Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Huyu mwanamke flora ni mshenzi...kwanza kamkimbia mumewe na kuishi hotelini...km sio ufuska ni nini...hana kwao.?? Kazaliwa hotelini..hii issue ilipangwa...mimi ht mume wangu abake simpeleki police cha moto atakiona humo humo ndani...haya mambo wangeyamaliza kifamilia...hana uchungu na mumewe..na anamtesa mtoto kisaikolojia...nimemchukia sana flora

namchukia sana flora.hafai kabisa katika jamiiii.wangeyamaliza tu kifamilia.so sad.
 
Mimi nashauri yafuatayo:
1.Hakuna aliyejuu ya Sheria Kwa maana kwamba kama kweli Emmanuel Mbasha alifanya zinaa na Shemeji mtu au alifanya Ubakaji basi upelezi ufanyike na sheria ichukue Mkondo wake

2.Mimi ninaamini kabisa kuwa Mch Gwajima hayupo vizuri na serikali iliyopo madarakani kwa Ushahidi wa Msimamo wake hivyo hawezi kuingilia polisi wala vyombo vya dola ni sawa na mtu anataka kutuaminisha kuwa ati Slaa amehonga polisi wakati siku zote Slaa anapingana na rushwa iliyopo Polisi
3.Makosa ya Gwajima Kufanya zinaa na Flora yatolewe Ushahidi n Emmanuel anaweza kutumia hoja hiyo kumshitaki kwenye Vyombo vya sheria vinavyo husika! Hatuwezi kumtetea Mch Gwajima kwa Hata Mfalme Daudi alifanya makosa hayohayo.
Ni jambo la Kuchekesha na la Kipumbavu ati kwa Kuwa Flora anafanya Zinaa na Gwajima basi Emmanuel Mbasha afanye Ubakaji au Zinaa na Shemeji yake hapa ni sawa na kuruka....... na kukanyaga ......
Kama kweli Emma Kafanya zinaa na Shemeji yake basi Sheria ichukue mkondo hatuwezi kumutetea na K ama Gwajima naye anafanya Zina na Flora Sheria Ichukue Mkondo wake hatuwezi kumutetea.
4. Watu wengi humu wanajenga hoja kuwa Emm Kaonewa je huyo binti kafanywa nini ?? Matukio ya ubakaji yanazidi kuripotiwa kwa watoto nani mtetezi wao??
Ililetwa hapa picha ya Angel Dushima ikidaiwa kuwa ndo ya Esther aliyebakwa hivyo navyo ni visa vya kuficha uongo:
Jambo la kushangaza hata The Bold anayemfahamu Esther alinyamaza kimya na jukwa zima likadanganywa!
5.Tuache ushabiki bali tujenge hoja, ili ukweli uwe wazi na amani ipatikane

Usichanganye zinaa na ubakaji, ongea kitu kimoja, zinaa sio kosa kisheria bali kubaka ndio kosa
 
wewe hebu kakae na wajinga wajinga bush lawyer wenzako ndio uongee huu ujinga wako. unajuwa lulu ana kesi gani mahakamani? ni civil case ile?

bro angalia vizuri..nimetoa hoja ambayo nahitaji maelezo sio matusi... be intellectual
 
Hii habari si ya kweli kabisaaaa maana haijawahi kutangazwa kuwa kakamatwa... kuna mtu katengeneza story hapa.
 
duh... unahisi huyo aliyebakwa angekubali kukaa kimya..? usiwaze mwisho manzese

kumbuku nafasi ya flora katika jamii ni mtu wa dini.na dini inasema samehe mara sabini.sasa flora hata kama mumewe alikosa alikuwa na nguvu kubwa ya kumwomba mtendwa kusamehe na kuyamaliza kidini.maana kama dini zisingekuwepo basi hizo magereza zingejaa sana kiasi hata serikali kushindwa kuzihudumia.
 
kumbuku nafasi ya flora katika jamii ni mtu wa dini.na dini inasema samehe mara sabini.sasa flora hata kama mumewe alikosa alikuwa na nguvu kubwa ya kumwomba mtendwa kusamehe na kuyamaliza kidini.maana kama dini zisingekuwepo basi hizo magereza zingejaa sana kiasi hata serikali kushindwa kuzihudumia.

hata Flora angesamehe..unafikiri huyo binti angesamehe? tatizo kesi ilifika kwa kova kwasababu hospital wasingemtibu dogo bila taarifa za polisi...anyways huwezi jua..ila huyu mtoa mada ametudanganya hii habari si ya kweli..mbasha hajakamatwa aisee
 
Mimi Siwezi kununuliwa nachangia ili kuwashangaa watu wanao Simama upande mmoja !!
Mimi nashangaa uzi huu watu wanalaumu upande ummja wakati kuna pande mbili zenye makosa hapo mwanzo nilikuwa napambana na kundi la kwanza baada ya hapo nina kaa katikati kama umegundua hivyo huu ndo msimamo wangu !!
Doubleface..........
 
jamani.......................................!sijui tupo upande gani kila upande ukianza kuongea unanoga masikioni!
 
wewe hebu kakae na wajinga wajinga bush lawyer wenzako ndio uongee huu ujinga wako. unajuwa lulu ana kesi gani mahakamani? ni civil case ile?
Mkuu Bush lawyer wana taaluma kama registed lawyers tena ni wazuri kwelikweli tatizo ni kuwa hawajajirejista tu................sio wajinga hata kidogo.............!!!!!!!!!!
 
Yani wasanii hawaishiwi vituko. Unabakwa kwenye Gari alafu unakaa siku mbili unabakwa ten a ndio unaomba ushauri wa kutambulishwa kuwa umebakwa na unauliza upeleke police au unyamaze. Huyu aliona Mme wa dadaye handsome akataka hahamishie majeshi.
 
Iwe fundisho kwa nyie wengine mnaopenda wanawake maarufu ili mkale na kulala bure. Dume la kweli lzm ndio liwe tafutaji sio kuletewa hela mke alizohongwa na midume ya nje. wewe tangu lini ukaona mtu akachangiwa milioni tisa fasta tu kama hatembei na mchungaji feki ni nini. acheni kuwa wanaume kama mabinti. Awaambie ccm aliowapigia debe wamtoe huko anakonyea debe. halafu yuko hendisam sijui huko keko kama hatakua asusa ya nyapara.
 
Kubakwa kunako tajwa ni kama hivi :
Ukikubaliana na mtoto mdogo chini ya miaka 18 na ukafanya zinaa mwezi mzima unahesabiwa kubaka
Wengi wamefungwa kwa kesi za ubakaji za namna hiyo.

Pia ukimwingilia mwanamke bila yeye kushawishika bado ni ubakaji ukifauatilia makosa aliyoshitakiwa nayo Emma utagundua jambo fulani pale!!

Mkuu, vp unasema eti hajashawishika mbona alikata mauno? Tena wakarudia tena, alafu binti mwenyewe mcharuko na ana 19. Hilo zengwe tu
 
Iwe fundisho kwa nyie wengine mnaopenda wanawake maarufu ili mkale na kulala bure. Dume la kweli lzm ndio liwe tafutaji sio kuletewa hela mke alizohongwa na midume ya nje. wewe tangu lini ukaona mtu akachangiwa milioni tisa fasta tu kama hatembei na mchungaji feki ni nini. acheni kuwa wanaume kama mabinti. Awaambie ccm aliowapigia debe wamtoe huko anakonyea debe. halafu yuko hendisam sijui huko keko kama hatakua asusa ya nyapara.

Mkuu si razima we uwe na kipato zaidi ya mkeo ndo ndoa idumu, vipi rais wa malawi? Zakia meghji, angel makel? Hao wote kwani waume zao wanawazidi vipato? Alafu jamaa naye alikuwa anaimba
 
Usanii wa kutumia dini ili mtu ufiche maovu yako ni mbaya sana kwani ukweli unabaki pale pale, na lazima ipo siku utafichuka na kuhaibika kama ilivyo kwa hawa jamaa. Siku zote nawaambiaga watu kuwa hawa jamaa wa dini si wa kuwaamini kwani ni wasanii tu.
 
Nyinyi mnao mtuhumu mtimishi qa mungu kazini na frola angalieni midomo yenu na kuropoka kwenu msije mkapata adhabu ya mungu ohooo, mana ni nani aliye thibitisha gwajima ana mdu flora? Mnajua gwajima ni mtumishi wa mungu mwenye nguvu za mung? Afu gwajima kanisani kwake kuna wanawake wengi wazuriii wanaomzidi huyo flora , napia gwajima jinsi navojua hata muda wa kupiga porojo na watu hana kwasababu ni muombaji sana muda mwingi anautumia kwenye maombi. Sasa nyie endeleeni kumtuhimu mungu awakasirikie muone
 
Back
Top Bottom