Liverpool FC (The Reds) | Special Thread


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 285 180
liverpool-logo-png.822971

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


anfield-jpg.822972

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry-jpg.822990

Principal Owner: John W. Henry

werner-jpg.822995

Chairman: Tom Werner

klop-jpg.823004

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 11
UEFA Champions League: 5 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 3 (1977, 2001, 2005)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

carling-cup-jpg.823061

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Carling Cup Winners(2012)

squad-jpg.823039

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,230
Likes
1,328
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,230 1,328 280
Liver apambane na game zake

Akikutana na manyumbu ampe za kutosha, habar za kusubir asaidiwe hazipo,

Kila mtu apambane na hali yake

Sent using Jamii Forums mobile app
Manure anapigwa vizuri tu pale OT, tena na hivi Liver hatutakiwi kudrop tena point hata moja, ngoja siku hyo ataona mziki ulivyo.
 
mc gregor

mc gregor

Senior Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
134
Likes
226
Points
60
mc gregor

mc gregor

Senior Member
Joined Mar 17, 2017
134 226 60
Manure anapigwa vizuri tu pale OT, tena na hivi Liver hatutakiwi kudrop tena point hata moja, ngoja siku hyo ataona mziki ulivyo.
Hahaha embu nikumbusheni mara ya mwisho liver kushinda ot ni lini??
Liver anapaogopa ot kama mfia dini anavyomwogopa shetani


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
1,059
Likes
582
Points
280
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
1,059 582 280
Manure anapigwa vizuri tu pale OT, tena na hivi Liver hatutakiwi kudrop tena point hata moja, ngoja siku hyo ataona mziki ulivyo.
Wewe nadhani unamjua martial vizuri....nakuhaidi 24/02 atakufukunyua utoke uchi uchi kama kahaba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Manure anapigwa vizuri tu pale OT, tena na hivi Liver hatutakiwi kudrop tena point hata moja, ngoja siku hyo ataona mziki ulivyo.
Wewe acha masihara kwa hiyo man utd points hizo hazitaki!? ..ok.,Mara ya mwisho Liverpool kushinda OT kwa miaka ya karibuni ni lini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Manure anapigwa vizuri tu pale OT, tena na hivi Liver hatutakiwi kudrop tena point hata moja, ngoja siku hyo ataona mziki ulivyo.
Haijalishi hautakiwi kudrop points au unatakiwa ila tambua unaenda OT na record zako unazijua katika uwanja ule ukija unapatwa na nini.hivyo basi majibu unayo mwenyewe!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Hahaha embu nikumbusheni mara ya mwisho liver kushinda ot ni lini??
Liver anapaogopa ot kama mfia dini anavyomwogopa shetani


Sent from my iPhone using JamiiForums
Manyumbu kelele zenu ndio zitasababisha kuanzia next week tuweke kambi kwenye uzi wenu, hiv manyumbu na liver nan anapaogopa home kwa mwenzake kama sio ww, kila mech ukienda anfield unakaa nyuma unavizia counter,

Hiz kelele zenu, kuanzia next week tutaweka kambi kwenu, ni muda wa kumpokea chelsea vipigo,

Hiyo send off ya ole sendeka ,ndio inaishia hivo, upepo ulikukubali now ni muda sasa wakupokea sakrament ,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Manyumbu kelele zenu ndio zitasababisha kuanzia next week tuweke kambi kwenye uzi wenu, hiv manyumbu na liver nan anapaogopa home kwa mwenzake kama sio ww, kila mech ukienda anfield unakaa nyuma unavizia counter,

Hiz kelele zenu, kuanzia next week tutaweka kambi kwenu, ni muda wa kumpokea chelsea vipigo,

Hiyo send off ya ole sendeka ,ndio inaishia hivo, upepo ulikukubali now ni muda sasa wakupokea sakrament ,

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu...naona umekuwa mswahili hujajibu swali ! Nakukumbusha umeukizwa Mara ya mwisho Liverpool mushinda OT ni lini? Jibu kwanza then utaendekea na taarabu zako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Mkuu...naona umekuwa mswahili hujajibu swali ! Nakukumbusha umeukizwa Mara ya mwisho Liverpool mushinda OT ni lini? Jibu kwanza then utaendekea na taarabu zako.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayanihusu, ila najua huna timu ya kumfunga liver,

Hizo sijui kamfunga lini , hata chelsea mpaka jana saa 12 alikuwa ana rekod nzur ya kumfunga city, ila kufikia saa 3 alikuwa kashakula 6-0



Sent using Jamii Forums mobile app
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,149
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,149 280
Gini Wijnaldum has admitted that he is currently playing through a knee injury - which will need to be managed between now and the end of the season.

The Dutch midfielder has made headlines following his man of the match display against Bournemouth on Saturday, scoring a sumptuous lobbed finish after climbing from his sickbed.

Wijnaldum was suffering from vomiting and diarrhea in the days prior to the match and was even banished from the team hotel on the eve of the game.

And the ex-Newcastle man, who has played a starring role this term, believes that the stomach pains were brought on by a tablet taken to help cope with the knee issue that saw him miss last Monday's match at West Ham.

“Thursday night I had a tablet from the doctor for my knee,” said Wijnaldum. “It was a tablet that could induce stomach pains.

“I took it and I had a pain and thought it was from the tablet. In the end I was vomiting and everyone was a little bit scared.

“I didn't train on Friday and I didn't sleep at the hotel either because they thought I might infect other players.



Wijnaldum is being forced to wear Kinesio tape on his right knee (Image: Getty Images)

“The manager called me and said 'do you think you can play?'. I said I was as positive as I can."

Wijnaldum has been forced to wear Kinesio tape - designed to facilitate the body's natural healing process while providing support and stability to muscles and joints - both above and below his right kneecap as he looks to manage the issue.


“It was a bit painful,” he said. “We played Leicester and it was good. Played two, three games and it was painful again.

“Then we played West Ham and it was painful again. I rested again and it was good.

“Now we have to see how it recovers. We have 10 days to the next game and it must be all right.”

Liverpool's next two games are against Bayern Munich, at Anfield on February 19, and at Manchester United on February 24.
img_20190211_074743_965-jpeg.1019485
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,149
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,149 280
Suso could be set for a shock return to Liverpool as the Reds prepare to meet AC Milan's £40 million release clause.

The Spanish midfielder enjoyed a brief stint on Merseyside, appearing 15 times for the Anfield club between 2012-2015.

Still only 24, Suso has been impressing over in Serie A, where he has notched six goals and five assists this season.

Calciomercato report that Jurgen Klopp made a failed approach for the player back in the January transfer window, but is ready to go back for him this summer.
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hayanihusu, ila najua huna timu ya kumfunga liver,

Hizo sijui kamfunga lini , hata chelsea mpaka jana saa 12 alikuwa ana rekod nzur ya kumfunga city, ila kufikia saa 3 alikuwa kashakula 6-0



Sent using Jamii Forums mobile app
Huna facts ngoja nikuache unataka kugeuka pweza kutabiri yajayo wakati huna uwezo huo! Nyingi ndio mashabiki wale munajiaminisha wakati unajua mechi ni ngumu mukifungwa munakimbia! At least mashabiki wa Liverpool hasa huyu anaitwa King Ngwaba ingawa ana mapenzi sana na Liverpool ila sometimes anaongea ukweli.wewe nakumbuka hata mechi ya FA ya arsenal vs man utd ulisema utampiga man utd nyingi wakati unajua kuwa hilo litakuwa gumu ,kisa ulimfunga Chelsea. Mwisho wa siku ulikimbia jukwaa na pia nilikuambia ukanibishia .na post yako naikumbuka.acha ushabiki wa hivyo utateseka sana ,,Jaribu kukubali uharisia.kushinda away kwenye Derby za EPL ni ngumu ila inatokea Mara chache.kama unabisha angalia dabi zote za tip six mechi za away ukianzia na timu yenu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hayanihusu, ila najua huna timu ya kumfunga liver,

Hizo sijui kamfunga lini , hata chelsea mpaka jana saa 12 alikuwa ana rekod nzur ya kumfunga city, ila kufikia saa 3 alikuwa kashakula 6-0



Sent using Jamii Forums mobile app
Naposema wewe ni mswahili namaanisha.sijakuambia head to head ,nimesema hizi timu Liverpool au man utd zinapocheza nyumbani zenyewe kwa zenyewe inakuwa ngumu timu ya away kupata matokea.ndio maana nikakuambia kuwa kama unataka kuprove angalia matokea yake.means si Liverpool anapokuwa OT au si Man utd anapikuwa Anfield inakuwa ngumu kupata matokea.sasa wewe unataka kutoka kwenye point unaanza kuleta habari za Chelsea. Na hata hiyo Chelsea vs man city akiwa Etihad huwa anamatokeo mabaya kama utaangalia trend.natumai umenielewa kama Ni mwelewa! Ila kama naongea na MTU asiye mwelewa basi kwaheri! Maana hutoelewa tena hata nibadili lugha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hayanihusu, ila najua huna timu ya kumfunga liver,

Hizo sijui kamfunga lini , hata chelsea mpaka jana saa 12 alikuwa ana rekod nzur ya kumfunga city, ila kufikia saa 3 alikuwa kashakula 6-0



Sent using Jamii Forums mobile app
Na naposema ni ngumu ina maana hilo jambo lina possibility ndogo ya kutokea but haina maana kuwa haliwezi kutokea ila in rare case! Na ndio maana utakuta si kwamba Liverpool haijawahi kushinda OT la hasha ila ni Mara chache sana hasa kwa miaka ya karibuni.na hata man utd si kwamba hashindi Anfield no ameshinda ila si Mara nyingi .ndio maana nikakuambia angalia trend ya matokeo ila kama utaona ni kazi ngoja nikuletee!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666