Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

ukifanya ngono na mtoto mdogo wa miaka 17 kama alivyofanya mbasa, hata kama mlikubaliana, jela inakuhusu. huo ni UBAKAJI!

Watu wanafanya ngono na watoto wa miaka 15 na hamnaga kesi wala nini!

bado ishu ni makubaliano, angemtokea kistaarabu wala kusingekuwa na kesi na wala sisi leo tusingefahamu chochote!!

lakini huwa inatokea hivyo mwaka wa kufeli, akili hazikuwa zake na mihemko iliyopitiliza ikazidi uwezo wa kufikiri.

Mungu amsaidie ili ikiwezekana arudi tena mtaani na asiangukiea tena alipoanguka!!
 
ukifanya ngono na mtoto mdogo wa miaka 17 kama alivyofanya mbasa, hata kama mlikubaliana, jela inakuhusu. huo ni UBAKAJI!

kwanza kabisa huyo binti ni zaidi ya miaka 17, binti ana 19 years
pili, sheria ya nchi inasemaje??? mwanamke anaanzia 16
 
bila shaka wewe tpaul unachuki binafsi na mbasha.umeikomalia thread khaaaaaa.

nina uchungu kuona mbasha akimharibu mtoto mdogo asiyekuwa na hatia. inanikumbusha kesi ya 'mtoto wa PASI' aliyelazwa mwananyamala hosp. udhalilishaji wa aina hii haukubaliki hata kidogo.
 
Mkuu unakumbuka miaka ileee kuna rais flani hapa TZ alikuwa anaitwa shemeji na watoto wa jangwani girls?

yeah! ni yule mzee wa kibalaghashia, ila yule ni nyangumi--hakamatiki wala kushitakika.
 
adhabu kwa makosa ya jinai hayabagui kati ya wenye dini na wapagani. mwache imma ahukumiwe na sheria za nchi (sio za dini). ushahidi upo--daktari kathibitisha, wewe unapinga kama nani?

Kathibitisha kuwa imma kambaka huyo msichana au huyo msichana kafanya mapenzi?

Maana kama dk nw day anathibitisha kubakwa kwa msichana n ndan ya masaa 24! Ili kupima manii(dna) ya mhusika na ile iliyo iliyo ingia kwa mdada!!! Sasa dr amethibitishaje hayo madai na kumhusisha Emma?
 
kwanza kabisa huyo binti ni zaidi ya miaka 17, binti ana 19 years
pili, sheria ya nchi inasemaje??? mwanamke anaanzia 16

MWANAMKE? Lini kamlipia mahari na ndoa yao ilifungwa na padri yupi?
 
Na ndo kisha wekewa mdhamana leo mchana...source from global
 
Kathibitisha kuwa imma kambaka huyo msichana au huyo msichana kafanya mapenzi?

Maana kama dk nw day anathibitisha kubakwa kwa msichana n ndan ya masaa 24! Ili kupima manii(dna) ya mhusika na ile iliyo iliyo ingia kwa mdada!!! Sasa dr amethibitishaje hayo madai na kumhusisha Emma?

Ushahidi wa kubaka ameishautoa mtuhumiwa mwenyewe. Hapa ndipo alipochichanganya na ushahidi huu ndio utakaompeleka jela:. Soma full story kwenye linki hii hapa chini:

Mume wa mwimbaji nguli wa Injili adaiwa kumbaka shemejiye - Kitaifa - mwananchi.co.tz

Kadhalika, jana saa 6:20 mchana, gazeti hili lilifanikiwa kuzungumza na mtuhumiwa ambaye baada ya kupewa maelezo kuhusu tuhuma zinazomkabili alisema: "Samahani sana ujue sikusikii kabisa," kisha alikata simu.

Gazeti hili lilimpigia tena simu lakini ilikatwa na baada ya hapo kila alipopigiwa haikupokewa. Baadaye saa 6:35 mchana, mtu aliyejitambulisha kuwa ni mdogo wa mtuhumiwa alipiga simu chumba cha habari akitaka kuonana na mhariri wa gazeti hili, kwa maelezo kwamba alipewa namba husika na kaka yake.

