Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Emma na Flora wanatatua mambo ya ndoa yao kwenye vyombo vya habari kwa maslahi wanayo yajua
Ni nani humu hana tatizo kama hilo??

yeah ni vigumu sana kusovu issue ya ndoa kutumia vyombo vya habari
flora ame breach ethics za ndoa( non disclosure of confidential information)
she will face the music ila maskini mbasha wa watu keko ?quite unfair
 
namchukia sana flora.hafai kabisa katika jamiiii.wangeyamaliza tu kifamilia.so sad.

wangeyamaliza kifamilia kama aliyebakwa ni FLORA mwenyewe lakini kwa kuwa aliyebakwa ni MTOTO WA MIAKA 17, hili suala liko nje ya familia.
 
Usichanganye zinaa na ubakaji, ongea kitu kimoja, zinaa sio kosa kisheria bali kubaka ndio kosa

exactly. na kumbuka amebakwa mtoto wa miaka 17--hii kesi ni NZITO ila watu wengine wanataka kuirahisisha.
 
Hata mi nina mashaka na hii habari, hvi inawezekana kesi ihairishwe leo alafu keshokutwa itajwe tena? Kibongo bongo ni ngumu sana, hakimu wana kesi nyingi sana, sio rahisi apange karibu kiasi hicho

kesi ikiwa sensitive inapangwa kwa karibu karibu. hujawahi kusikia kesi zinasikilizwa kwa siku mfululizo? acha kujitoa akili.
 
Suala ni mbona Emma alikaa kimya na kuvumilia wakati alisikia kitambo kuwa Flora anatembea na Gwajima?
Mwanamke -------- huivunja ndoa yake mwenyewe,hata kama Emma amebaka,lakini ndoa hii ilikuwa inaweza kunusuriwa na Flora,kama ambavyo Emma ameinusuru ndoa muda mrefu pamoja na tetesi za mkewe kuliwa uroda na Gwajima.
Alichofanya Flora sio,hakuwa na mapenzi ya kweli na mumewe.

Flora anabakwa na Gwajima (mtu mzima) lakini Emma alimbaka mtoto wa miaka 17. Hizi kesi hazifanani hata kidogo. Sasa unataka ndoa hii inusuriwe namna gani? Ngoja mtoto apate haki yake mahakamani, Emma akitoka jela atakuja kuyamaliza na Flora ili kunusuru ndoa yao.
 
fikiria kidogo tu, utagundua hapo kuna mchezo mchafu, haiwezekani mtu akafanya kosa tarehe 23 akarudia tena 25 kwa watu wake wa karibu namna hiyoooo

kwani mtu hawezi kufanya ngono leo na kesho akarudia kufanya? wewe na mkeo/mumeo mnafanyanaje?
 
SWALI LA MSINGI KATIKA UBAKAJI NI KWELI JAMAA ALIBAKA SHEMEJI MTU NA HOUSE GIRL???Haiji akilini hata kidogo wajuzi wanadai alikua ana mahusiano na shemeji yake kama alikua na mahusiano ni kwamba shemeji aliridhia mahusiano hayo..!!!!sasa nini maana ya kubaka?????

kuridhia kufanya ngono na mtoto wa miaka 17? you can't be serious dude!
 
unauhakika gani kama kweli alibaka??????kama ulifuatilia vizuri sekeseke lao toka mwanzo kabla ya tuhuma za kubaka.kuna kila dalili za hujuma dhidi ya ndoa yao.na hili zengwe limekaa nusu ukweli nusu uongo.hata hivyo mungu humsamehe hata yule muuaji nachangia kidini zaidi kwani hata wahusika wa hili sakata ni watu wa dini safi.ndio maana hili jambo wangelimaliza tuu kuliko kuliacha watu wa mataifa walihukumu.kwa mungu hakuna dhambi kubwa wala ndogo na hili la kubaka kama ni kweli angetubu na kusamehewa tu.na tpaul kumbuka kama dini zisingekuwepo duniani hali ya magereza ingekuwaje???bila shaka kungefulika kiasi cha serikali kuelemewa na mzigo wa kuwatunza.hata marais wa nchi hii wangekuwa si watu wa dini basi wangesaini hati za kunyongwa waliohukumiwa kunyongwa kila uchwao.

adhabu kwa makosa ya jinai hayabagui kati ya wenye dini na wapagani. mwache imma ahukumiwe na sheria za nchi (sio za dini). ushahidi upo--daktari kathibitisha, wewe unapinga kama nani?
 
ila kwa hili tuacheni kuhukumu.TUMUACHIE MUNGU TU.

