Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hata sasa madktari na wana sayansi hutofautiana kuhusu huo ukimwi, wapo wenye kuona hakuna virusi vye kusababisha upungufu wa kinga mwilini(ukimwi) na mambo mengine kama vipimo vya kupima huo ukimwi hadi madawa ya ARV kote huko wataalamu wanatofautiana.

Kwahiyo wakati wewe unaona waganga walikuwa na imani potofu kuhusu ukimwi basi pia tambua kuna wanasayansi na madaktari ambao huona watu wamepotoshwa kuhusu ukimwi.

Cha ajabu sasa hivi waganga wanatibu ukimwi kwa mitishamba, nilikutana na mganga mmoja ananionyesha hadi vipimo vya wagonjwa wake mwanzo na baada ya kutumia tiba.
Nimekuuliza swali ikawaje waganga miaka ya zamani wakadai ukimwi ni kulogwa na sio ugonjwa wa kawaida tu ?
 
Hawajui hata ile tamthilia ya Merlin ni inspired by true history of ancient England (Camelot).
Umenikumbusha king 👑 UTHER alimpata mtoto kichawi/ uganga ikapekea kumpoteza mkewe wakati wa kujifungua mtoto wao Arthur

Mzee UTHER alikua mtu anae chukia sana uchawi na penalty yake ni kifoo
 
Hawajui hata ile tamthilia ya Merlin ni inspired by true history of ancient England (Camelot).
Wazungu wanafanya mambo zaidi ya uchawi, nasema hivyo kwa sababu uchawi huu tunaoujua kuna mengi huwezi kufanya kwa kutumia uchawi ila kuna mambo wazungu wanafanya ukisikia utastaajabu inawezekana vp.
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Kuna bwana mmoja alikuwa anaitwa Mtu mzito sijui alipotelea wapi? Yule bwana alikuwa mtaalamu sana
Pia huyu Dogoli kinyamkela anaweza kuwa na majibu
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Mwee umwe fiki fijo kalumbu?
 
Kiinimacho ni mchezo unaoweza kuyadanganya macho ya watu kwa kuyaona mambo kinyume na uhalisia ya hayo mambo yalivyo hasa.
Nimewapa tafsiri ya mazingahombwe bado mnakuja na za kwenu za uongo
Soma hii

Mazingaombwe (Mazingahombwe)

"Maana: Ni sanaa au michezo ya kuonesha ujanja wa mikono, akili, au teknolojia ili kuwadanganya watazamaji kwamba kinachotokea ni cha "ajabu", kumbe ni mbinu tu za kibinadamu".

Kwa maana hiyo mazingahombwe yanathibitika maana ule ujanja wa mikono una behind the scenes ambapo hata you tube wanaonesha nenda katazame haya tupo behind the scenes ya uchawi jombaa kama huna kaa kimya
 
Umenikumbusha king 👑 UTHER alimpata mtoto kichawi/ uganga ikapekea kumpoteza mkewe wakati wa kujifungua mtoto wao Arthur

Mzee UTHER alikua mtu anae chukia sana uchawi na penalty yake ni kifoo
Ile ni true stori bro kama unavyoona hizi tamthilia za Ottoman empire basi na Ile ni vile vile.
Sema kwa kuendelea kwa dunia ana civilization pamoja na globalization kutamalaki haya mambo yamepungua.
Uliwahi kuona mzungu anang'ang'ania umuuzie bangili ya shaba!?
 
Nimekuuliza swali ikawaje waganga miaka ya zamani wakadai ukimwi ni kulogwa na sio ugonjwa wa kawaida tu ?
Nimekuonyesha kwamba suala la ukimwi lina utata hadi sasa hivi tena kutoka kwa madktari na wanasayansi.

Sasa ukiniuliza mimi kuhusu hao waganga siwezi kujua walisema hivyo kwa sababu zipi kwamba walipiga ramli au ni imani potofu tu siwezi kujua, nachojua pia hata sasa bado ipo imani ya kuamini kuwepo ukimwi wa kurogezewa.
 
Nimewapa tafsiri ya mazingahombwe bado mnakuja na za kwenu za uongo
Soma hii

Mazingaombwe (Mazingahombwe)

"Maana: Ni sanaa au michezo ya kuonesha ujanja wa mikono, akili, au teknolojia ili kuwadanganya watazamaji kwamba kinachotokea ni cha "ajabu", kumbe ni mbinu tu za kibinadamu".

