Mbu
Joined
Likes
260

Profile posts Latest activity Postings About

  • Titus
    Hoyaaaaaaaaaa, inakuwaje baba Mbu?
    upo wapi mazee? Dom au Dar?
    amani kwako mkuu
    tupo pamouja mpka mwisho
    fiksiman
    Mkuu, hivi inawezekana post ya mtu ikaondolewa bila hata kujulishwa mhusika? Maana naona yangu siioni au teknolojia imenipiga chenga. Kama imeenda kinyume nitashukuru alau mnipe taarifa ili nijirekebishe. Ahsante
    Eqlypz
    NIna jezi ya Manchester United yenye jina lako.
    fiksiman
    Nimekupata vema mr moderator, teknolojia naona ilinishinda nilidhani umeitoa kabisa..samahani kwa usumbufu mkuru. Tupeanae ushauri kwa matukio kama haya. Heshima kwako
    fiksiman
    Mr. Moderator why did u move my post? Sehemu ya Pili: Nimeanguka kimapenzi na mtu nisiyemjua...au imeingia mahali si pake? Plz naomba ufafanuzi
    Titus
    Inakuwaje muzee muzima? amani kwako mazee
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…