Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Marco Seth
JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2022
Last seen
Yesterday at 3:50 PM
Posts
5,372
Reaction score
6,904
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Marco Seth
Find all threads by Marco Seth
Live New Posts
Postings
About
Marco Seth
reacted to
Mpwimbe's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Kicheko
.
Punguza kuangalia MOVIE. Nenda shule.
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
reacted to
ubongokid's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Thanks
.
Hivi wewe ni Minora au majora?Ulafi ni Silka ya Binadamu wala usifikiri wazungu sio walafi na wabinfsi.Kama unawapenda Wafuate huko kwao
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
reacted to
LOTH HEMA's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Thanks
.
Hivi wazungu waliondoka wote Tanganyika? wahindi na waarabu wamejaa tele kila mkoa wapo!, Mbona sioni wazungu raia wa Tanzania kama...
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
reacted to
Crocodiletooth's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Thanks
.
Wazungu hawa zaidi ni kuwapa mashamba/ huwa wapo seriuos sana.
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
reacted to
Tsh's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Thanks
.
Wazungu wana mafisadi pia, wana wakwepa Kodi, mifumo katiba na sheria ndo zinawalazimisha kuridhika. Tofauti ya wao na sisi ni nyakati...
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
reacted to
Crocodiletooth's post
in the thread
Ningelipata nafasi ya urais,ningekaeibisha wazungu kuhamia nchini.
with
Thanks
.
Binafsi huwa siiamini mentality ya mtu mweusi,iliyojaa uroho na ulafi mkali,namaanisha hata umuone mtu msomi kiasi gani na smart kiasi...
Yesterday at 11:20 AM
Marco Seth
replied to the thread
Gerson Msigwa :Ataka utafiti ufanyike kubaini kwa nini wananchi wanapoteza imani na vyombo vya Habari
.
Jibu linajitafutia utafiti
Yesterday at 11:18 AM
Marco Seth
reacted to
PeeWee's post
in the thread
Gerson Msigwa :Ataka utafiti ufanyike kubaini kwa nini wananchi wanapoteza imani na vyombo vya Habari
with
Thanks
.
Watu wamekuwa wakisema Media ni mhimiri wa nne wa serikali. Kama hiyo mitatu hakuna anayeiamini huu wa nne utaaminiwa vipi!
Yesterday at 11:18 AM
Marco Seth
reacted to
Meja Jenerali Isamuhyo's post
in the thread
Gerson Msigwa :Ataka utafiti ufanyike kubaini kwa nini wananchi wanapoteza imani na vyombo vya Habari
with
Thanks
.
Ila msigwa …
Yesterday at 11:18 AM
Marco Seth
reacted to
carbohydates's post
in the thread
Gerson Msigwa :Ataka utafiti ufanyike kubaini kwa nini wananchi wanapoteza imani na vyombo vya Habari
with
Thanks
.
Hapana mkuu ..mimi sio Gunner na sio uhusiano wowote na mtu ambaye umemtaja hapo Asante
Yesterday at 11:18 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register