Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Soon mtasikia Flora ni Mbunge wa viti maalum CCM muheshimiwa bado ananafasi kazaa mkononi Time will tell and this is only in Tanzania!
 
hahahah igweeee gwajima mzee wa hammer...

Watu tunasamehe mpk dhambi ya kuua ndo itakua ya kubaka...hakuna haja ya kuhukumu...Mungu ndo hakimu wa yote...mimi ningemwachia Mungu na hakika angepata stahili yake....

Mkuu kula like!
Kwani hata Mbasha akifungwa miaka 100, itaondoa "kibako" ktk mwili wa aliyebakwa?.
Unamwachia Mungu ashughulike naye hasa kama hujachangia hali hiyo.

Utakuta Mbasha kama kweli alibaka, ameshajuta na kutubu kwa Mungu, na ameshasamehewa, ndio kwanza kesi inafunguliwa.
 
Haya makanisa haya?. Mimi galfrnd wangu aliniambia alishikwa makalio na mchunhaji mmoja maarufu sana hapa dsm..nikampiga stop ikawa mwisho wa kwenda kwenye mwbezi...
Sali ulipo tuachane na hawa wafanyabiashara.

Mkuu ungemtaja tu. Au ni yule mzee wa kuombea upate ndinga?
 
wana jf hakuna haja ya sisi kulumbanaaa ngojaaa tuone mwisho wake ila kama kweli jamaa kafanyiwa sinema chafu basi malipo duniani tu
 
Mkuu kula like!
Kwani hata Mbasha akifungwa miaka 100, itaondoa "kibako" ktk mwili wa aliyebakwa?.
Unamwachia Mungu ashughulike naye hasa kama hujachangia hali hiyo.

Utakuta Mbasha kama kweli alibaka, ameshajuta na kutubu kwa Mungu, na ameshasamehewa, ndio kwanza kesi inafunguliwa.

Ndioo...kwa sisi wakristu tunaambiwa samehe saba mara 70...ht nikikupeleka jela...ht nikikuua haitoondoa dhana kwamba umebaka au umeua..haya mambo yako saaaanaa ndn ya jamii zetu...lkn yanamalizwa kimyaaaa...huyu tu mwanamke kaamua kumteketeza mumewe...alishindwa tu kumwekea sumu
 
akubali yaishe amwachie mke huyo mwenye hera amuombe frola wakaandikiane taraka huko huko keko basi jamaa atoke jamaa mmoja aliniambia usioe mke mzuri wakati huna hera yaweza kukucost sana
sijaona uzuri wa hyo mwanamke.....ki ukweli emma aliolewa hapo kwa tamaa ya kulelewa.
 
Pole na wewe kama ni muumini wa haya makanisa

Mkuu Mwembebasha nashukuru, kimsingi nimefutatilia hili jambo tangu mwanzo kwa ukaribu kidogo., nashawishika kusema hii nchi ina mambo ya ajabu mno.

Mimi sio muumini wa makanisa "hayo" ila muumini wa haki na kweli., na katika hili la Mbasha sioni haki na kweli, uko upande ambao unataka kupoteza haki ya upande mwingine hii sio sawa,. Na wako watu humu ndani wamejiapiza kutetea upande wanaomini uko sahihi huku wakirusha shutuma upande mwingine. Ni katika muktadha huo ndio maana nikatoa pole.
 
Last edited by a moderator:
Hii ni moja ya matokeo ya kumtegemea mwanamke kwa kiuchumi.
Naamini kijana mwenzetu atajifunza kwa yaliyomsibu.
 
hakubaka... walikua wanafanya uzinzi for a while.... akategwa akanasa

sidhani kama kuna mtu anayetetea ubakaji, bali mazingira yote yako vibaya... wote wazinzi ila mmoja kamuangamiza mwenzake kidunia zaidi kwa kutumia nguvu na pesa

kufanya 'UZINZI' na MTOTO WA MIAKA 17????? you can't be serious dude!
 
Nihakikishie kwanza kama wewe sio msukule wa Mzee wa Hammer, halafu ndio tuanze kujadili. Ila nadhani una tatizo la kusoma na kuelewa jambo.
Ova

Kati ya mimi ninayemtetea mtoto aliyebakwa na wewe unayemtetea MBAKAJI nani MSUKULE?
 
Dah huyu jamaa naona kama anaonewa swali 1 la kujiuliza kwa nn mke ahamie hotelini week inayofuata kutokee kesi ya ubakaji?

kwa sababu alikosa papuchi ya kugegeda akaamua amgegede shemejiye.
 
Maneno yale na Flora na maneno ya Emm yote yanasabaratisha ndoa hapo ilitakiwa wote wakae pamoja wayamalize!!
Hakuna faida Emma kufungwa wala hakuna faida kwa Emm kuzini na shemeji yake

na yule mtoto aliyeziniwa haki yake iko wapi?
 
Hivi huyu ni Mmachame kama Uffo Saro?....Hii mambo kiboko kwa kweli....
Huyu Mbasha alikuwa wapi kujifunza mguu wa kuku?
Hakuona trela la huyo Ufoo Saro na yule mwingine, ukiliwa unawamaliza!
 
Back
Top Bottom