Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Icho , this why we don’t take you seriously… You are quick to display some sources calling themselves global stats and world stats just coz they favor you in a skewed statistic yet you throw tantrums over real data from world reputable institutions when they favor Kenya. You are a hypocrite of high proportions.
 

Pingana na World bank ngamia hii.

1000052292.jpg
 
Icho , this why we don’t take you seriously… You are quick to display some sources calling themselves global stats and world stats just coz they favor you in a skewed statistic yet you throw tantrums over real data from world reputable institutions when they favor Kenya. You are a hypocrite of high proportions.
I'm waiting for him to dispute this one from World Bank 😂😂🤣

1000052292.jpg
 
Mkuu unapajua Kamata? Kamata ipo katikati ya veta flyover na sgr viaduct. Kile ki stretch hakizidi 300m utajemgaje flyover hapo? Msisahau kabla ya ujenzi walifikiria yote hayo.
Inawezekana na nafasi inatosha mkuu, wajenge tunnel kutokea ile njia ya kwenda bandarini ili gari za kutoka kule zipite chini na gari za kutoka feri (white house) zipite juu ya tunnel then hizi za kutokea kamata kuelekea airport zijengewe ka flyover mzunguko, gari za kutokea ferry kama zinataka kwenda kamata (Congo street)zipite mchepuko zielekee njia ya bandarini ambapo wataweka roundabout ili zirudi kuja kamata.

Illustration 👇👇
IMG_20250829_161518.jpg
 
Inawezekana na nafasi inatosha mkuu, wajenge tunnel kutokea ile njia ya kwenda bandarini ili gari za kutoka kule zipite chini na gari za kutoka feri (white house) zipite juu ya tunnel then hizi za kutokea kamata kuelekea airport zijengewe ka flyover mzunguko, gari za kutokea ferry kama zinataka kwenda kamata (Congo street)zipite mchepuko zielekee njia ya bandarini ambapo wataweka roundabout ili zirudi kuja kamata.

Illustration 👇👇
View attachment 3457610
Hio tunnel unaichimba kuanzia wapi na inatokea wapi? Tunnel ya magari njia sita sio kama tunnel wa wavuka barabara.
Elezea hapa tunnel ichimbwe kutoka wapi na iwe na urefu gan iibukie wapi,iwe chini kina gani ili isilete mushkeri wowotw kwa sgr viaduct.

Tunnel sio kama flyover ambayo unaweza kuipachika popote penye nafasi. Ile tunnel ya sgr hapo veta ni kama mtaro tu kutoka upande mmoja wa barabara hadi mwingine.
 
Hio tunnel unaichimba kuanzia wapi na inatokea wapi? Tunnel ya magari njia sita sio kama tunnel wa wavuka barabara.
Elezea hapa tunnel ichimbwe kutoka wapi na iwe na urefu gan iibukie wapi,iwe chini kina gani ili isilete mushkeri wowotw kwa sgr viaduct.

Tunnel sio kama flyover ambayo unaweza kuipachika popote penye nafasi. Ile tunnel ya sgr hapo veta ni kama mtaro tu kutoka upande mmoja wa barabara hadi mwingine.
Mkuu nafasi ipo kubwa tena ya kutosha kabisa, tatizo hawataki kuvunja wanaogopa cost ambazo ni ndogo tu ukilonganisha na muda unaopotea pale. Hiyo tunnel inatakiwa ichukuwe nafasi kubwa upande wa bandarini, huku kamata ifanye kama inatokezea, kuna majengo mengi yameingia kwenye road reserve lkn hawataki kuyabomoa, ama pengine wanaogopa fidia ama ni ya wenye serikali ambapo inapelekea kulazimika kujenga vibarabara vyembamba na vingine vinakosa mpaka sidewalks kama hiyo njia ya kutoka ferry to airport, ushuzi mtupu.
 
Hio tunnel unaichimba kuanzia wapi na inatokea wapi? Tunnel ya magari njia sita sio kama tunnel wa wavuka barabara.
Elezea hapa tunnel ichimbwe kutoka wapi na iwe na urefu gan iibukie wapi,iwe chini kina gani ili isilete mushkeri wowotw kwa sgr viaduct.

Tunnel sio kama flyover ambayo unaweza kuipachika popote penye nafasi. Ile tunnel ya sgr hapo veta ni kama mtaro tu kutoka upande mmoja wa barabara hadi mwingine.
Hebu niambie kujenga kitu kama hiki pale kamata haiwezekani? Na kwann haiwezekani wkt nafasi ni kubwa.
Screenshot_20250829_164959_Google.jpg
 
Back
Top Bottom