😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Hata si 70% ni 100% umekosea
Kwani nyie ndiyo mara kwanza infantino kuhudhuria mechi huko kwenu? Alishawahi kuja Tz katika ufunguzi wa African super league na ilikuwa ya ufunguzi pia, akili kisoda wewe.Kuna mibongolala ilkua inasema eti opening ceremony ni ya maana kuliko closing ceremony 😅
View attachment 3458076
Kumbe ulikuwa na hoja!Wacheni kuwa mangombe kurukia tu hoja.. wenzako walkua wanabisha eti opening ceremony ya chan ilkua na maana kuliko closing ceremony
Okay, post it againI post them regularly. Ama unadhani I'm hypocrite like you?
Endelea kulia wakati Lamu Port is the source of life to all Tanzanian ports currently.Source KPA data 😁😁😁
Not everyone that calls themselves an engineer is really an engineer. Jamaa alishindwa kupata kupata admission in Kenyan universities akaamua akimbilie vumbistan where he will be accepted mara that that.Engineers wenu kumbe ni failures 😁😁 halafu huyo kaja kuchukua masters ni postgraduate ko bachelor's degrees zenu ni takataka
Pingana na world Bankrudi kwenye uhalisia hapa 😂😂👇🏻👇🏻 alaf ni 2025 current data hata google earth haitambui slum kokote tanzania ila inaitambua kenya ww huogopi? so google earth pia inadanganya unless uwe hujui maana ya slum
Hizo ndio punda na Ngamia?
Kwani hii ni kanisa?Mlimani city View attachment 3458038
I think what you described is a common habit of baboons .. unajijua mwenyewe…🤣🤣🤣🤣🤣🤣 unajitia vidole unanusa halafu unacheka mwenyewe.
Mwandiko ni wa humu humu😂Ni kama Bertin anafuatilia huu Uzi au ako na ID humu ndani. 🤣🤣🤣🤣
Kenya ndo most poorest country imagine mpaka karne ya 21 watu wanakunya kwenye mifuko na kufa kwa njaaKwani hujui 70% of Tanzanians live in slums compared to 40% of Kenyans?
For poverty Tanzania is the most poor country in East Africa.
Muulize mbona mama nae kapiga chini?ile bagamoyo port iliokua imejaa uozo na ufisadi wa kutisha🙌🏻🙌🏻🙌🏻
Sawa magu kafa mama aliufufua mbona akaupiga chini?Ila wawekezaji wanakuja na mambo yao.
Na nyie mnaenda na ya kwenu, mnakutana mnazungumza.
Magu alipanic tu.
Alitakiwa kuwaita awakabe wazungumze.
Maana mikataba mingi aliyo-negotiate ilienda vizuri.
Leo kila mgodi unaokuja TZ, serikali inapata automatic hisa za 16%-20% bure.
Tunanunua dhahabu na tumeshaanza kuwafosi, wafanye refinery ya angalau 20% ya dhahabu nchini.
Unahisi serikali haikusema inataka nini ?Sijasema ulikuwa mkataba mzuri.
Ninachosema wao waliandika walichotaka.
Na serikali ilitakiwa kusema inataka nini.
Wakutane mezani.