🤣🤣Mkuu hakikisha unaleta info za ukweli, nisije nikatumia hela ya dagaa za watoto kupandia boda kwenda Atm.
Si ndo hii wanaiitaga Salary Advance?
Technician wa ministry na technician wa halmashauri wanalingana Kwa salary, ila wa ministry ana allowancesNaomba kuuliza Technician alie ajiriwa wizarani na yule wa halmashauri wanalipwa bei gani?
Punguza hasira wewe, jitahidi usikose hata akiba ya 5M ili kuepukana na stress Ndogo ndogo kama hiziNaujua mpango wako nimekuwekea trap ngoja nikunase utakuja kusimulia.
We si unapenda wake za watu.
Kwa muundo wa utumishi sasa technician ni mwenye Diploma au Equivalent.Naomba kuuliza Technician alie ajiriwa wizarani na yule wa halmashauri wanalipwa bei gani?
Sawa tajiri la JF.Punguza hasira wewe, jitahidi usikose hata akiba ya 5M ili kuepukana na stress Ndogo ndogo kama hizi
ahahaha 😂 😂 😂DUBULIHASA Shadeeya Mad Max BEZO JR Angada Samia atosha tukutane2030 Equation x fogoh2 Leonce jr MasterP. Mvinyo mpya
MUWE NA WEEKEND NJEMA POPOTE MLIPO.....
Kwako pia hii imeendaDUBULIHASA Shadeeya Mad Max BEZO JR Angada Samia atosha tukutane2030 Equation x fogoh2 Leonce jr MasterP. Mvinyo mpya
MUWE NA WEEKEND NJEMA POPOTE MLIPO.....
Kuna Nini wakuuKwako pia hii imeenda
😅🤣😂DUBULIHASA Shadeeya Mad Max BEZO JR Angada Samia atosha tukutane2030 Equation x fogoh2 Leonce jr MasterP. Mvinyo mpya
MUWE NA WEEKEND NJEMA POPOTE MLIPO.....
Kuna muda mwanangu upo vizuri sana kichwani ila kuna muda ukianza mambo ya sisiem unakua unaboaKwa muundo wa utumishi sasa technician ni mwenye Diploma au Equivalent.
Kwenye mashirika technician anakunja kutegemea na shirika.
Kwahiyo jitahidi kuchagua shirika zuri. Njaa zisikupelekeshe tu ukajikuta umeajiriwa lakini unaishi kama mvuvi.
Wizarani unadhani kuna maajabu!
Kule labda posho kama ukiwa wizara nzuri utafurahi. Ukiwa wizara kichaa utajuta
pole 🤣🤣🤣Benki gani imetema asee maana sijala tangu asubuhi
Wewe ni technician wa nini nikuunge na hizi ajira za upendeleo?Kuna muda mwanangu upo vizuri sana kichwani ila kuna muda ukianza mambo ya sisiem unakua una oa
Amna ni administrative professionally mkuuWewe ni technician wa nini nikuunge na hizi ajira za upendeleo?
usijà li.
Siku wana jf tukiwa hatuna migongano ndipo jf itakapokufa kifo cha mende
Poa nilijua ni technician kuna hawa TANROADS , TEMESA au TPA wanalipa vizuri.Amna ni administrative professionally mkuu
+255 26-2961502Sawa mkuu pia kama ningepata mawasiliano yako unielekeze kitu ingekuwa vyema zaidi
Mtag dogo aende huko aache malalamiko na ku compare compare mamboPoa nilijua ni technician kuna hawa TANROADS , TEMESA au TPA wanalipa vizuri.