Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Kwani nimetoa madai ya mganga kamroga mtu akawa chizi au kafa? Nimeuliza swali watu wenye kuenda kwa waganga ili kuroga watu wawe machizi au wafe je mganga huwa anafanya nini ili kuwaongopea hao watu?
mganga gani anaua watu mkuu?
 
Kwani nimetoa madai ya mganga kamroga mtu akawa chizi au kafa? Nimeuliza swali watu wenye kuenda kwa waganga ili kuroga watu wawe machizi au wafe je mganga huwa anafanya nini ili kuwaongopea hao watu?
Sasa hiyo ya mtu kuwa chizi au kufa umeitoa wapi?
 
Unajiaminisha hivyo au una uelewa kwamba hakuna uchawi? Unataka kurogwa ila sidhani kama unaweza kujua huko kurogwa ndio kukoje kiasi cha kutaka urogwe ili ukubali kama huo uchawi upo kweli.

Inawezekana huo uchawi usiwepo kweli ila hoja zinazotumika humu kupinga huo uchawi hazina mashiko kabisa.
Sidhani sidhani zako ni nyingi mno.

Unawezaje kuthibitisha kuwa uchawi upo?
 
Unajiaminisha hivyo au una uelewa kwamba hakuna uchawi? Unataka kurogwa ila sidhani kama unaweza kujua huko kurogwa ndio kukoje kiasi cha kutaka urogwe ili ukubali kama huo uchawi upo kweli.

Inawezekana huo uchawi usiwepo kweli ila hoja zinazotumika humu kupinga huo uchawi hazina mashiko kabisa.
Wewe unaamini uchawi upo
 
Hivi nyinyi msioamini uchawi ni watanzania kama sisi?

Na mnaishi kigoma tanga pemba tabora simiyu mbeya n.k kama sisi?

Kama mnaishi maeneo haya kama sisi ni kweli hamjawahi kukutana na case za kishirikina au mnatuchora wazee?

Hii nchi hakuna mkoa usio na wachawi na uchawi, nyinyi wenzetu mnaishi wapi?
 
Hivi nyinyi msioamini uchawi ni watanzania kama sisi?

Na mnaishi kigoma tanga pemba tabora simiyu mbeya n.k kama sisi?

Kama mnaishi maeneo haya kama sisi ni kweli hamjawahi kukutana na case za kishirikina au mnatuchora wazee?

Hii nchi hakuna mkoa usio na wachawi na uchawi, nyinyi wenzetu mnaishi wapi?
Yani unasikia case? Mimi nikajua umeona! Wee jamaa unachekesha upo Tanga ipi mkuu Tanga kubwa
 
Yani unasikia case? Mimi nikajua umeona! Wee jamaa unachekesha upo Tanga ipi mkuu Tanga kubwa
Hahaha wabongo bhana, kweli hujui kama tanga kuna uchawi mkuu?

Unamkumbuka yule mkuu wa wilaya aliyefanya kikao na wazee ili barabara ijengwe?

Logically Kulikua na sababu ya kuongea nao kwanza?
 
Soma kwa kuelewa.

Unajua kama katika baadhi ya mambo ambayo watu huwafanya kwenda kwa waganga ni pamoja na kuwaroga watu wengine?

tushakutana kwenye mijadala mara kadhaa mkuu

upo evasive sana ---
 
Hahaha wabongo bhana, kweli hujui kama tanga kuna uchawi mkuu?

Unamkumbuka yule mkuu wa wilaya aliyefanya kikao na wazee ili barabara ijengwe?

Logically Kulikua na sababu ya kuongea nao kwanza?
Leta ushahidi kuongea tu? Yani wewe unaamini maneno!!
 
tushakutana kwenye mijadala mara kadhaa mkuu

upo evasive sana ---
Ukute huyo ni pastor imani za kichawi ndio zinazomueka mjini kuwaaminisha watu ujinga🤣🤣🤣🤣

Ukimwambia thibitisha anaruka ruka
 
Sasa hiyo ya mtu kuwa chizi au kufa umeitoa wapi?
Ni katika mambo yenye kuhusishwa na uchawi na watu wanaenda kwa waganga kwa ajiri ya kuwaroga wenzao. Tunakubaliana waganga wapo na wewe unaona ni matapeli tu ndio maana nauliza hao waganga wakijiwa na mteja mwenye kutaka kumroga mtu mwengine huwa wanafanyaje hao waganga ili kumdanganya huyo mteja?

Mfano hata kifo cha Ndugai kuna baadhi ya watu wanakihusisha na uchawi kwamba karogwa afe, kwahiyo imani hizo zipo na hivyo wapo watu wanaenda kwa waganga ili kuroga mtu afe, sasa mganga anafanyaje ili kumuaminisha uongo huyo mtu anayetaka mtu arogeke kwa kufa kabisa?
 
Back
Top Bottom