mhuri25
JF-Expert Member
- Sep 3, 2016
- 3,698
- 5,298
Upo Idara gani na Taasisi ipi!?? Hatuwezi kukujibu hatujui unafanya kazi wapi mkuuWakuu hakuna wakunijibu hili swali langu Kabisa?
Upo Idara gani na Taasisi ipi!?? Hatuwezi kukujibu hatujui unafanya kazi wapi mkuuWakuu hakuna wakunijibu hili swali langu Kabisa?
Sasa kama unajua ni UHAKIKA unauliza ili iweje mkuuKwa taasisi niliyopo, hizo ni posho za uhakika na lazima ziwepo Kila mwezi, elewa kwamba siwazii Kwa tamaa ila nataka kujua tu kuhusu mwezi wa saba.
DuuuuuhHuyo ni Mwlaimu na kapanda Daraja moja yupo E1
Mimi salary bado haijaingia had sasaWw umepata?
Hata mimiMimi salary bado haijaingia had sasa
Hivi inakuajeCRDB pakavu sijui nyie
Hata Mimi nimerudi home nimelewa wife mkali kama pilipili anasema nishakula salo na hawara zangu. Jamani!Mimi salary bado haijaingia had sasa
Mwisho wa mwezi bado. Ijumaa mtapata mshahara.
[/QUOTE
Mbona wengine wamepata mapema
😆😆😆😆Mwisho wa mwezi bado. Ijumaa mtapata mshahara.
Kusaidia watuAcha utani ndugu sasa alikuwa anasoma ili iweje
Muda wa storyMimi naingia humj nategema nisikie Mzigo tayari nisogee Kwa shayo humu mnabishana tu Taasisi ipi inalipa vizuri sijui na Posho za nini
Kuna jamaa humu umetaja Posho Ya Mawasiliano ndii Take home yangu nimeumia sana basi tu
Ndio ulichokua unalilia mshahara Hadi roho inataka kutoka? Ukale supu ya kuku 🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hatemaye sasa nikapate supu kuku nusu . Tuonane mwezi ujao