stephot
Joined
Likes
4,439

Profile posts Latest activity Postings About

  • shbchichi
    cc3000 kaka. na spare zimejaa kibao. ni Mitsubish GDI so usiogope
    gfsonwin
    stephot you are old enough to give such kind of comments. Huwaga napenda sana comments zako ila leo hujanikosha best. but sorry
    tindikalikali
    mkuu pale labda kama unataka kuanza upya....ni nyumba ya zamani na imechoka
    araway
    mkuu raumu bado haijauzwa ni ya mshkaji wangu sasa sizani kama atakubali proposal hilo maana ana rvr na hiyo raumu so anauza moja kati ya hizo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…