Chamoto
Platinum Member
- Dec 7, 2007
- 9,883
- 22,310
Unajuwa Venus Star asichokielewa, nchi imetiwa doa kubwa sana, vijana sasa hawana ile roho ya woga, milio ya risasi haiwatishi tena.I think Bro leave the idiots alone, imagine linaingia hapa day one bila masikitiko bali denial, delusional na liko simplified as if kilichotokea nchini hapa ni kitu cha kawaida, it's madness kufikiri hivyo.
Imagine jitu linaongea eti vyombo vya usalama while mpaka sasa wananchi hatuna imani navyo. Mijitu imekazana ni Raia wa nje statement ambayo inazidi fanya vyombo vya usalama vya ovyo.
Hilo jinga ni vacuous popinjay.
Jitu zima linalia kwikwikwi
Watu wanaujasiri wa ajabu, ambao zamani ni wazee wakazi tuu ndo walikuwa nao.
Sasa kuna mamilioni ya kundi la vijana wakawaida, walioona watu wakichinjwa, aisee mimi naogopa nchi yetu ilikofika.. Who ever came up with that idea is not intelligent enough.