Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,816
Points
2,000

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,816 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 

likikima

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
913
Points
500

likikima

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
913 500
Naona bandiko la kishoga kutukuza lusifa! Una laana sio Bure
Nafaham magu alivyokomesha ujambazi nchini! Nafaham magu alivyofundisha watu kutafuta hela(ulizia watz wanaokaa nje kuhusu kod hutolalamika kuhusu kodi hapa kwetu) kulalamikia kodi nyingi manake unataka kodi ni sawa na kumlalamikia mwenyw nyumba kafunga mlango wakati wewe unataka kuiba*shwaain kabis)magu amefundisha wananchi kuipenda nchi yao iwe kwa lazima au kwa hiari uzalendo kwanza ebooo...kwa wale tunaotaka kugombea katurahisishia hatuhitaji kutumia hela kwenye kampeni ni utu wako tu na akili!
Magu hoyeeeeeeee! Tumpeni kipindi kingine ili sasa iwe zam ya kuwajaza pesa mfukoni baada ya kumaliza kwenye miundombinu!! SIMPLE!!!
 

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,372
Points
2,000

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,372 2,000
Heshima kwenu.

Hebu piga Picha nchi kama Marekani au na zinginezo zingeanza kuorodhesha vitu walivyo fanya kama kijenga Barabara na ndege na Magari ya wagonjwa ingekuaje?

Maendeleo hupimwa kwa Ukuaji wa Uchumi wa nchi hasa kwenye.
- Kupunguza tatizo la ajira.
-Kukuza vipato hasa wa vipato vya chini.
- Mifumo ya Afya ya jamii
- Mishahara ya watumishi wa umma.
- Pension za wastafu.
-Mifumo ya elimu

Sasa huku kila siku ni Madaraja na Reli. Je vipi mifumo ya Afya ya Umma? Vipi swala la ajira? Vipi vipato cya watu hasa wa chini? Vipi pensheni?

Haya ndo mambo yanayo paisha serikali zote Duniani na sio hii ya mabwawa mabayo muda wowote inaweza potea, bwawa linaweza bomoka, ndege zinaweza potea ila ukiweza kwenye Ajira au Afya au Mishahara ya watumishi hivi vitaishi milele.
 

mnyalilungulu

Member
Joined
Sep 27, 2019
Messages
27
Points
45

mnyalilungulu

Member
Joined Sep 27, 2019
27 45
Kweli ufahamu hutofautiana kati ya mtu na mtu juu maendeleo na ukuaji wa uchumi
we hujui kuwa uwepo wa miundo mbinu kama barabara inasaidia usafirishaji wa bidhaa kutoa sehemu moja hadi nyingine
hizo hospitali usipokuwa mzima huwezi ku produce chochte.
kwahiyo wew ulivyo vitaja ni part ndogo sana
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2,198
Points
2,000

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
2,198 2,000
Priorities zimehama kutoka maendeleo ya watu kuwa ya vitu, kwa ishu ya afya mimi sifagilii sana takwimu za kuongezwa zahanati na vituo vya afya kutoka so.. kwenda so.., badala ya kuongeza madaktari na kuwalipa vizuri. Kwa uelewa wangu daktari anaweza kuwaandikia wagonjwa dawa hata akiwa amekaa chini ya mwembe, lakini jengo tupu la zahanati au hospitali kamwe halitaweza kumwandikia mgonjwa dawa.
 

King Adolfo Osaka

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2017
Messages
417
Points
500

King Adolfo Osaka

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2017
417 500
ina maana development ya transport infrastructure sio kipimo cha maendeleo?
Huko kwenye vituo vya afya , kazini wanakoenda kila siku watumishi wangefikaje kama miundombinu ni ya hovyo? Acha upumbavu mkuu Murusi, acha upumbavu Murusi narudia tena Mkuu Murusi acha upumbavu! Aisee! Jiangalie sana we Murusi!
Hivi huwezi kutoa comments zako kistaarabu hadi utukane?
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,070
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,070 2,000
Si kweli, ni ushamba tu wa huyu Jamaa /Meko ndio tumeanza kusikia maendeleo ya madaraja.
Kikwete, Mwinyi, Mkapa na Nyerere hawakuwahi kuzungumzia na hata kuhangaika kuzindua vichochoro kama huyu jamaa afanyavyo, walijua ni vitu vya kawaida ila mfano Mzee baba mkapa alikuwa anakuja na takwimu za ajira mpya, uwekezaji mkubwa na mambo kama hayo, huyu phd holder ana mambo ya kishamba sana, yaani hotuba yake unaweza predict fro begining to the end, labda utakosea tu kwenye kutumbua na kudhalilisha wanawake, maana lazma achomekee yaliyomjaa moyoni, utaskia kama chakula kipo zalianeni tu , mimi nitawasomeshea bure ila hasemi ajira atawapatiaje.
 

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
1,895
Points
2,000

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2012
1,895 2,000
Heshima kwenu.

Hebu piga Picha nchi kama Marekani au na zinginezo zingeanza kuorodhesha vitu walivyo fanya kama kijenga Barabara na ndege na Magari ya wagonjwa ingekuaje?

Maendeleo hupimwa kwa Ukuaji wa Uchumi wa nchi hasa kwenye.
- Kupunguza tatizo la ajira.
-Kukuza vipato hasa wa vipato vya chini.
- Mifumo ya Afya ya jamii
- Mishahara ya watumishi wa umma.
- Pension za wastafu.
-Mifumo ya elimu

Sasa huku kila siku ni Madaraja na Reli. Je vipi mifumo ya Afya ya Umma? Vipi swala la ajira? Vipi vipato cya watu hasa wa chini? Vipi pensheni?

Haya ndo mambo yanayo paisha serikali zote Duniani na sio hii ya mabwawa mabayo muda wowote inaweza potea, bwawa linaweza bomoka, ndege zinaweza potea ila ukiweza kwenye Ajira au Afya au Mishahara ya watumishi hivi vitaishi milele.
UPUMBAVU WAKO USIDHANI WATZ WOTE NI WAPUMBAVU KAMA WEWE HIVI BABA YAKO ALIVYOJENGA ILE NYUMBA MPYA PALE MSASANI NA MKATOKA MANZESE KWA MFUGA MBWA YALIKUWA MAENDELEO AU SIYO MAENDELEO ? NA ULIVYONUNUA PIKIPIKI UKAACHANA NA BAISKELI ULIYOKUWA UKIITUMIA YALIKUWA NI MAENDELEO AU SIYO MAENDELEO KAMA HUJUI MAANA YA MAENDELEO NI BORA KUKAA KIMYA KULIKO KUPOSTI UPUMBAVU WAKO HUMU
 
Joined
Aug 22, 2019
Messages
24
Points
45
Joined Aug 22, 2019
24 45
Priorities zimehama kutoka maendeleo ya watu kuwa ya vitu, kwa ishu ya afya mimi sifagilii sana takwimu za kuongezwa zahanati na vituo vya afya kutoka so.. kwenda so.., badala ya kuongeza madaktari na kuwalipa vizuri. Kwa uelewa wangu daktari anaweza kuwaandikia wagonjwa dawa hata akiwa amekaa chini ya mwembe, lakini jengo tupu la zahanati au hospitali kamwe halitaweza kumwandikia mgonjwa dawa.
Tushawazoea nyie ,walalamikaji kwa kila kitu.enzi za jakaya madaktari si walifikia hatua ya kugoma,akatekwa yule jamaa ulimboka ,umewai skia mgomo wa madaktar awamu hii? Hakuna! Which means wako vzr.issue ya unemployment ni dunia nzima haitokaa itokee siku kukawa na full employment.
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2,198
Points
2,000

Nyumisi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
2,198 2,000
Tushawazoea nyie ,walalamikaji kwa kila kitu.enzi za jakaya madaktari si walifikia hatua ya kugoma,akatekwa yule jamaa ulimboka ,umewai skia mgomo wa madaktar awamu hii? Hakuna! Which means wako vzr.issue ya unemployment ni dunia nzima haitokaa itokee siku kukawa na full employment.
Hapa tunaongelea priorities, kwani kwa hii miaka minne hao madaktari wao wamepata nyongeza za mishahara, kwa hiyo kwa sababu hawajagoma you think they are so satisfied!
 

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
1,895
Points
2,000

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2012
1,895 2,000
Hapa tunaongelea priorities, kwani kwa hii miaka minne hao madaktari wao wamepata nyongeza za mishahara, kwa hiyo kwa sababu hawajagoma you think they are so satisfied!
Kama hawajaridhika unataka waulizwe mmoja mmoja kama wameridhika, hata hivyo toka lini mtu akaridhika na fedha anayoipata vitu vingine tujifunze kuanzia nyumbani tulipo ndipo tuje huku jamvini
 

Forum statistics

Threads 1,343,323
Members 515,007
Posts 32,780,612
Top