kila kitu kumwachia Mungu? kwani walokole wao wanaruhusiwa kuvunja sheria za nchi na kumuachia Mungu? Mpeni Kaisari yaliyo yake na Mungu mpe yake. Mwache Mbasha akaangwa na mahakama za Kaisari kwa kuwa ameamua kumuasi Mungu na kumfuata Kaisari. Umeona eeh?
 
adhabu kwa makosa ya jinai hayabagui kati ya wenye dini na wapagani. mwache imma ahukumiwe na sheria za nchi (sio za dini). ushahidi upo--daktari kathibitisha, wewe unapinga kama nani?

bila shaka wewe tpaul unachuki binafsi na mbasha.umeikomalia thread khaaaaaa.
 
kesi ikiwa sensitive inapangwa kwa karibu karibu. hujawahi kusikia kesi zinasikilizwa kwa siku mfululizo? acha kujitoa akili.
Mkuu, nafuatilia kwa umakini mkubwa michango yako humu. Inaonesha wewe either ni Flora Mbasha au amekutuma kuweka mambo sawa humu jamvini.
 
Ukifuatilia watu wengi wanaotoa ushauri humu wanafanya hivyo kutokana na uwezo wao wa kutatua ndoa zao !!
Sasa hekima hapo ni kukaa pamoja na kumaliza tatizo!!
Mfano mzuri ni Ndoa ya Rais Mkapa , alipigwa na kitu kwenye kiuno na akateguka lakini alipokuja kwenye media akasema ana nyonga na kukimbilia matibabu Uswiss!!
Hapo hakutaka kuyaweka baya matatizo yake , sasa humu jf watu wanashangilia kuvunjika kwa ndoa hiyo na kujaribu kutoa matusi kwa upande mmoja na kumulaumu Gwajima , sasa hapo Flora na Emm wangeiga mfano wa Mke wa Gwajima ambaye amenyamaza Kimya !
Mimi nasema Flora akamuwekee mumewe dhamana na Emm akitoka akakae na mkewe Tabata !!
Mambo ya ndoa yasipelekwe kwenye media au humu Jf kwa kuwa hata hao watu wa media hawaandiki mambo ya ndoa zao!
Hakuna mtu humu jf aliwahi kufichua tatizo la ndoa yake tena wengine wanamatatizo makubwa!!
Wewe fuatilia waandishi wa gazeti la UWAZI hawajawahi kundika mambo ya ndoa za wake zao lakini wanaandika za watu wengine!
Ushabiki wa kuongelea ndoa ya Emm na Flora yatosha kusema suala la Zinaa limemaliza ndoa hiyo sasa humu jf watu hawafanyi zinaa??
Kwa nini wananyosha kidole kwa wengine??
Kula like mkuu
 
wangeyamaliza kifamilia kama aliyebakwa ni FLORA mwenyewe lakini kwa kuwa aliyebakwa ni MTOTO WA MIAKA 17, hili suala liko nje ya familia.
Mkuu unakumbuka miaka ileee kuna rais flani hapa TZ alikuwa anaitwa shemeji na watoto wa jangwani girls?
 
Mungu hayuko kwa ajili ya wenye fedha,wanadhani kuwa na fedha ni kuweza kumshinda kila mtu including Mungu,kama ni kweli amebambikizwa hiyo kesi,the truth will be revealed and the power of God will punish them to show that no power is
against him.
 
Dah!inamaana jamaa na jila lote kishindwa kupata mtu wa kumdhamini
Inaonekana alikuwa haishi na watu vizuri huyo dogo mil tano anakosa imekula kwake acha sasa mzee gwajima ajilie vyake

Hapo sasa....muda wote aliokuwa nje hakujipanga??Hii ni ajabu na nusu...yale majigambo ya kujuana na watu hadi kina mengi sasa amekosa hadi mwalimu wa shule ya msingi wa kumdhamini?
 
Gwajima hata kama ni kweli anamgonga Flora hawezi kushtakiwa popote kwa kuwa wamekubaliana!
Tatizo bado litabaki kwa Emma, maana kama ni kweli basi yeye alifanya bila makubaliano, kama angekubaliana naye huyo binti leo kesi isingekuwapo na angeendelea kujigongea kimya kimya.

All the way ndio mambo ya ulimwengu, lolote linaweza kukutokea binaadamu katika kipindi cha uhai wako.
tunaambiwa yoote anapanga Mungu sasa sijui kama ni kweli ama la!!

ukifanya ngono na mtoto mdogo wa miaka 17 kama alivyofanya mbasa, hata kama mlikubaliana, jela inakuhusu. huo ni UBAKAJI!
 
Back
Top Bottom