Kwa maana hiyo mazingahombwe yanathibitika maana ule ujanja wa mikono una behind the scenes ambapo hata you tube wanaonesha nenda katazame haya tupo behind the scenes ya uchawi jombaa kama huna kaa kimya
Hiyo maana nimeitoa kwenye kamusi ya kiswahili hata ukitaka nikutajie hiyo kamusi yenyewe nakutajia.
 
Tunathibitisha vitu kupitia

1. Senses k.v kuona, kusikia, kunusa au kuhisi
2. Vipimo vya kisayansi k.v thermometer (joto), Barometer (mgandamizo wa hewa)

Thibitisha au muite huyo mkuu wa wilaya athibitishe kiwepo kwa uchawi hilo eneo uliosema
Kosugi soma hapa usiwe unauliza vitu mara mbili mbili

Mistari ya longitude na latitude inapimika kwa kutumia GPS deivices haya tuambie uchawi unaupima kwa kutumia nini?
 
Nimekuonyesha kwamba suala la ukimwi lina utata hadi sasa hivi tena kutoka kwa madktari na wanasayansi.

Sasa ukiniuliza mimi kuhusu hao waganga siwezi kujua walisema hivyo kwa sababu zipi kwamba walipiga ramli au ni imani potofu tu siwezi kujua, nachojua pia hata sasa bado ipo imani ya kuamini kuwepo ukimwi wa kurogezewa.
Basi ngoja nikupe mfano hai. ,kuna binti mmoja alikua anaanguka na kutoa povu , wazazi wake wakazunguka mikoa mbalimbali kwa wapiga ramli kila mmoja akasema wamelogwa na ndugu wa karibu na kutupiwa majini .

Tukamshauri aende hospital ikagundulika ni kifafaa ,akaanza dawa akarudi kwenye hali yake ya kawaida.

Ikawaje hao wapiga ramli waseme hivyo na kushindwa kugundua sababu?

Note: sijasema tiba za. Mitishamba hazipo.
 
Hiyo maana nimeitoa kwenye kamusi ya kiswahili hata ukitaka nikutajie hiyo kamusi yenyewe nakutajia.
Tuoneshe behind the scenes ya uchawi kama tunavyoona mazingahombwe acha kurukaruka kama huna uthibitisho kaa kimya
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Hawawezi kusema kwamba wapo, labda wale waliokua Wachawi wakaokoka.

Wachawi wengi walifundishwa Uchawi wakiwa Watoto bila kujua Madhara yake, Kwa Utoto wao wali enjoy kuruka Kichawi na kufanya Uchawi, baada ya kupata Akili, wengi wanajuta, wanatamani kuacha Uchawi lakini inakua ngumu Kadri ya mikataba Yao waliyoingia, kitendo Cha kuacha Uchawi ni Uasi, na Hukumu yake ni Kifo, utauwawa na Wachawi wenzako.

Ni wale wanaoacha Uchawi Kwa maombi ndiyo Wana Ulinzi.... Wapo Wachawi wengi wanatamani kutaka kuacha Uchawi, ila wanashindwa na njia salama zaidi ni Kuombewa na kuokoka, na bado hakuna huduma rasmi inayohudumu na kuondoa Uchawi Kwa Watu, Wachache wanaoacha Uchawi na kuokoka ni Kwa sababu ya Neema ya Mungu Kwa kile alichoweka kwao, na Shetani akawahi kuwaiba Toka Utotoni, na Wakati ukifika Mungu anawatoa huko mwenyewe, that's why Wachawi wengi na Waganga wengi wanapookoka straight wanakua Wachungaji nakuanza kuhubiri, coz wako na Chanell ambayo Mungu aliweka kwao Kwa kazi yake, na ni Chanell hiyo hiyo Shetani naye anahitaji Kwa Kazi za Giza....!

Wachawi wengi na Waganga wengi, wasingekua Wachawi wangekua Watu wakubwa.....! Na ndiyo hicho Shetani anataka, Shetani haangaiki na Mtu useless.
 
Basi ngoja nikupe mfano hai. ,kuna binti mmoja alikua anaanguka na kutoa povu , wazazi wake wakazunguka mikoa mbalimbali kwa wapiga ramli kila mmoja akasema wamelogwa na ndugu wa karibu na kutupiwa majini .

Tukamshauri aende hospital ikagundulika ni kifafaa ,akaanza dawa akarudi kwenye hali yake ya kawaida.

Ikawaje hao wapiga ramli waseme hivyo na kushindwa kugundua sababu?

Note: sijasema tiba za. Mitishamba hazipo.
Kwahiyo hao waganga wote tofauti kupitia ramli zao walisema kitu kimoja kwa maana wote waliona kupitia ramli kuwa huyo binti alirogwa na ndugu wa karibu?
 
Back
Top Bottom