Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Mimi nashauri yafuatayo:
1.Hakuna aliyejuu ya Sheria Kwa maana kwamba kama kweli Emmanuel Mbasha alifanya zinaa na Shemeji mtu au alifanya Ubakaji basi upelezi ufanyike na sheria ichukue Mkondo wake

2.Mimi ninaamini kabisa kuwa Mch Gwajima hayupo vizuri na serikali iliyopo madarakani kwa Ushahidi wa Msimamo wake hivyo hawezi kuingilia polisi wala vyombo vya dola ni sawa na mtu anataka kutuaminisha kuwa ati Slaa amehonga polisi wakati siku zote Slaa anapingana na rushwa iliyopo Polisi
3.Makosa ya Gwajima Kufanya zinaa na Flora yatolewe Ushahidi n Emmanuel anaweza kutumia hoja hiyo kumshitaki kwenye Vyombo vya sheria vinavyo husika! Hatuwezi kumtetea Mch Gwajima kwa Hata Mfalme Daudi alifanya makosa hayohayo.
Ni jambo la Kuchekesha na la Kipumbavu ati kwa Kuwa Flora anafanya Zinaa na Gwajima basi Emmanuel Mbasha afanye Ubakaji au Zinaa na Shemeji yake hapa ni sawa na kuruka....... na kukanyaga ......
Kama kweli Emma Kafanya zinaa na Shemeji yake basi Sheria ichukue mkondo hatuwezi kumutetea na K ama Gwajima naye anafanya Zina na Flora Sheria Ichukue Mkondo wake hatuwezi kumutetea.
4. Watu wengi humu wanajenga hoja kuwa Emm Kaonewa je huyo binti kafanywa nini ?? Matukio ya ubakaji yanazidi kuripotiwa kwa watoto nani mtetezi wao??
Ililetwa hapa picha ya Angel Dushima ikidaiwa kuwa ndo ya Esther aliyebakwa hivyo navyo ni visa vya kuficha uongo:
Jambo la kushangaza hata The Bold anayemfahamu Esther alinyamaza kimya na jukwa zima likadanganywa!
5.Tuache ushabiki bali tujenge hoja, ili ukweli uwe wazi na amani ipatikane

Unachosema chaweza kuwa kweli, lakini mashaka pia ni mengi maana kama Gwajima na Flora wana mahusiano ya kimapenzi, lazima sex hapo iwe siri. Je huyu alienda lupango atapataje ushahidi wakati wabaya wake wanafanya kwa siri?

Pili kama hile picha iliyotolewa humu jamvini ndo sura na umbo la mdogo wake Flora, basi mashaka ya pili nikwamba wawili hawa walikuwa wanamahusiano ya ihari na siyo kubakana. Sasa huenda Mbasha anashindwa kusema kwamba yeye alikuwa na mahusiano ya kimwili na hao mabinti kwa muda mrefu.

Lakini mimi naamini walizini ila siamini suala la kubakwa. Flora na Mbasha wangeachana kwa amani tu
 
Mungu hahukumu kama mwanadamu, mwisho wa siku tutajua magugu na mpunga!
 
Mimi nashauri yafuatayo:
1.Hakuna aliyejuu ya Sheria Kwa maana kwamba kama kweli Emmanuel Mbasha alifanya zinaa na Shemeji mtu au alifanya Ubakaji basi upelezi ufanyike na sheria ichukue Mkondo wake

2.Mimi ninaamini kabisa kuwa Mch Gwajima hayupo vizuri na serikali iliyopo madarakani kwa Ushahidi wa Msimamo wake hivyo hawezi kuingilia polisi wala vyombo vya dola ni sawa na mtu anataka kutuaminisha kuwa ati Slaa amehonga polisi wakati siku zote Slaa anapingana na rushwa iliyopo Polisi
3.Makosa ya Gwajima Kufanya zinaa na Flora yatolewe Ushahidi n Emmanuel anaweza kutumia hoja hiyo kumshitaki kwenye Vyombo vya sheria vinavyo husika! Hatuwezi kumtetea Mch Gwajima kwa Hata Mfalme Daudi alifanya makosa hayohayo.
Ni jambo la Kuchekesha na la Kipumbavu ati kwa Kuwa Flora anafanya Zinaa na Gwajima basi Emmanuel Mbasha afanye Ubakaji au Zinaa na Shemeji yake hapa ni sawa na kuruka....... na kukanyaga ......
Kama kweli Emma Kafanya zinaa na Shemeji yake basi Sheria ichukue mkondo hatuwezi kumutetea na K ama Gwajima naye anafanya Zina na Flora Sheria Ichukue Mkondo wake hatuwezi kumutetea.
4. Watu wengi humu wanajenga hoja kuwa Emm Kaonewa je huyo binti kafanywa nini ?? Matukio ya ubakaji yanazidi kuripotiwa kwa watoto nani mtetezi wao??
Ililetwa hapa picha ya Angel Dushima ikidaiwa kuwa ndo ya Esther aliyebakwa hivyo navyo ni visa vya kuficha uongo:
Jambo la kushangaza hata The Bold anayemfahamu Esther alinyamaza kimya na jukwa zima likadanganywa!
5.Tuache ushabiki bali tujenge hoja, ili ukweli uwe wazi na amani ipatikane

Unagongwa wewe nenda kwa gwajima msukule mkubwa.
 
