Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Samahani kwa kutumia lugha ngumu ,ukitumia lugha ngumu yenye ukweli na inayokera huwa inaeleweka na kukaa akilini vizuri.

Mwananchi mwenzangu hata mimi nilipitia hiyo hali ya kutegemea salary ila nikajiongeza kupata kipato nje ya mshahara ikanisaidia sana ,sasa hawa WEHU ukiwaambia kwamba watafute other source wanaanza kuleta MATUSI.
Mkuu samahani, nauliza Swali bila kutukana so I hope nawe ujibu bila matusi... Nitajie member mmoja hapa aliyesema anategemea mshahara hana source nyingine...


Maana hapa sana sana naona watu wana demand wapewe mshahara wao kitu ambacho ni haki yao, hata hii hela ya mshahara ingekua somewhere kwenye source zingine wange demand hivihivi maana ni haki yao as long as wanatakiwa kupata kwa muda huo. Kwa hiyo ni makosa kutaka wapatiwe mshahara just tu kwa sababu wana source zingine.

Hebu nitajie member mmoja aliyesema anategemeq mshahara hana source nyingine, ikiwezekana m-quote kabisa ili tupate ushahidi.
 
Account inasoma vizuri, hapa unafanya nini?
Wewe Kenge ebu soma profile yangu uone Joining Date na kuacha kuuliza maswali ya KIPUMBAVU.

Mimi naingiza pesa nikiwa online ,nimeanza kutumia internet tangia mwaka 1996 ,nipo JF kujifunza na kupata new ideas ,nipo JF pia kutoa elimu kwa MAZWAZWA.

Hivi kwenye ulimwengu huu wa cheap internet na cheap devices za kuaccess intenet unaulizwa maswali ya KIWACK? Nenda kaangalie matop Bilioneaz uone 90% kipato chao kinatokana na internet/Computer.

1784817251004.png
 
Nitajie member mmoja hapa aliyesema anategemea mshahara hana source nyingine...
Okay kama wana source nyingine basi imekaa poa basi waache MAYOWE wasubiri tu uingie.....Kuanzia enzi za JK hadi sasa sijawahi kuona kwamba serikali inashindwa kulipa mishahara ,wanalipa wawe wavumilivu tarehe 27 Jumatatu siyo mbali.
 
Nyie wasengerema mnao ingiza habari za kujiongeza kiuchumi, kupata ajira na kuhamia ofisi fulani, mnatupotezea focus. Wengine tumo humu tuna jambo letu, tunataka tujue kama mmelipwa tuanze kuwakaba wadeni wetu wasile mshahara
Asee wanazingua kinyama hapa tunajuzana mzigo kama umetema, wanaanza kuleta mada za kiboya boya sijui investment, side hustle mara mademu, hivi kuna mtu mzima aliyeajiriwa na serikali ana smartphone ambaye hajui kuhusu investment sijui side hustle.
Huu Uzi lengo ni Moja tu msituchoshe na hizo elimu za ma motivational speaker wa Facebook, Kila mtu anafanya yake hata niwe na saving ya billion, bado mishahara nitaulizia tu
 
Okay kama wana source nyingine basi imekaa poa basi waache MAYOWE wasubiri tu uingie.....Kuanzia enzi za JK hadi sasa sijawahi kuona kwamba serikali inashindwa kulipa mishahara ,wanalipa wawe wavumilivu tarehe 27 Jumatatu siyo mbali.
Wakae kimya Wasubirie tarehe 27 wakati wanastahili kupewa sasa hivi.. We unawapangia kama nani peleka usenge wako huko.
 
Kenge gan huyo anasema watu wasitegemee mshahara?
Kwani mshahara si ni malipo baada ya kazi au yeye anajua mshahara ni nini

Yakwapi huyo teacher (mr pipa) nimmalizie hasira zangu mana shulen alienda kusomea kukaa chaka matokeo yake ndio haya
 
Walimu mnazingua sana, tafuteni biashara hata ya kuuza upupu mazee
we jamaa nini maana ya mshahara? Bro kipuya elewa neno wafanya biashara na wafanya kaz kila mmoja analipwa anachokifanyia kazi, kama wewe ni mfanyabiashara wa nguo nenda kariakoo chukua mzigo weka dukan kwako wateja watakuletea mshahara wa kazi yako, na mwalimu kaz yake ndio mshahara wake mbona huitaj kutumia akili kubwa kuelewa,
 
Back
Top Bottom