A
Joined
Likes
47

Profile posts Latest activity Postings About

  • mwananthropolojia
    hey mambo! nimekumissije
    mwananthropolojia
    ok! upo maeneo gani? maybe oneday naweza kupass thru
    A
    @mwanantropolojia
    Mi nadhani ninavyokuona hapa inatosha kabisa. No need to go far!
    mwananthropolojia
    aah hapa nouma,basi nitumie email yako nikutumie pic yangu
    A
    hahah mwananthropologia bana . . .
    weka ya kwako kwanza!!
    mwananthropolojia
    unataka nikutumie skype yangu?
    mwananthropolojia
    mmh basi atleast nionyeshe pic yako bas
    A
    Hapana sio picha yangu bana, niliapload tu kufit kile nilichokiongea kwenye ile comment. @Mwananthropolojia
    A
    Mwananthropologia
    Sasa hivi mambo mengi ndugu yangu . . . . huo muda wa kuchat naupata wapi???
    Nakuomba tu walau ukipata wasaa we drop VM nitaikuta hapa, sio mbaya.
    Thanx.
    mwananthropolojia
    mi nataka kuchat naww zaidi bana! au ndio niwe nakuja huku jikon ?
    A
    Situmii Option ya PMs @mwananthroplojia
    Nemo
    Auwwwwwwww jamani ahsante sana kwa kunikumbuka shosti. Yaani maisha tu, yamenikaba. Heri ya mwaka mpya wangu za masiku?
    Mlugu.com
    wasione wivu wakupe haki yako, nanihii siumwambie umependezaa?
    doctorz
    Strong lady. I like it when you defend your views. Keep it up.
    Duduwasha
    NasDaznundaz Mzee wa Totoz Duh Ulishapita humu Kha! Mafia ushahama?
    N
    Nakusalimia tu!!!! Wacha nikalale, manake nilivyo na aleji na hili giza!!!!!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…