Kwenye ajira unaacha kazi lakini sio kuijiuzulu.Waliomshauri walikosea.du, hivi utangazaji nao unajiuzulu? du naona anawaza siasa, au amepata na yeye post serikalini ya upande wa habari nini? angeandika yah: kuacha kazi basi.
laki 5 kwa MTU kama masako ni sawa?
Nimependa uandikaji wa barua, tarehe inawekwa kwenye anuani ya anayepewa barua!!!!!!
hata mi niliyeanza kazi juzi namzidi
bora bas wangekua huru km clouds kufanya madili mengine
Kimeota vp wakati mtu karesign na wewe
Azam Tv inaweza kuhusika.
Kimeota vp wakati mtu karesign na wewe
Alikoenda...... BOFYA: Global Publishers
Atakuwa amepata kazi sehemu nyingine ama ashajipanga maana kulisha wake watatu mjini Dar es Salaam halafu kuacha kazi bila kujipanga unaweza ukashangaa kesho kajitundika
Kwa hiyo!
usiwapakevibaya ukarudi tena kule kama.........
ntamkumbuka akimchokoa WAMBURA...na makocha wengine....?
akisomea SHERIA atakuwa mchokonoaji mzuri zaidi...huenda kapata shavu mahali
Wenzake walitangaza kwa hali ngumu iliyokuwepo na wakafanikiwa now wako bbc, voa, na kungineko,, kikeke, chaz hilari, nk. Yeye alioa wake kadhaa, angetoka kweli utaendaje ulaya na wake wote hao?