"Samahani, mimi (anataja ina) niko hapa nje Ofisi za Mwananchi, nilifika hapa kutaka kuonana na mhariri maana nasikia mwandishi wenu alikuwepo polisi tangu jana kwenye tatizo lililompata kaka yangu, sasa wakati nasubiri kuonana na mhariri kaka amenipigia simu akisema namba hii imempigia, kwa hiyo naomba tuonane ili tuzungumze tuone jinsi ya kumsaidia," alisema.

Baada ya kuonana na mwandishi wa habari wa gazeti hili, alisema suala hilo lilikuwa likijadiliwa katika ngazi ya familia, hivyo wasingependa liandikwe kwenye vyombo vya habari.


Vipimo vya hospitali
Juzi, baada ya tukio hilo kuripotiwa, mtoto huyo alipelekwa katika Hospitali ya Amana ambako alifunguliwa faili la matibabu na kupewa namba ya usajili 667. Aliingia chumba cha matibabu namba 21 kumuona daktari kwa ajili ya vipimo zaidi.

Matokeo ya vipimo yalionyesha kuwa binti huyo alikuwa amefanya ngono kwa nguvu. Katika fomu hiyo ya uchunguzi, daktari aliandika ‘High vagina swab'.

Baada ya vipimo, familia ilirudi katika Kituo cha Polisi kupeleka matokeo ya vipimo vya daktari, hivyo kufungua faili la kesi lililopewa namba RB TBT/RB/319/2014 na namba TBT/IR/1865/2014. Jana binti huyo alikwenda tena Amana ambako alifanyiwa vipimo vilivyobaki vya VVU na mimba. Vipimo vya awali vya VVU vilionyesha kuwa hakuwa ameathirika na hakupata ujauzito.
 
Kabisa inanikumbusha yule CEO wa IMF aliyebaka mfanyakazi wa hotel,Mke wake aliambatana na mmewe mpaka kesi ilipooisha ndo wakapeana Talaka.
ndivyo inavyotakiwa,kwa kukaa kimya kwa huyo flora
mi nahisi huenda anahusika,haiwezekani asahau mazuri yote!!
 
Uchangiaji wako wa mwanzo ulikua biased na wa kishabiki mpaka nikajua wewe ni mfuasi wa gwajima. Hapa naona umechangia kwa busara kidogo. Kudos!

Mwamakula amejirekebisha kwa sababu anaogopa kujulikana rangi halisi ya ngozi yake! Uyo ni team Gwajima hata akijibadilisha vp! Yeye na Sam love cjui wana interest gani kwenye kuvunjika kwa ndoa ya Flora na Mbasha. My take: Mwambieni Flora aache kutumia jna la mbasha kama sir name yake!
 
Mwenye kufahamu mahusiano kati ya Gwajima na FM mtujuze! Wenginehatuelewi kinachoendelea!!!!

 
acha kujitoa akili! wayamaliza kifamilia na flora kwani flora ndiye aliyebakwa? abakwe msichana halafu wayamalize na flora, unataka mbwakwaji adhulumiwe haki yake?

Ndo hapo naposhangaa! Kabakwa binti under 18 halafu Flora azuie! kivipi?
Angebakwa Flora mwenyewe ingekuwa rahisi kuyamaliza!
Haya yanayosema angemaliza ni machangudoa yaliyozoea kulala na waume wa Dada zao wakiona ni jambo la kawaida na la kifamilia!
 
hv mbona mtoto aliyebakwa yeye hamumzungumzii hata kidogo?

Wanazungumzia ukibakwa na shemeji yako ukae kimya uendelee kupata utamu tu kwa vile ni familia yaishe na usamehe! Ila kama jirani au mpita njia ndiyo ukashitaki!
 
KUZINI na mtoto wa miaka 17? unajua maana ya KUZINI au unajisemea tu?

Unaongea na watu wasiokuwepo! Hawajui sheria imekataza kufanya mapenzi na binti au kijana aliye under 18, hata kama yeye (under18) mwenyewe kakulazimisha kufanya hivyo!
Sheria inamchukulia bado ni mdogo na akili yake haijakomaa kufanya maamuzi sahihi!
 
Back
Top Bottom