President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,647
- 94,285
Kwikwikwikwikwi na wewe Vacuous PopinjayVacuous Popinjay
Kwikwikwikwikwi na wewe Vacuous PopinjayVacuous Popinjay
Sasa serikali ina kazi gani kama hailindi raia wake?Sasa kumbe shida ni Serikali kushindwa kuwalinda?
KwikwikwikwiKwikwi unatamani iwe hivyo. Hayo matamanio utaendelea kutamani hadi unakufa. CCM ndio inazidi kuimarika. Kwa sasa tunakuja upyaaaa.Mwisho wenu umefika, murderers! Chama cha Wahuni, nyambaff!
| Rank | Party | Country | Members |
|---|---|---|---|
| 1 | Bharatiya Janata Party (BJP) | India | 202 million (2024) |
| 2 | Chinese Communist Party (CCP) | China | 100.27 million (2024) |
| 3 | Indian National Congress (INC) | India | 55 million (2023) |
| 4 | Democratic Party (United States) | United States | 45,137,430 (2024) |
| 5 | Republican Party (United States) | United States | 36,073,810 (2024) |
| 6 | All India Anna Dravida Munnetra Kazhagam (AIADMK) | India | 20,044,400 (2023) |
| 7 | Pakistan Tehreek‑e‑Insaf (PTI) | Pakistan | 20 million (2024) |
| 8 | Dravida Munnetra Kazhagam (DMK) | India | 20 million (2023) |
| 9 | Chama Cha Mapinduzi (CCM) | Tanzania | 14million (2025) |
| 10 | Justice and Development Party (Turkey) (AKP) | Turkey | 11,135,306 (2024) |
Hapo kumbe unatambua umuhimu wa Serikali!!!? Sasa kama unatambua umuhimu wa serikali kwanini unakaidi maagizo?Sasa serikali ina kazi gani kama hailindi raia wake?
UDA wataendelea kujifunza CCM. CCM ndiye mwalimu wa vyama vya siasa Afrika.Mwisho wenu umefika, murderers! Chama cha Wahuni, nyambaff!
Piga block tu hiloI think Bro leave the idiots alone, imagine linaingia hapa day one bila masikitiko bali denial, delusional na liko simplified as if kilichotokea nchini hapa ni kitu cha kawaida, it's madness kufikiri hivyo.
Imagine jitu linaongea eti vyombo vya usalama while mpaka sasa wananchi hatuna imani navyo. Mijitu imekazana ni Raia wa nje statement ambayo inazidi fanya vyombo vya usalama vya ovyo.
Hilo jinga ni vacuous popinjay.
Jitu zima linalia kwikwikwi
Admin ban hiii takataka permanent.Hapo kumbe unatambua umuhimu wa Serikali!!!? Sasa kama unatambua umuhimu wa serikali kwanini unakaidi maagizo?
Sijui Venus Star ni nini kilimsibu, inawezekana alifinywa mahali, maana hakuwa hivi zamani.Uchawa kwenye kila kitu.
Naona kajipa KPI ngumu sana.
Who cares KwikwikwikwikwiPiga block tu hilo
Brother hunijui.Sijui Venus Star ni nini kilimsibu, inawezekana alifinywa mahali, maana hakuwa hivi zamani.
Tumchukulie taratibu, maana hatuji hali inayomfanya awe hivi. Hata Geza Ulole amekuwa kimya, maama anajua, hili halitetewi.
Hii siyo KenyaToko. Hii ni Jamii forums. Soma Rules za JF, JF haiongozwi kwa mihemko na hisia kali kama zako. JF inaongozwa kwa hoja. Nilishapita kwenye kiwango cha bulying.Admin ban hiii takataka permanent.
Kaka mnyonge mnyongeni haki yake mpatie. Uungwana ni kitu cha bure.Yani kuhusu Samia hata bila kufanya mauaji, mi bado naona utendaji kazi wa serikali yake ni mdogo sana. Naona nchi yetu inaendelea taratibu mno ndo maana namuuliza huyu Venus Star anitajie mega projects mpya za Samia maana sidhani kama zipo, sijawahi hata kusikia. Ila sijui ngoja tuone hii miaka 5 kama kuna kitu kikubwa atafanya 🙂
Naendelea kuhusu TADB - Wakati vijana wengi wanashinda kwenye mitandao kusikiliza ubuyu wa Mange. Watu wapo kazini. Huu wivu na maendeleo yanawafanya watu waumie, Wanatamani wao ndio wafanye hayaYani kuhusu Samia hata bila kufanya mauaji, mi bado naona utendaji kazi wa serikali yake ni mdogo sana. Naona nchi yetu inaendelea taratibu mno ndo maana namuuliza huyu Venus Star anitajie mega projects mpya za Samia maana sidhani kama zipo, sijawahi hata kusikia. Ila sijui ngoja tuone hii miaka 5 kama kuna kitu kikubwa atafanya 🙂
Mzee mi nipo! Niko disappointed haimaanishi nimeunga mkono huu uchaguzi na maafa yake!Sijui Venus Star ni nini kilimsibu, inawezekana alifinywa mahali, maana hakuwa hivi zamani.
Tumchukulie taratibu, maana hatuji hali inayomfanya awe hivi. Hata Geza Ulole amekuwa kimya, maama anajua, hili halitetewi.
Niendelee kwenye Afya?Yani kuhusu Samia hata bila kufanya mauaji, mi bado naona utendaji kazi wa serikali yake ni mdogo sana. Naona nchi yetu inaendelea taratibu mno ndo maana namuuliza huyu Venus Star anitajie mega projects mpya za Samia maana sidhani kama zipo, sijawahi hata kusikia. Ila sijui ngoja tuone hii miaka 5 kama kuna kitu kikubwa atafanya 🙂