Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

🤣🤣🤣Mambo haya magumu kweli mkuu
Nimekuwa nikijaribu sana kutaka kujua wenye kupinga uchawi ni yapi wanayajua ambayo huwafanya kusema hakuna uchawi? Ila naishia kuona wakieleza tu zile imani potofu na kueleza vitu kihisia hisia.
 
Shida watu wanafikiri uchawi ni kama miujiza sijui kwamba unaweza kutaka kufanya lolote yani ni kama kuna switch unasema unataka hivi au vile kisha unabonyeza na inakuwa hivyo.
🤣🤣🤣HIyo itakuwa IMANI sasa sio uchawi, uchawi una mipaka yake aisee, lakini IMANI haina mipaka, ni kuamini kwako tu ndiyo kunaweza kukafanya uinue bilauri ya maji ya kunywa iliyo mbele yako kwa kuitazama tu. Ila uchawi ili uweze kufanya hivyo lazima kuna Conditions zitimizwe kwanza. Uchawi ni formula, IMANK sio formula, nikisema imani sizungumzii kumuamini Yesu tu au Muhammad, niksema IMANI hapo nazungumzia kuwa na hakika na uhitaji wa jambo fulani litokee bila kufanya manjonjo yoyote wala sarakasi zozote, yani, kwamfano unaitazama glasi ya maji iliyo mbele yako na unaanza kuiinua kutokea ndani yako unaikazia macho unaiinua kutokea moyoni mwako na una ujasiri kabisa kwamba inaenda kuinuka bila kuishikilia kwa mikono ya nyama. Sasa uchawi ukitaka glasi inyanyuke hivyo kuna manjonjo (formula) mpaka ufanye na yanaweza yakagoma 😂 Imani ikishindwa kunyanyua glasi ya maji iliyo mbele yako basi tatizo ni kwa mtu mwenyewe alikuwa na mashaka na anachokifanya, lakini uchawi hata uwe jasiri na unachokifanya kama kanuni haisemi hivyo au masharti ya kanuni hayajatimizwa hicho kitu hakitokei. Na uchawi hata ukiwa na mashaka lakini ukipita mulemule kanuni inavyosema basi unapata matokeo yake.
 
Mkuu hata huko kwenye sayansi wanaelewa basi mambo yalivyo, yani unakuta mtu hata haelewi tofauti ya kutokuwa na uthibitisho na hicho kitu kuwa uongo. Mara nyingi nawatolea mfano kwamba kuna mitishamba mingi tu hutumika kama tiba ila hadi sasa hakuna maelezo na uthibitisho wa kisayansi wenye kueleza ni jinsi gani hizo dawa zinavyotibu ila zinatibu kweli, sasa mtu anakwambia hakuna uchawi kama upo thibitisha kwa maana ukishindwa tafsiri ni moja tu kwamba hakuna huo uchawi.
Anayesema hivyo muache kuna siku atakutana nao mubashara kabisa na yeye ndiyo atakuja kukusimulia vizuri 😂😂😂😂
 
Point ni kwamba unachokiona kwenye mazingaombwe kwa hayo macho yako sivyo ilivyo kwenye uhalisia. Unaona pesa kumbe sio pesa, sasa ukiambiwa kinachofanya uone pesa kumbe makaratasi ni uchawi utakubali?
Sio uchawi ni kiini macho au mazingahombwe usichanganye mazingahombwe sio uchawi hivi wewe umeishia darasa la ngapi?
 
Ahaa kwani kiini macho ni nini?
Uchawi

Maana: Ni matumizi ya nguvu zisizo za kawaida (nguvu za siri, roho, au mapepo) ili kuathiri maisha ya watu au mazingira.

Mazingaombwe (Mazingahombwe)

Maana: Ni sanaa au michezo ya kuonesha ujanja wa mikono, akili, au teknolojia ili kuwadanganya watazamaji kwamba kinachotokea ni cha "ajabu", kumbe ni mbinu tu za kibinadamu.

Usipoelewa hapo ndio basi sasa nenda you tube ukaone sanaa ya mazingahombwe inavyofanyika kisha uje uthibitishe nawewe uchawi unavyomzuru mtu au mazingira
 
Sio uchawi ni kiini macho au mazingahombwe usichanganye mazingahombwe sio uchawi hivi wewe umeishia darasa la ngapi?
Kiinimacho ni mchezo unaoweza kuyadanganya macho ya watu kwa kuyaona mambo kinyume na uhalisia ya hayo mambo yalivyo hasa.
 
Ikawaje miaka ya nyuma waganga na wachawi wote walishindwa kujua UKIMWI sio kulogwa ni ugonjwa tu ?
Hata sasa madktari na wana sayansi hutofautiana kuhusu huo ukimwi, wapo wenye kuona hakuna virusi vye kusababisha upungufu wa kinga mwilini(ukimwi) na mambo mengine kama vipimo vya kupima huo ukimwi hadi madawa ya ARV kote huko wataalamu wanatofautiana.

Kwahiyo wakati wewe unaona waganga walikuwa na imani potofu kuhusu ukimwi basi pia tambua kuna wanasayansi na madaktari ambao huona watu wamepotoshwa kuhusu ukimwi.

Cha ajabu sasa hivi waganga wanatibu ukimwi kwa mitishamba, nilikutana na mganga mmoja ananionyesha hadi vipimo vya wagonjwa wake mwanzo na baada ya kutumia tiba.
 
Back
Top Bottom