REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,665
- 11,669
Hakukimbia nchi.Sidhani kama ni kweli. Nkrumah kwanza hakuwa na nguvu.
Alipinduliwa akakimbia nchi, na kufia Uhamishoni.
Hata uwanja wa Ndege Ghana unaitwa Asante Kotoka, Mwanajeshi aliyempindua.
Alikuwa ameenda China kwenye visit huku nyjma watu wakafanya yaona alipofika ingawa wenyeji tayari walikuwa na data kuwa jamaa sio rais, lakini alipokelewa kwa heshima na red carpet bila kujua yaliyotokea na kupelekwa kwenye bnyumba ya wageni. Ndio alipoambiwa na kuoneshwa kwenye TV yanayoendelea Ghana. Waziri wake wa mambo za njea alipotumwa aende Adis Ababa kupinga coup na kuomba support kwa Nkurumah alitoweka na kuelekea Ghana same na watu alioambatana nao.