Hahaha angalia usidondokewe na nyigu.Bado, nipo chini ya mti hapa karibu na atm
Rafiki mambo bado lakini bila shaka yatakuwa motrrrrooooo.Rafikiiiiiiiiiiiii Naomba mwongozo pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzz sikuwa kwahewaaa
Cc Smart911
Eeeewaaaaaaaaa.
CRDB bank takatakaNmb tayar wakuu
Mkuu, hahahaha eti wife,NMB tayari wife ameekewa
CRDB pakavu sijui nyieJamaa ni crdb, crdb naona bado
Haaaaah mtamisemi wwBado, nipo chini ya mti hapa karibu na atm
Hivi mimi wananichezeaga auCRDB mzigo tayar tangu saa 4:30
Mzigoo unatoka kwa BatchUkimya wenu unamaanisha nini nyie wana wasaliti?
Nikae kwa kutuliaMzigoo unatoka kwa Batch
Mzigo tayar ndugu,chek salioHivi mimi wananichezeaga au
MShaara wake ni kwaajil ya mambo yake mim ndo nalipia bills zoteHaya nenda kale Hela ya mkeo marioo