Sawa kabisa hakuna hekima kwa wote mda mwingi wametumia media kusululisha ndoa yao na wakati mwingine wanakuja humu jf kulumbana wakati wapo wachangiaji humu ndoa zao zinayumba lakini hawawezi kuanika mambo yao humu!!
Ingekuwa kila mtu analeta mambo ya ndoa yake humu hali ingekuwa mbaya sana
Hivyo siku nyngine wasipeleke mgogoro wao kwenye media wala kuleta humu jf wayamalize waishi pamoja!!


Huwezi Kua na HEKIMA km sio Mnyenyekevu! Na huwezi Kua Mnyenyekevu km huna UTII. Huwezi Kua na UTII km Huna UPENDO!


Kuna kila aina ya Hawa ndugu zetu kukosa haya na kumuacha SHETANI KUONGOZA MAISHA YAO NA SASA WAKO KTK MAPITO MABAYA WAKIPITISHWA NA SHETANI!

WAMRUDIE MUNGU NA WAKATUBU!
 
Ndo mjue mbinguni kufka kgumu sna..Gwajima ni kiongoz wa kanisa ameamua kuyapka na ya yakapkika ili ajilie utamu bla bugudha

Sawa ni kiongozi wa kanisa, je Gwajima ni mtumishi wa Yesu au ni mjasiriamali? Gwajima, Mwingira, Lwakatare, Lusekelo hawa wote ni wajasiriamali.
 
Huwezi Kua na HEKIMA km sio Mnyenyekevu! Na huwezi Kua Mnyenyekevu km huna UTII. Huwezi Kua na UTII km Huna UPENDO!


Kuna kila aina ya Hawa ndugu zetu kukosa haya na kumuacha SHETANI KUONGOZA MAISHA YAO NA SASA WAKO KTK MAPITO MABAYA WAKIPITISHWA NA SHETANI!

WAMRUDIE MUNGU NA WAKATUBU!
Ukifuatilia watu wengi wanaotoa ushauri humu wanafanya hivyo kutokana na uwezo wao wa kutatua ndoa zao !!
Sasa hekima hapo ni kukaa pamoja na kumaliza tatizo!!
Mfano mzuri ni Ndoa ya Rais Mkapa , alipigwa na kitu kwenye kiuno na akateguka lakini alipokuja kwenye media akasema ana nyonga na kukimbilia matibabu Uswiss!!
Hapo hakutaka kuyaweka baya matatizo yake , sasa humu jf watu wanashangilia kuvunjika kwa ndoa hiyo na kujaribu kutoa matusi kwa upande mmoja na kumulaumu Gwajima , sasa hapo Flora na Emm wangeiga mfano wa Mke wa Gwajima ambaye amenyamaza Kimya !
Mimi nasema Flora akamuwekee mumewe dhamana na Emm akitoka akakae na mkewe Tabata !!
Mambo ya ndoa yasipelekwe kwenye media au humu Jf kwa kuwa hata hao watu wa media hawaandiki mambo ya ndoa zao!
Hakuna mtu humu jf aliwahi kufichua tatizo la ndoa yake tena wengine wanamatatizo makubwa!!
Wewe fuatilia waandishi wa gazeti la UWAZI hawajawahi kundika mambo ya ndoa za wake zao lakini wanaandika za watu wengine!
Ushabiki wa kuongelea ndoa ya Emm na Flora yatosha kusema suala la Zinaa limemaliza ndoa hiyo sasa humu jf watu hawafanyi zinaa??
Kwa nini wananyosha kidole kwa wengine??
 
Issue siyo kumuwekea dhamana , ni kwanini hawaishi pamoja kule Tabata ??
Roho ya zinaa inayotutafuna na sisi imevuruga ndoa!!
Hapo kuna pepo la ngono!
ni kweli hapo lazima kuna pepo linawavuruga
ila mke hakupaswa kumtelekeza mme wake
kukosea kupo,ila alipaswa ashikamane na mwenzie wamalize
tatizo thn kama kuachana waachane!!
 
Kweli hujafa hujaumbika...

Kuna jambo linacontradict kidogo kuhusu umri wa Mr Mbasha...hapa ana miaka 32


Yako wapi....



View attachment 165511
One of good times
​
mkubwa hii habari baada ya kuisoma nimegundua haina ukweli wowote. hakuna ushaihidi wowote na kuna contradictions kibao.na stori hii chanzo chake ni kimoja tu, why?think.tchao
 
pamoja na yote na marusi mlioweka hii taarifa haina ukweli... mahakamani kosa la jinai huwa halina dhamana... labda ithibitike alifanya bila kukusudia... okay anyways ngoja tuone... Ukweli wake.
 
pamoja na yote na marusi mlioweka hii taarifa haina ukweli... mahakamani kosa la jinai huwa halina dhamana... labda ithibitike alifanya bila kukusudia... okay anyways ngoja tuone... Ukweli wake.

wewe hebu kakae na wajinga wajinga bush lawyer wenzako ndio uongee huu ujinga wako. unajuwa lulu ana kesi gani mahakamani? ni civil case ile?
 
Mi naona kaonewa baba wa watu,ina maana huyo mke kumuwekea mume dhamani ameshindwa?huo ndio mshangao wangu!

yani ampeke yeye lupango halafu akamtolee dhamana tena?

alafu wale wanaosema eti wasameheane hivi wanawake wameisha duniani hapa?
 
Back
Top Bottom