii nchi imekuwaje? Sasa leo natembea kwa miguu maana sina nauli ya kurudi home.
Ipo hivi mtu anaweza kuhamia sehemu kwa ushirikiano alioupata kwa watumishi wa kati. Unaweza kuongea na HR tu yeye akapitisha mibarua yako huku boss mkuu HAJUI.Daraja Zuri kivipi na je hadi unataka kuhama si lazima Kwanza uongee na mwajiri mpya
Basi Kila mtu alipwe chochote kile anachopaswa kulipwa,shida ipo wapi😃😄😅Wapi nimekuhoji kuwa hawapaswi kulipwa hivyo?
Namaanisha mtu ambaye anaweza kufanya uhamisho wako uwe chap, na wa uhakika ni mwajiri unayehamia kwake.Unamaanisha nini daraja zuli ongezea nyama
Ndio CCM unayoishabikia hiiyes
Nimeshuhudia watu wanarudishwa walikotoka licha ya process zote za uhamisho kukamilika.
Mwajiri mpya anaweza kukukataa kama hujajenga daraja zuri
Naujua mpango wako nimekuwekea trap ngoja nikunase utakuja kusimulia.Nina appointment na demu mmoja ana zigo balaa anafanya kazi bagamoyo halmashauri nimemuwekea bajeti laki2 lazima nile mzigo, mshahara usitoke mapema ili niweze kumpata kirahisi
Mkuu hakikisha unaleta info za ukweli, nisije nikatumia hela ya dagaa za watoto kupandia boda kwenda Atm.
Mishahara ya watu ni Siri yaoNaomba kuuliza Technician alie ajiriwa wizarani na yule wa halmashauri wanalipwa bei gani?