BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?

BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?

Attachments

  • Screenshot_2025-05-16-09-16-23-868.jpg
    Screenshot_2025-05-16-09-16-23-868.jpg
    133.5 KB · Views: 11
Wamesema hawana kodi ya kulipia pango lao.
Hata kodi ya nyumba huitwa kodi ya pango,pango ni kitu chochote chenye ombwe ndani,hata nyapu ukisoma kamusi utakuta neno pango kwenye tafsir yake
By the way neno kanisa,injili, msalaba ni maneno ya kiarabu
 
Regulations za U.K. kwenye maswala ya factual reporting.

Na hakuna taasisi ambayo ipo scrutinised kwenye standard of reporting kama BBC.

BBC haiwezi andika habari ambayo awawezi itetea kamwe.

Waseme habari za kanisa la Freemason, unaelewa mkurugenzi anaweza kwenye parliament committee, na media regulators kadhaa kuthibitisha hao Freemasons wanao miliki hilo kanisa.

BBC unatakiwa kuwa trustworthy ya habari, wanachoandika hizo information ni woththy of academic research reference.

Ndio maana nina uhakika mleta mada hawezi leta hiyo source miaka 800, kwa sababu BBC haiwezi andika upuuzi huu
Umeshafanya kazi BBC mkuu?
 
freemasonry ni dini kama zilivyo dini zingne,..
Mtafute Altiyan childs youtube,
pia soma kitabu. THE GREATEST DECEPTION CHA JIM SHAW...
 
Umeshafanya kazi BBC mkuu?
Hapana ila naelewa standards requirements za U.K. media na BBC expectations kwa walipa kodi.

Kwa namna habari ilivyoletwa BBC hawawezi kuwa associated nayo miaka 800.

Sasa badała ya kuniletea hadithi ajae, walau aje na facts.

Kujibu meaningless questions nako kunachosha.
 
BBC ni kikundi cha magaidi imeingiliwa na Muslim Brotherhood hata Waingereza wenyewe wanaipiga vita.
pumbaavu unajua kama hata hilo neno kanisa unalolipambania limetoka kwa hao magaidi "كنيسة" {kaniysaH}. wanangu tafuteni jina lingine tu hilo waachieni Freemason au vipi
 
We ni mental case na uraibu wako wa kiingereza
Kuna sababu uwa tunasema kwanini mambo ya msingi yanataka watu wenye akili.

Kwani unadhani wajinga uwa mjajua

Wewe hata hujui ubishani wetu na Yoda ulikuwa wapi. Ilimradi kuna neno kanisa unawaza msikiti na kuleta ujinga wako.

Kumekucha 👋 talk to my hand
 
Usitafute neno linalo kufurahisha wewe kujengea hoja.

Habari ni ya kutunga, issue sio neno kanisa.

Issue ya msingi hiyo sio habari ya BBC hiyo ndio primary concern.

Sasa kama kuna kanisa hapo au kwenye hiyo picha mimi sijagusia.

Halikadhalika BBC haiwezi andika mambo ya freemanson.

Soma hoja za watu ujibiwe kwa hoja kutokana na msingi wa mchangiaji.

Sio kunilazamisha mambo ambayo sijaongelea.

BBC haiwezi andika habari kama hiyo, huo ndio msingi wa maandishi yangu, thibitisha hiyo ni habari ya bbc.

Sio kuniletea hadithi zingine za kutoka kichwani kwako.
Huna hoja kaa chini...
Kaanzishe thread yako ya hizo hoja zako...hapa tunaongelea topic moja "

BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?"​


Link ya BBC

 
Back
Top Bottom