How I met (and lost) Nyani Ngabu

How I met (and lost) Nyani Ngabu

Status
Not open for further replies.
Khaaa! I am worried... Kwanza am worried kukutana kote huko na NN haujataja what a lovey and calm voice he has (Ujue mie nawajua members wote wa Jf muonekano na sauti- Lol), pili nina wasi wasi nilimwambia baba watoto Kaizer asiseme mie ndiyo nimekureport na tukakubaliana kabisaaaaa! mana najua you like him more kuliko mimi aunty yako! Tatu nina wasi wasi na kunikatalia kwa Maxence na hali umefanya kosa kubwa hivi... Yaani hizo ethics hazipindi jamani??

Wapi wifi yangu King'asti?? Na hii thread na those killing looks za Nyani Ngabu, I have lost my Mwali... Duh... Lol
 
Hongera sana NN kwa kuacha positive impression kwa Mwali...
i hope this could be the beginning of a good friendship....
 
Mwali ngoja kwanza wife AshaDii aje hapa kwanza.....am furious... Kongosho, upo wapi sa hivi I guess we have some issues to discuss aisee.....huyu Mwali inaonekana mjo unataka kumchanganya nisingependa apotee

Baba watoto umeona madhara ya kumdekeza na kumsikiliza kila kitu mwali wangu?! Umeona? You say you are furious? Wait till you reach home uone 'fury' yangu! I am so mad, itabidi sijui unipoze kwa zawadi ya namna gani! :A S angry:
 
Khaaa! I am worried... Kwanza am worried kukutana kote huko na NN haujataja what a lovey and calm voice he has (Ujue mie nawajua members wote wa Jf muonekano na sauti- Lol), pili nina wasi wasi nilimwambia baba watoto Kaizer asiseme mie ndiyo nimekureport na tukakubaliana kabisaaaaa! mana najua you like him more kuliko mimi aunty yako! Tatu nina wasi wasi na kunikatalia kwa Maxence na hali umefanya kosa kubwa hivi... Yaani hizo ethics hazipindi jamani??

Wapi wifi yangu King'asti?? Na hii thread na those killing looks za Nyani Ngabu, I have lost my Mwali... Duh... Lol
Aunty, sasa kama ulimsikia siku ile na uka note hayo yote
kwanini jamani hamtaki aje kunitembelea Ushongo?
Kwanza elewa umeniumiza sana kuninyanganya sim...
Naomba kambla ya yote unirudishie nimpigie tupange...
 
kijana handsome, amejaza jaza misuli near me
of course nika note ananukia cologne ya nguvu, pamba safi, shaved and all that.
Nikawa na interest ya kumsemesha
Kabla hujajua chochote kuhusiana na kwamba huyo ni mwanachama mwenzako wa JF unasema ulivutwa na kwamba "amejaza misuli, anatumia marashi, ana sura nzuri, anavaa vizuri, amenyoa ndevu." Hivi kuna watu wangapi mjini Dar-es-Salaam au duniani ambao umekutana nao maishani "wana misuli, wanatumia marashi, wana sura nzuri, wananyoa ndevu, wanavaa vizuri" ambao nao uliwawakia na labda wakakupeleka pwani?

Wanasema usitukane wakunga na uzazi ungalipo, ngoja nisali, Eeeh Mola wangu nisaidie nisizae na mtu kama wewe
 
Bu'yaka

Nilipoona umechangia nilijua tu utatema sumu!
hivi watu wengine mnaishije jamani?
In every thing you look and focus on the negative?
 
Last edited by a moderator:
Nilipoona umechangia nilijua tu utatema sumu!
hivi watu wengine mnaishije jamani?
In every thing you look and focus on the negative?
Mwali, why should I ignore the negative if it is repulsive? Kama una watu 100 wame focus kwenye u positive, kwa wale ambao wanaona kuna upositive humo, kuna ubaya gani mtu mmoja niki focus kwenye the negative dimension of it, the repugnant message within the narrative?
 
Nilipoona umechangia nilijua tu utatema sumu!
hivi watu wengine mnaishije jamani?
In every thing you look and focus on the negative?

Duh yaani Mwali umekubali hizi cheche za kudhalilishwa ulizotemewa! umeibiwa password au ndo umelewa mapenzi?
 
Mwali, why should I ignore the negative if it is repulsive? Kama una watu 100 wame focus kwenye u positive, kwa wale ambao wanaona kuna upositive humo, kuna ubaya gani mtu mmoja niki focus kwenye the negative dimension of it, the repugnant message within the narrative?
haya, asante kwa mchango wako, focussing on the negative (repulsive)
What i actually meant ni kwamba some people ALWAYS focus on the negative (repugnant)
and i was wondering if they ever see the colors we see, the silver lines and all that...
But it is a matter of choice. We can't (and wouldn't dare) blame you for being a spoilsport.
 
haya, asante kwa mchango wako, focussing on the negative (repulsive)
What i actually meant ni kwamba some people ALWAYS focus on the negative (repugnant)
and i was wondering if they ever see the colors we see, the silver lines and all that...
But it is a matter of choice. We can't (and wouldn't dare) blame you for being a spoilsport.

Absolutely, and I can't help but reciprocate that, it is always confounding to me that some people always see roses and sunshine colors in rather very checkered pictures we look at. Don't they see the other dimensions of the universe, the ugly flipside of beauty? And don't claim that you do not blame me for my kind of worldview, you did!

Let's be more open minded and we will learn to bear with people who don't always dance to the same old tune.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom