Idimi
Joined
Likes
2,851

Profile posts Latest activity Postings About

  • Idimi
    Habari za maisha ndugu zangu. Tupeane habari mpya kama zipo
    M
    Mkuu naomba kitabu hicho murua
    my e-mail: masikowm@gmai.com
    thanx in advance
    MwanaHaki
    Idimi,

    Thanks for your offer. I gladly accept.

    My email is aziz.mongi@strategos.co.tz

    Asante sana.
    Idimi
    Ndugu wana JF, sorry kwa kua kimya, nisharudi toka ktk maboksi hapa Uswazi, tuendelee kuwa mtandaoni
    Idimi
    Nipo, ndugu Lizy, majukumu ndio yanabana sana kiasi cha kupotea katika mtandao. Ila angalau huwa naangalia mtandao kila baada ya siku1 mpaka 2. Tuendelee kukumbukana.
    L
    Dah, kumbe upo dunia hii?

    Tueleze siri ya kificho chako.

    Lizy
    Idimi
    Nashukuru sana Wakuu wangu kwa kunitakia Noeli njema na mwaka mpya mwema. Nami pia niwatakie sherehe njema na Mungu awalinde ili tuendeleze libeneke hapa JF.
    Ab-Titchaz
    Have fun mkuu wakati huu wa krisimasi....soka laja ijapokua!...;)
    Steve Dii
    Mkuu, nakutakia amani na baraka katika msimu huu wa sikukuu na mbeleni.

    Regards
    M
    Thanks program nimepata,sorry im not in tanzania but if u wanna keep in touch we can communicate tu.
    Im waiting for ur mail man.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…