Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,989
- 127,464
🤣🤣 ChangamotoShida mshahara wa watumishi usipoingia unatuathiri mpaka ambao sio watumishi😅
🤣🤣 ChangamotoShida mshahara wa watumishi usipoingia unatuathiri mpaka ambao sio watumishi😅
Jamani hivi ni mimi tu ndio huwa napenda maharage 🤣🤣 naona watu wengi wanayaona maharage kama chakula cha kula wakati umefuliaNgoja nirudishe maharage kwa friji. Leo ni siku ya kuupa mwili pole.
Kilo ya maragae 4000Jamani hivi ni mimi tu ndio huwa napenda maharage 🤣🤣 naona watu wengi wanayaona maharage kama chakula cha kula wakati umefulia
Huko daslama eeh? Sisi kwetu 3200Kilo ya maragae 4000
Ajabu,mi nimekuta wwmenirudisha nyuma,(F1) ilihali nilitakiwa niwe (G1).yaani salary slip ya may inasoma F4 hii ya June inaonyesha F1.MimelowaHv inakuwaje wengine wanapanda madaraja wengine hatupandi?
Vipi mliopata kuna ongezeko
[/QUOTE
Hata kama ni ongezeko si huwa linaanzia mwaka mpya wa fedha
Ongezeko mwishoni mwa mwaka?Vipi mliopata kuna ongezeko
Ww umepata?Vipi mliopata kuna ongezeko
Hakuna uaminifu kwa usiyemjuaMaboss nipeni kazi wakuu mnipe kazi nifanye ya kuwatafutia samaki sato, sangara au dagaa wakubwa kwa wadogo, nipo Mara, niwatumie huko mlipo, Sina mtaji zaidi ya uhaminifu tu kuniamini Mimi kesho ijumatano wanafunga Giza , siku inaweza kuwa week Moja mpaka week mbili, nipeni kazi
Mimi ni mwaminifu Tena naogopa sana fedha ya mtu , kama kazi yake haijatimia jinsi ilivyoHakuna uaminifu kwa usiyemjua
Kila mtu anaweza kusema hivyo unavyosema wewe kifupi lete mzigo upewe hela kama haiwezekani tafuta kazi nyingine pia unatuharibia huu uzi dhumuni la huu uzi ni moja tu kufatilia mishaharaMimi ni mwaminifu Tena naogopa sana fedha ya mtu , kama kazi yake haijatimia jinsi ilivyo
Asante 🙏Kila mtu anaweza kusema hivyo unavyosema wewe kifupi lete mzigo upewe hela kama haiwezekani tafuta kazi nyingine pia unatuharibia huu uzi dhumuni la huu uzi ni moja tu kufatilia mishahara
hongereni sana watumishi wa umma kwa kuhudumia watanzania.NMB tayari,,mpaka wakati mwingine tena.