Mke anadai mimi nimemuibia pesa zake, amani imetoweka

Mke anadai mimi nimemuibia pesa zake, amani imetoweka

Muulize mkeo kama katika safari zake baada ya kuchukua hela kama alipitia kwa mchungaji kabla ya kuja nyumbani?
 
Pole sana , hili ni jaribu kubwa kwenye ndoa yako;

Litazame tukio hili kwa jicho chanya yaani limekufunulia mambo mengi sana ambayo si sawa kati yenu. Kwanza kama mke mamuzi ya yeye kuchukua mkopo na kuboresha biashara ni yenu wawili hata kama yeye ndiye muajiriwa. Je hakukushirikisha ? Na kama hakukushirikisha sababu ni ipi? anakuogopa? ni mbinafsi? au anapenda afanye mambo yake binafsi?

Pili: Siku anaenda kuchukua hela alikuwa na matumizi gani nayo? maana kama ni vifaa pengine hanunui vyote vya milioni sita kwa mkupuo. Unaweza kumuuliza kwa nini alichukua zote? Na pia kwa nini hakukuomba umsindikize benki mkachukue wote?

Tatu: Mahusiano yake na mchungaji: Umesema kuna historia ya migogoro , je unaweza kubaini kama alienda na pesa kwa mchungaji kwa maombezi? au aliwahi kumsimulia mchungaji kama atachukua mkopo? ungeweza kufanya uchunguzi na transactions za mchungaji ungejua ukweli ila ni ngumu kwa sasa tunabaki na makisio ya kimazingira

Nne: Ni kwa nini mkeo hakuamini? ni sababu tu hujaokoka au kuna kingine? Mkuu usipuuzie hili maana ni mpasuko mkubwa sana.

Ushauri wangu: Tafuta mtu unayemuamini kwao na kwenu wenye busara kaa chini na mkeo akiwepo waambie msimamo wako waeleze historia nzima waeleze unampenda mkeo ila kwa jinsi anavyokudhalilisha inakupasa mtengane kwa muda kila mmoja ajitathmini. Na kwenye hili uwe mtu wa msimamo hasa ikiwezekana mwambie aripoti tukio polisi wao wafanye uchunguzi na hakika kwenye mahojiano wapelelezi watagundua vitu vingi sana. Ila nakusihi weka msimamo thabiti kwenye hili.
 
Religion is the opium of the people. Wanafalsafa waliona mbali sana.
 
Dah,mkuu mchungaji anacheza na ndoa yako,possibly anashirikiana na mkeo na kashakuwa brain washed,inawezekana kabisa mkeo kampa pesa hizo mchungaji baada ya kukopa,mchungaji anajua mtu pekee mwenye uwezo wa kulipa 6m ni wewe,ndo maana wanataka utafute hizo pesa umlipe /fidie mkeo
 
Aiseee pole sana na inaonekana una roho ngumu pia ulikuwa ja kipato kizuri yaani 12miln za kusingiziwa ulilipa??
 
Wallah Ndoa haina RAHA tupu kuna na mitihani kama hiyo ni wajibu wetu tukiwa kama binadamu kuthibiti,sisemi kua ni rahisi lakini jitahidi sana kua mvumilivu na muelewa Mkuu,kwanza fikiria familia yako pili usi fanye maamuzi ukiwa na hasiri..
Mimi yalinikuta hayo niliambiwa nimeiba mil 12 za shemeji yangu wakati hata chumbani kwa shemeji siingi,wakunitetea alitakiwa awe mumewangu nnae lalanae na kuamka nae na yeye pia alijiunga na ndugu zake sikutegemea kama angeweza kunubadilikia,lakini niliepusha shari pesa niliwapa na Sorry nikaomba nikawa nanuka wizi kwenye ukoo mzima, baada ya siku 20 nikiwa naimba mungu sanaaa kwa vilio,kumbe mtoto wa yule shemeji ndio alie chukua hela akaenda South Africa kipindi kile cha kuzamia wakakamatwa njiani hela zikaibiwa na kupigwa juu,akaletwa nyumbani hoi kuulizwa ilikuwaje ndio akasema mwanzo mpaka mwisho,ebu vuta picha kama ungekua wewe ungefanyaje?
Kama kuna mtu alie simama na mimi kua siwezi kuiba ni Mkwe wangu mamake mume wangu ukweli ulipo julikana tuu,nilifungasha wanangu kwetu nikasema hiyo pesa mkinipa sawa na msiponipa pia nimesamehe Talaka yangu mr utaileta
nyumbani kwetu.....nisikuchoshe mkuu.... chamsingi vuta subra familia yako ni muhimu sanaaaaa..
pole saana , vp talaka ulipewa au urirudi kuishi na mume wako ?
 
