The real Daniel
JF-Expert Member
- Jan 5, 2017
- 2,144
- 8,027
Umeshtuka mkuu. Be careful 🧐Utasubiri sana kutajiwa taasisi.
Umeshtuka mkuu. Be careful 🧐Utasubiri sana kutajiwa taasisi.
Sema ni kushua najua hakosi elfu 10 kwenye pochi. Tatizo sound gani naingia nayo?Nunua kipande cha muhindi cha 200 mtakunywa na maji 😂😂
Yes ndo maana nasema kwa ofisini kwetu Mimi Wala sio senior. Nastaafu 46.Kwa hiyo payslip, naweza kuichukulia kama increment tu ya hiyo ya kwangu, maana mwaka wa kustaafu umeficha.
Lakini pia, hapo take home haifiki milioni 2.
Jamaa analeta ubishi usio na kichwa wala mikonoUmeshtuka mkuu. Be careful 🧐
Acha utani ndugu sasa alikuwa anasoma ili iwejeWeka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Wewe unaonekana una utoto sana na unaamini dunia inazunguka kwenye uelewa wako. Stupid.Bas wadanganyeni wajinga wezenu
Ticha unalipwa laki 6 kuwa mpole😁Taasisi gani? Mambo kwa ushaid
Duh!!!Weka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Shida yako unabonga kama kiazi, kuweka mwaka wa kustaafu hakuoneshi ilipo ofisi yako wala haipunguzi mshahra wako.Yes ndo maana nasema kwa ofisini kwetu Mimi Wala sio senior. Nastaafu 46.
Ndio mshahara kianzio wa specialistDuh!!!
Mbona ndogo aise.
Maana kanizid hiyo basik kwa kama laki 6....
Yeah daktari wa TAMISEMI na Daktari alieajiriwa na wizara ya afya wana mishahara tofauti.Akienda hospital kama Benjamin mkapa,Muhimbili,ORCI,JKCI scale za kitaasisi anafika mpka 3.5 M
Yani mtu secretary alipwe 3m eti kisa taasisi, na taasisi zenyewe hawazitaj wanatuona sisi sijui wapumbavuTicha unalipwa laki 6 kuwa mpole😁
Jamaa anabisha kizembe sana na nikwasababu hajakutana na watu labda.Wewe unaonekana una utoto sana na unaamini dunia inazunguka kwenye uelewa wako. Stupid.
Dr punguza wengeShida yako unabonga kama kiazi, kuweka mwaka wa kustaafu hakuoneshi ilipo ofisi yako wala haipunguzi mshahra wako.
ChaiJamaa anabisha kizembe sana na nikwasababu hajakutana na watu labda.
Ninae mazaa ni secretary NSSF mshahara wake akikuonyesha unaweza zimia na elimu yake ni Diploma tena kaipata mwaka juzi so hiyo scale alikuwa nayo ya Elimu ya cheti tu...
Imagine alichukua mkopo 200M na akikatwa bado anapata 2M+
Siwez bishana na wewee baki na hiyo taarifa yako ya uongoBado hatujapokea
Acha kuhongopea wananchi
In fact wapo watu wa kada nyingi wanaolipwa kama walimu, ni vile watu wanajizima data kwamba wengine wote wanawazidi walimuTicha unalipwa laki 6 kuwa mpole😁
Nakuonea huruma sana mkuu.Chai