AshaDii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
AshaDii
Joined:
Apr 16, 2011
Messages:
16,248
Likes Received:
236
Trophy Points:
160
Liked:
19,115

Share This Page

Facebook Twitter

AshaDii

Platinum Member, Female

    1. Poriposha
      Poriposha
      Much appriciate you.... tupe Food of Thoughts....
    2. Poriposha
      Poriposha
      Respect You Maaadammmmeee....
    3. Gaga
      Gaga
      mamito i hope u mzima, nimepita kukupa hi, nimemiss sana sana aisee, siku njema
    4. Azimio Jipya
    5. saudari
      saudari
      Kuna wakati napata mashaka nisipokuona ila naamini upo na "u" mzima wa afya. Zaidi ya yote napenda kukutakia mchana mwema wenye mafanikio. Uwe mmoja kati ya watu ambao wameona mafanikio katika maisha yao ila Mungu awe wakwanza kushukuriwa kwa mema analokutendea kwa kila nyakati.
    6. Azimio Jipya
      Azimio Jipya
      Redemption son....The song urges listeners to "Emancipate yourself from mental slavery," because "None but ourselves can free our minds". These lines were taken from a speech given by Marcus Garvey in Nova Scotia during October 1937 and published in his Black Man magazine:We are going to emancipate ourselves from mental slavery because whilst others might free the body, none but ourselves can free the mind. Mind is your only ruler, sovereign. The man who is not able to develop and use his mind is bound to be the slave of the other man who uses his mind ...In 2009, Jamaican poet and broadcaster Mutabaruka chose "Redemption Song" as the most influential recording in Jamaican music history... Redemption Song - Wikipedia, the free encyclopedia
    7. Innocentinno
      Innocentinno
      wish u gdday n nyc 9t
    8. Innocentinno
      Innocentinno
      i lyke ur profile u will teach some tips am new member. i don't knw much i hope u wll accept
    9. jouneGwalu
      jouneGwalu
      Kuna wakati Nyimbo zingine nzuri huwezi kuzikumbuka, mpaka umuone mtu fulani au kitu fulani.....
      Na wakati unausikiliza huo wimbo (bila kujali ujumbe wake at first place) ndio unajua kuwa huyo mtu/kitu ni maalum sana.....
      Hichi ndio kilichonitokea nilipoona post zako leo....
      Nkajikuta napata hamu ya kumsikiliza Adele na "Skyfall" yake..... so beatiful
      http://www.youtube.com/watch?v=StJLvbPIvTw
    10. Azimio Jipya
      Azimio Jipya
      ... Be assured ..was n here after a long Space Patrol program ... Tell me you are Fine ..and all is n control!!!
    11. Keren_Happuch
      Keren_Happuch
      Thank you my dear sister! Much Blessings,
      Keren_Happuch
    12. Keren_Happuch
      Keren_Happuch
      Asante sana kwa kunikumbuka siku zote. Nami nakukumbuka sana. May you be blessed! Much Love
    13. Gaga
      Gaga
      Nisamehe bure mpenzi wangu mambo yamenitinga mpaka nakuwa sipati muda kabisa wa kuingia humu, project yangu nje ya jf imefikia mwishomwisho nitakuwa member mzuri sasa, naona soooo much changes,hata sijui naanzia wapi, platnum na diamond sijui nini, mie nahisi nitakuwa ruby
    14. Rutashubanyuma
      Rutashubanyuma
      Za masiku......................
    15. Mr Rocky
      Mr Rocky
      Dear
      Thank you for your reply
      Kwangu huku ni faraja sana kukuona tena na kushare your lovely wisdom humu jamvini
      Tulikumiss na jukwa likapwaya sana
      Ila kuja kwako kumetuchangamsha sana
      Nashukuru sana kwa Wishes zako na naamini kwa pamoja zitakuwa zimefika bila wasi wasi
      Asante sana Dear
    16. Apollo
      Apollo
      Wow, thanks my lovely sister, actually i likes Rock and Reggae more than anything. Last week av got a brand new collection of rock music (more than 1200 song) from my friend.

      My new dedication;
      Arcade fire-The Suburbs
      Jimmy eat World- Watch the fire work, The Sunday, Kills
      Whiskeytown- Inn Town, Excuse me if i will break my heart tonight
      Snow patrol - In the end (I'm sure u will like this band, just like coldplay they plays alternative rock)
      Foster The People-Pumped up kicks. (best song of 2011 from Billboard)

      Enjoy my sister...
      Blessings...
    17. njiwa
      njiwa
      Walykum salaam! sis! glad kusikia upo fine! mashaAllah! usipotee hivo JF!
    18. Mr Rocky
      Mr Rocky
      Yaani sijui nakumissije wala siwezi eleza
      karibu sana dear wangu na lots of kisses ambazo ni za shavu please
      Huku kwema tuu The Finest anaendelea na kazi yake ya kusaka ampendaye na kila anakoenda kibuti kinalia
      Erickb52 kanyimwa mafao wakati alikuwa amejiandaa kujenga kajumba kake ka kustaafu
      Akina Kongosho na gfsonwin wako salama kabisa ila tumemmiss sana BHT na Sweet lady
    19. Apollo
      Apollo
      ADI i Miss you my friend, How are you? Goodnite.
    20. Mpatanishi
      Mpatanishi
      Hellow, nimeku miss wewe lol
  • About

    Gender:
    Female

    Signature

    - Serendipity -
Loading...