Rudi tena kwenye maelezo yangu ya awali uweze kuelewa vizuri
Mfano kama aliibiwa hajafika nyumbani? Kazunguka na hela kutwa mzima kwenye pochi kukutana na watu mbali mbali siku hiyo amefika home saa moja jioni anadai hakufungua tena kuangalia pesa hadi asubuhi

Vipi kama aliibiwa kwenye mizunguko yake?
huyo mkeo anajuonea bure kama ndiyo hivyo
 
Mkuu pole sana, Mimi ni mkristo lakin napata shida sana kwa wachungaji wa kisasa, wamevunja ndoa nyingi kwa nabii za uongo na wameleta migongano mingi katka jamii kwa nabii uchwara Mara ooh unalogwa na Jirani Mara kazin umetegewa na Leo umeleta kisa hiki.
Nakushauri usishindwe na karibu Bali ulishinde karibu.
Kuwa uvumilivu muda niwalimu ukweli utajulikana Mungu ni wa haki, nakushauri usiende kinyume na agano la ndoa, kumbuka watoto wanakutegemea, hata huyo mkeo hili likipita naye atajutia,
Hata yeye yuko njia panda akijiuliza kama wew hujachukua nani kachukua?
Kuna kisa kama cha mkeo, alikopa pesa kufika home zikapotea 10,000,000/=
wachungaji wa kisasa wengi wahuni , usipokuwa mwangalifu anamla mpaka mke wa mtu
 
Hapo ndio ustahamilivu unapokuja na sikufikiria mimi nafsi yangu ila watoto wangu walikua wadogo just 4months nimetoka na sikupenda watoto wangu wakue bila mzazi wao...na vile vile binadamu tuwe na moyo wa kusamehe ikiwa mwenyezi mungu anasamehe why not sisi...
safi saana , ila ww unazo mamy
 
ndio madhara ya kuoa wachaga mkuu usilaumu sana..wengi wanathamini pesa kuliko kitu chochote..

sasa kama angepata mume kama wa kwangu angefanyaje, huyu wa kwangu alichukua pesa ambazo niliziweka kwa ajili ya ujenzi km 5m na akakiri kuwa amechukua lkn wala hatujagombana kiviiiiiiiile mi nilinyamaza tu nikaamua kuweka pesa kimya kimya bila kumshirikisha asijue mana akijua tu anabeba..hata kama si zote atapunguza tu..sasa huyu angeweza kuishi na mtu wa hivi kweli?
ok hata yy mume ni mchaga , si unaona jina lake ni kimathi
 
wachungaji wa kisasa wengi wahuni , usipokuwa mwangalifu anamla mpaka mke wa mtu
mkuu hilo liko wazi wapo japo wachache wanatafuna kondoo balaa, kuna mmoja alitia fora alitafuna wasichana karibu wote na baadhi za wake za watu mwishowe akakimbilia mkoa mwingine baada ya dili kujulikana
 
Usimpe hio hela...we chepuka tu..aisee kuna wanawake vichomi kweli kweli,pumbavu
 
Mlipe pesa yake hata kama hujachukua
Huo utakuwa ni upuuzi. Utalipaje deni lisilo lako?.

Kwanza kitendo cha kumshuku mumewe tu,tayari ni doa kubwa,maana inaonesha hamuamini.

Alafu na huyo mchungaji nae ni wa kumchapa bakora tu. Wachungaji siku hizi wengi wababaishaji tu.
 
Mtafutie hela mpe kisha vunja ndoa yenyewe,maana kama ni kweli hujachukua ana jambo baba amekusudia.

Anaanzaje kumpa hizo hela?? Amuache aendelee kulala kwa watoto tu,akili ikitulia atarudi chumbani kwake.
 
Back
Top Bottom