How I met (and lost) Nyani Ngabu

How I met (and lost) Nyani Ngabu

Status
Not open for further replies.
Unauliza wangapi kama NN? Hakunagaaaaa!
Halafu pamoja na kua hata mimi sikuingilia somo la kemia kwa sana,
Najua hiyo contact kati ya substances sio lazima solid or liquid particles
Mfano mdogo ni feromones ambazo zinatumika katika kutengeneza marashi
Halafu nani alikwambia nililose control, au nilifikia kilele cha exitment?
Mtu nilipanga strategy hadi nikaalikwa juice MaryBrown utasema I was not in control?
Kaka umependa story yangu, na unataka kuikoleza ifanane na unavyo taka wewe!

Thats what I am talking about. Tena akuache miaka 800 tiririka wanoknok wanune.
 
Mi yangu macho ya kucheki kinacho andikwa!
 
Dada umetisha na maushauri!

Maana unapuliza moto......

Duh yaani Mwali umekubali hizi cheche za kudhalilishwa ulizotemewa! umeibiwa password au ndo umelewa mapenzi?

Ukisha kuwaka, unaumiminia rasha rasha za maji

Usikonde Mwali labda jamaa alikuwa anakulia timing kawaka kuona umempa mgongo, na pengine huja notice hata existence yake.

Kula ile kitu roho inapenda bwaana!

.....umenirudisha kwenye somo la historia, nilipokumbana na Abdallah bin Salul:laugh:
 
Dada umetisha na maushauri!

Maana unapuliza moto......



Ukisha kuwaka, unaumiminia rasha rasha za maji



.....umenirudisha kwenye somo la historia, nilipokumbana na Abdallah bin Salul:laugh:

Unajua Mwali ninaemjua sio mtu wa "hewala bwana". Nikashangaa anaambiwa ooh kusambaza maradhi, ooh naomba Mungu nisizae mtoto kama wewe na blabla.

Mwanamke ana haki ya kuwa na mtu anayempenda sio kila siku kusubiri kupendwa. Mpango mzima ni kasema nae bila kuona soo.
 
Unajua Mwali ninaemjua sio mtu wa "hewala bwana". Nikashangaa anaambiwa ooh kusambaza maradhi, ooh naomba Mungu nisizae mtoto kama wewe na blabla.

Mwali hapindui kwa Bu'yaka inaonyesha

Na usikute hii thread ni ya kumrusha roho

:dance:



Mwanamke ana haki ya kuwa na mtu anayempenda sio kila siku kusubiri kupendwa. Mpango mzima ni kasema nae bila kuona soo.

Waeleze waeleze.....
 
najitolea kuwa kwenye kamati ya vinywaji!
Vinywaji gani? Kamati ya nini? Kama hujui Nyani Ngabu tulishamfanyia kamati ya vinywaji zamani sana, i mean ana mke tayari na dini yake haimruhusu kuoa mke wa pili.....


Mwali utaishia kula kwa macho tu dia , kaa mbali na Nyani Ngabu manake ukizubaa utajarushiwa vitu vyenye ncha kali tukukose!
 
Last edited by a moderator:
Vinywaji gani? Kamati ya nini? Kama hujui Nyani Ngabu tulishamfanyia kamati ya vinywaji zamani sana, i mean ana mke tayari na dini yake haimruhusu kuoa mke wa pili.....


Mwali utaishia kula kwa macho tu dia , kaa mbali na Nyani Ngabu manake ukizubaa utajarushiwa vitu vyenye ncha kali tukukose!

Shemeji mbona mkali! kidumu je hakiruhusiwi?
 
Bora FA alipuliza moto afu akamwaga maji ya rasharasha


Hapo red naona unanyunyuzia rasha rasha ya petrol kwenye moto

Mwali hapindui kwa Bu'yaka inaonyesha

Na usikute hii thread ni ya kumrusha roho

:dance:



Waeleze waeleze.....
 
Bora FA alipuliza moto afu akamwaga maji ya rasharasha


Hapo red naona unanyunyuzia rasha rasha ya petrol kwenye moto

Na likilipuka lazima liwapate waliokuwemo na wasiokuwemo

😛ray2:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom