Liverpool FC (The Reds) | Special Thread


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 285 180
liverpool-logo-png.822971

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


anfield-jpg.822972

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry-jpg.822990

Principal Owner: John W. Henry

werner-jpg.822995

Chairman: Tom Werner

klop-jpg.823004

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 11
UEFA Champions League: 5 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 3 (1977, 2001, 2005)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

carling-cup-jpg.823061

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Carling Cup Winners(2012)

squad-jpg.823039

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Nakwambia ndugu mbona ni kituko eti nao wamo kwenye mbio za ubingwa msimu huu baada ya kuingia top four.

Leo wazimwe na Parsians ndio watatoka kwenye ulimwengu wa ndoto.
Tatizo ni pale unapojipa matumaini hewa ya kushinda away katika big mechi.wakati msimu huu Liverpool katika mechi za top six sijajua kama mumeshinda mechi za away. Maana kwa kumbukumbu zangu ni
Man CTY away (lose)
Chelsea away (draw)
Arsenal away (draw)

Sasa sijajua hayo matumaini unayapata wapi

Hapa chini ni trend ya matokeo yenu mukiwa OT katika miaka ya karibuni. Na siyo kipindi cha Ferguson!
screenshot_20190212-133901-jpeg.1020630


Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Huna facts ngoja nikuache unataka kugeuka pweza kutabiri yajayo wakati huna uwezo huo! Nyingi ndio mashabiki wale munajiaminisha wakati unajua mechi ni ngumu mukifungwa munakimbia! At least mashabiki wa Liverpool hasa huyu anaitwa King Ngwaba ingawa ana mapenzi sana na Liverpool ila sometimes anaongea ukweli.wewe nakumbuka hata mechi ya FA ya arsenal vs man utd ulisema utampiga man utd nyingi wakati unajua kuwa hilo litakuwa gumu ,kisa ulimfunga Chelsea. Mwisho wa siku ulikimbia jukwaa na pia nilikuambia ukanibishia .na post yako naikumbuka.acha ushabiki wa hivyo utateseka sana ,,Jaribu kukubali uharisia.kushinda away kwenye Derby za EPL ni ngumu ila inatokea Mara chache.kama unabisha angalia dabi zote za tip six mechi za away ukianzia na timu yenu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio kwa man u, kwan wewe kunifunga FA ndio unaona umemaliza, maana siku zote huna mpira wowote zaid unategemea miujiza,

Kiuhalisia huna timu ya kumfunga liver, shukuru tu una upepo na unapata matokeo, lkn timu yako bado ,na kama huamin soon utaniambia ,

Usitambe kisa upepo ,epl ndio ipo hivo, labda uwe kwenye mbio za ubingwa

Wewe man u huwez kupata hata sare kwa liver, liver ana uhitaji na umuhimu wa hiyo mech kuliko wewe,

Ukimfunga liver au kupata sare najipiga ban ya mwez mzima,

Kwa asiyeangalia mpira akisikia mnavyoshinda anaweza kudhan sasa mna timu ya ushind, kumbe upepo tu, next week una upepo unageuka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,730
Likes
3,756
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,730 3,756 280
Sio kwa man u, kwan wewe kunifunga FA ndio unaona umemaliza, maana siku zote huna mpira wowote zaid unategemea miujiza,

Kiuhalisia huna timu ya kumfunga liver, shukuru tu una upepo na unapata matokeo, lkn timu yako bado ,na kama huamin soon utaniambia ,

Usitambe kisa upepo ,epl ndio ipo hivo, labda uwe kwenye mbio za ubingwa

Wewe man u huwez kupata hata sare kwa liver, liver ana uhitaji na umuhimu wa hiyo mech kuliko wewe,

Ukimfunga liver au kupata sare najipiga ban ya mwez mzima,

Kwa asiyeangalia mpira akisikia mnavyoshinda anaweza kudhan sasa mna timu ya ushind, kumbe upepo tu, next week una upepo unageuka

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata Arsenal mna guts za kuongea dhidi ya Man Utd??? This is joke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,230
Likes
1,328
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,230 1,328 280
Akuna timu inayofungwa kwa kutqka .hata juzi Chelsea alifungwa wakati naye alikuwa anahitaji points Tatu.ila naomba siku hiyo usikimbie kama mashabiki wa Chelsea na arsenal wanavyofanya.wewe endelea tu kunipa matumaini hewa wakati unajua kabisa kuwa hiyo mechi ni ngumu kwako!

Sent using Jamii Forums mobile app
We unazungumzia Liver ya wakina Karius, nakwambia hivi subir tuje hapo OT ndo utaelewa kuwa sisi ndio majogoo wa jiji. Ubingwa tunautaka sana.

Liver ya sasa sio ya enzi zile. Ndomana mpaka sasa tumelose mechi moja tu ya Man City, hiyo ni alarm tosha kuwa we are unstoppable, tunakuja fearless kuwanyoosha na kubeba points zetu 3.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,230
Likes
1,328
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,230 1,328 280
Tatizo ni pale unapojipa matumaini hewa ya kushinda away katika big mechi.wakati msimu huu Liverpool katika mechi za top six sijajua kama mumeshinda mechi za away. Maana kwa kumbukumbu zangu ni
Man CTY away (lose)
Chelsea away (draw)
Arsenal away (draw)

Sasa sijajua hayo matumaini unayapata wapi

Hapa chini ni trend ya matokeo yenu mukiwa OT katika miaka ya karibuni. Na siyo kipindi cha Ferguson! View attachment 1020630

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha jifiche tu kwenye takwimu enzi za wakina Karius. Sahivi tunawatandika nyie kipigo heavy, it's serious hakuna mtu atakayekubal kupoteza ubingwa hapo OT.
 
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,726
Likes
1,850
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,726 1,850 280
Tatizo ni pale unapojipa matumaini hewa ya kushinda away katika big mechi.wakati msimu huu Liverpool katika mechi za top six sijajua kama mumeshinda mechi za away. Maana kwa kumbukumbu zangu ni
Man CTY away (lose)
Chelsea away (draw)
Arsenal away (draw)

Sasa sijajua hayo matumaini unayapata wapi

Hapa chini ni trend ya matokeo yenu mukiwa OT katika miaka ya karibuni. Na siyo kipindi cha Ferguson! View attachment 1020630

Sent using Jamii Forums mobile app
bila shaka rekodi yangu OT miaka ya hivi karibuni si poa kivile, hata hivyo ni uhakika kabisa kupata ushindi hapo Theatre of Nightmare ...

Pambana na PSG leo na Jtatu mpige Chelsi aafu ndio unawaze mie...

Kwa umuhimu wa pointi 3 sitegemei matokea zaidi ya kuodoka na ushindi..

All the best kwa PSG.
 
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
1,449
Likes
1,555
Points
280
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
1,449 1,555 280
Hahahaha jifiche tu kwenye takwimu enzi za wakina Karius. Sahivi tunawatandika nyie kipigo heavy, it's serious hakuna mtu atakayekubal kupoteza ubingwa hapo OT.
Tangu mmasai OLE akabidhiwe sime pale OT sio sehemu salama hata kidogo,kimsingi pale ndipo utakapo walk alone while Martial is running.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Sio kwa man u, kwan wewe kunifunga FA ndio unaona umemaliza, maana siku zote huna mpira wowote zaid unategemea miujiza,

Kiuhalisia huna timu ya kumfunga liver, shukuru tu una upepo na unapata matokeo, lkn timu yako bado ,na kama huamin soon utaniambia ,

Usitambe kisa upepo ,epl ndio ipo hivo, labda uwe kwenye mbio za ubingwa

Wewe man u huwez kupata hata sare kwa liver, liver ana uhitaji na umuhimu wa hiyo mech kuliko wewe,

Ukimfunga liver au kupata sare najipiga ban ya mwez mzima,

Kwa asiyeangalia mpira akisikia mnavyoshinda anaweza kudhan sasa mna timu ya ushind, kumbe upepo tu, next week una upepo unageuka

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya pweza! But mark your words! Ila ukifungwa usijipige ban Bali nikumbushe na u-confess mbele ya umma wa jamiiforum kuwa umekubali kufungwa na ilikuwa wrong hicho ndicho nitakachohitaji kutoka kwako mkuu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hahahaha jifiche tu kwenye takwimu enzi za wakina Karius. Sahivi tunawatandika nyie kipigo heavy, it's serious hakuna mtu atakayekubal kupoteza ubingwa hapo OT.
Mkuu kwani mwaka huu hamjafungwa! Akiyanani kweli wabongo ni wagumu wa kuelewa .nimekuletea mpaka takwimu bado hataki nahisi hata darasani ulikuwa mzito sana haya ni mashaka yangu.maana nakula points nyingine wewe badala ya kujibu point kwa fact unaniletea taarabu na kahamisha hoja!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Haya pweza! But mark your words! Ila ukifungwa usijipige ban Bali nikumbushe na u-confess mbele ya umma wa jamiiforum kuwa umekubali kufungwa na ilikuwa wrong hicho ndicho nitakachohitaji kutoka kwako mkuu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mm ninachojua ,liver ana umuhimu mkubwa wa hiyo mech ,hivo hata sare huwez kupata ,zaid utachezea kipigo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hahahaha jifiche tu kwenye takwimu enzi za wakina Karius. Sahivi tunawatandika nyie kipigo heavy, it's serious hakuna mtu atakayekubal kupoteza ubingwa hapo OT.
Maana hata kwenye form bado Liverpool kwa kipindi cha miaka hiyo alikuwa akimaliza juu ya man utd katika EPL .lakini bado kashida mechi moja katka hizo nilizoweka .nakukumbusha kuwa mm siyo mtabiri wq matukio ya mbeleni maana sina kipawa hicho.nataka facts ya matukio yaliyo tokea tayari! Ndio maana hata kwenye betting watu wanaliwa kwakuwa ni wqbahatishaji siyo manabii.ila kama wewe nqbii basi it's OK!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Itabidi ufanye kama nilivyokuambia ikitokea Liverpool ikifungwa.acha tabia zako za kitoto ukifungwa unakimbia huo ni u-coward! Kama ulivyokimbia siku ulipokula 3-1 pale Emirate !
Mm ninachojua ,liver ana umuhimu mkubwa wa hiyo mech ,hivo hata sare huwez kupata ,zaid utachezea kipigo

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,726
Likes
1,850
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,726 1,850 280
Tangu mmasai OLE akabidhiwe sime pale OT sio sehemu salama hata kidogo,kimsingi pale ndipo utakapo walk alone while Martial is running.

Sent using Jamii Forums mobile app
Theatre of Nightmare is back with a bang....

here come the show stopper, hivi ni Kimbembe au Kimpembe...

mpaka Feb inaisha tutaelewana tu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046