REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,665
- 11,669
Kama uko vizuri upstairs, ungejiuliza: why Ruto, your very own president, alisema mbele za watu Tanga?Unaonaje hii story ya refinery? Tukuskize wewe ama tumskize Dangote?😃😃
Kama uko vizuri upstairs, ungejiuliza: why Ruto, your very own president, alisema mbele za watu Tanga?Unaonaje hii story ya refinery? Tukuskize wewe ama tumskize Dangote?😃😃
We jamaa ni fala kweli yaani expressway ikintercept na barabara yoyote ni interchange tayari? 😂😂😂Shida yenu ni Ushamba🤣🤣😂.
3 out of 6 Three Level interchanges in Kenya 👇👇
View attachment 3590518
View attachment 3590519
View attachment 3590520
To grow petrochemical industries needs prevention of dumping! Ila najua Kenya ita-default! Esp. kama refinery inajengwa Tanga! They r always bitter losers!That is how I see it. My opinions sio alpha and omega, they are open kuwa challenged.
Unaweza tu kuniweka sawa kwa kushare your superior understanding ya hii issue.
Expressway 1 imezaa interchanges 10 kwa mpigo 😂😂😂3 level interchange za kulazimishia 😂😂😂😂. Kwalifupi hakuna 3 level interchange in kunyarenda.
Picha niliopost mimi hauzitaka unataka picha yako uliyoitia majivu. 😂😂😂😂 sasa ubaya ni kwamba huwezi badilisha kilichopo ground, kitu cgenye unaweza badilisha ni maneno na ubora wa picha tu. 😂😂😂
Kaka huo uwanja ni wamoto mnoo. Details zimezingatiwa.Kaka hii kitu ni hatari kabisa, hata ulaya nchi nyingi walikosa akili kama hz aisee, Africa hii hakuna uwanja wenye design ya kipekee kama huu, viwanja vingi vya ki Africa ni masufuria kama ule wa Rwanda au kenya au Uganda.
Kaka hii kitu ni hatari kabisa, hata ulaya nchi nyingi walikosa akili kama hz aisee, Africa hii hakuna uwanja wenye design ya kipekee kama huu, viwanja vingi vya ki Africa ni masufuria kama ule wa Rwanda au kenya au Uganda.
Unaskianga mambo wet dreams. That's what you are showing currently.
Hata Sisi we are soon hitting a huge gas field🤣🤣😂.
And who told you that South Sudan will connect their pipeline to Tanga and live ya Turkana to Mombasa/Lamu?🤣🤣😂
Ebu tuambie SGR ni number gani inasonwa? SGR yenu hata haifikii in any port Terminal 🤣😂😂
mbna alishasema political stability sku ileI hope Dangote anaona hii Maneno!
apo CAF wanacheki piaI hope Dangote anaona hii Maneno!