How I met (and lost) Nyani Ngabu

How I met (and lost) Nyani Ngabu

Status
Not open for further replies.
Aah sana. Naona umejisalimisha kwa NN, mwenzie kanunaje.

Mpashe apashike na ajue hizi sio zama za kusubirisubiri huku unaumia Moyo, ni zama za kusema nae.
Jamani mi nimesema tu Nilionana na NN, anavutia kwa muonekano wake,
na nikaongeza kua ningependa tuonane tena huku kwetu
Sijasema nimemdondokea. Mbona mnaniweka maneno mdomoni?
But ushahuri wako umefika, nikizidiwa nitamwambia tu wazi. 😛oa
 
Mwali hapindui kwa Bu'yaka inaonyesha

Na usikute hii thread ni ya kumrusha roho

:dance:
Gaijin we ndie unapuliza moto hapa sasa. ha ha ha ha ha
Bu'yaka anaweza kuja tena kujibu hii post yako tukaanza ku-draw attention on the repugnant tena wakati mi ka-thread kangu nilitegemea ni ka kutabasamisha.
 
Vinywaji gani? Kamati ya nini? Kama hujui Nyani Ngabu tulishamfanyia kamati ya vinywaji zamani sana, i mean ana mke tayari na dini yake haimruhusu kuoa mke wa pili.....


Mwali utaishia kula kwa macho tu dia , kaa mbali na Nyani Ngabu manake ukizubaa utajarushiwa vitu vyenye ncha kali tukukose!
mmmhh? Is it? Kama kweli yalitokea hayo unayo sema, na kama una interest na huyo mngine
basi nakuomba ukae na NN umkumbushe. Mi sikuwepo, naanzaje kuongea nae kuhusu hayo?
 
Gaijin we ndie unapuliza moto hapa sasa. ha ha ha ha ha
Bu'yaka anaweza kuja tena kujibu hii post yako tukaanza ku-draw attention on the repugnant tena wakati mi ka-thread kangu nilitegemea ni ka kutabasamisha.

Tunataka kujua kinagaubaga, smells zote kuanzia ammonia, stinking bishop hadi roses na zije tu.

*Ulitegemea kumtabasamisha nani?
 
Tunataka kujua kinagaubaga, smells zote kuanzia ammonia, stinking bishop hadi roses na zije tu.

*Ulitegemea kumtabasamisha nani?
haya, stay tuned for the pestilence and fragrance.

*Nyani Ngabu
 
Niliipenda sana. The juice itself was nice, but i liked something else about it.
Si unakumbuka ile round ya pili na wewe ulichukua kama yangu (Mix ya passion and pinaple)?
nilivokua naskilizia ladha yake I was happy that our tongues were feeling the same taste...
jamani wadada tumebarikiwa wizi, lol! nimechekaje sasa hapo!
hebu wadada wenzangu kuja kipande hii kusomea wizi toka kwa Mwali.... Ciello, snowhite, Nyamayao, gfsonwin, cacico, mwaJ, Madame B, Kongosho, King'asti, Dena Amsi, MwanajamiiOne, afrodenzi, Smile, Preta, AshaDii, Kipipi; lara 1 na Zinduna najua ni mafundi pande hizi, lol!
hapa Nyani Ngabu atatoka kweli? sidhani
 
Last edited by a moderator:
jamani wadada tumebarikiwa wizi, lol! nimechekaje sasa hapo!
hebu wadada wenzangu kuja kipande hii kusomea wizi toka kwa Mwali.... Ciello, snowhite, Nyamayao, gfsonwin, cacico, mwaJ, Madame B, Kongosho, King'asti, Dena Amsi, MwanajamiiOne, afrodenzi, Smile, Preta, AshaDii, Kipipi; lara 1 na Zinduna najua ni mafundi pande hizi, lol!
hapa Nyani Ngabu atatoka kweli? sidhani
@FP!!!!!!!!! ha ha ha ha ha
yaani katika mambo yote nimesema
hapo tu ndio umeona udraw attention?
 
haya, stay tuned for the pestilence and fragrance.

*Nyani Ngabu

Sasa kama ulikuwa nia yako kumtabasamisha Nyani Ngabu na ameshatabasamu, hizi side shows usitubanie

Kwanza, pengine hizo shows ndio zinazidi kumtabasamisha

Pili, kwa vile umetaka kumtabasamisha kwenye public domain, wacha na wengine watabasamu kwa yatokanayo....kama kwa hizi repugnant smells au mengineyo
 
jamani wadada tumebarikiwa wizi, lol! nimechekaje sasa hapo!
hebu wadada wenzangu kuja kipande hii kusomea wizi toka kwa Mwali.... Ciello, snowhite, Nyamayao, gfsonwin, cacico, mwaJ, Madame B, Kongosho, King'asti, Dena Amsi, MwanajamiiOne, afrodenzi, Smile, Preta, AshaDii, Kipipi; lara 1 na Zinduna najua ni mafundi pande hizi, lol!
hapa Nyani Ngabu atatoka kweli? sidhani
my dear hicho ni kipaji kwetu, na hakika tumejaliwa! hata wenye PHD zao hunasa hapo kama kumbikumbi kwenye taa!!
 
rafiki yaani hapo tu nikaona kweli tumebarikiwa, lol! chezeya watoto wa kike weye....
Kweli naona pamekufurahisha, maybe kuliko hata yeye mwenyewe.
Haya bana, ngoja mi nikapike ftari mara moja, si unajua leo alhamis?
 
Last edited by a moderator:
Umeniangusha Nyani Ngabu, na natamani kulia ujue! Sitaki kuamini kuwa huu uzi umekufanya ukatabasamu na kuchekelea !
My dear, itabidi nikutafute, naona upo serious kuliko hata mimi nilipoandika huu uzi.
Tukutane basi kwa aunty yangu AshaDii, she is still mad at me but I will solve that
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom