ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,420
- 89,817
Lakini Simba kwa miaka 4 haijawahi kuishia makundi na unapolinganisha ubora wa club Africa lazima hizo klabu zicheze na timu nyingine za Africa ndio uweze kulinganisha na kuzipa rank. ila kama utachukulia mafanikio ya ligi basi itatupa klabu bora kwa nchi husika tuu na sio Africa as a whole.Ubora wa timu unabadilika kulingana na msimu husika, hata rankings zinaakisi ubora wa timu kwa mwaka huu na mwaka upiopita mana ligi inachezwa ndani ya miaka miwili, Yanga hawezi kuwa bora kuliko ahly mana ahly alibeba kombe la champions msimu ule, na pia Simba haipaswi kuwa bora kuliko Yanga mana wenzetu wametutawala kwa miaka minne sasa.
Duh hospital imechoka hivyo!!!!Uko na kichwa mzuri wewe. Ama wewe ndio unaingiza bangi Namanga? 😂 😂
Uliuliza giza imetoka wapi Nairobi, nikakuonyesha New York Central Park pia ni giza. Parks and green spaces have minimal lighting, but bongoslum wouldn't know because you don't have any.
Ingia hapa hospitali ya kichaa. Nitakulipia.
View attachment 3441757
South Sudanese Billionaires and their spoilt kids have made Nairobi their second home.
Unashamedly wealthy, but bongoslum has never been on their bucket list. And these are people with money to buy homes in Cape Town or Lake Como.
This is the son of one of Sudan/South Sudan richest men. He owns Lamborghinis in Dubai.
View: https://www.youtube.com/watch?v=gOG2pSRcMdk
We will replicate what was done to Mwangi and his affiliate on the pitch. Bring it on.I know it might be selfish but I am almost hoping for Zambia to beat Harambee stars and for someone to win in DRC vs Morocco match . This will ensure a trip to Mkapa against the overrated Taifa Stars. We need to put these vilaza in their natural place …🤣🤣🤣
Mpaka kwenye simu.Tanzania tulisha toka huko. Football inaoneshwa ndani ya basi.
Kaa na pesa yako na sisi tukae na chakula chetu tuone nani ataanza kulia.It's more of who pays who? 🤣 🤣 🤣 Pesa ndio kusema, na mwenye pesa ndio huamua.
Their is Kilimanjaro industrial park kigamboni. Under GSMHeb twende kwenye ukweli, naona unafaa kupata elimu kuhusu Tanzania, There are 3 largest industrial parks coming up in Pwani Region alone, one of them is SINOTAN INDUSTRIAL PARK the largest in the region (Make google your friend). There are several car assembling plants in Pwani region.
Pwani has many industries than any other region in Tanzania.
Sahii tunavyoongea kibaha alone iko na idadi kubwa ya viwanda vinavyotoshana na Nairobi nzima. Hiyo Mombasa ni Tanga iliyochangamka. 🤣🤣🤣🤣
Huyo huwa ni zero kama hizo zero kwenye Id yake.Because, they can't buy Tanzania with money
Eurobond, Panda bond ni za kenya kumbe nilikuwa sijui.Basi Panda bond iletwe Kenya
Kama hawajaanza kuandamana kisa bei ya unga. 😂😂😂Kaa na pesa yako na sisi tukae na chakula chetu tuone nani ataanza kulia.
Umesahau UD Songo ya Mocambique ilitutoa hatua za awali? Umesahau msimu uliopita hatukuweza hata kufuzu champions league? Ranks za CAF hazina uhalisia na ndiyo mana Tp Mazembe unamkuta kwenye top ten licha ya kupotea mda mrefu, ndiyo mana zamalek yupo juu ya pyramids licha ya ubora wa pyramids kwa ss hapa Africa, CAF wanatumia takwimu za miaka mitano which is irrelevant.Lakini Simba kwa miaka 4 haijawahi kuishia makundi na unapolinganisha ubora wa club Africa lazima hizo klabu zicheze na timu nyingine za Africa ndio uweze kulinganisha na kuzipa rank. ila kama utachukulia mafanikio ya ligi basi itatupa klabu bora kwa nchi husika tuu na sio Africa as a whole.
Aliye uliza giza ni Teargass ndugu yako. Muulize. Lakini nashukuru kwa kuifananisha Dar na New York.Uko na kichwa mzuri wewe. Ama wewe ndio unaingiza bangi Namanga? 😂 😂
Uliuliza giza imetoka wapi Nairobi, nikakuonyesha New York Central Park pia ni giza. Parks and green spaces have minimal lighting, but bongoslum wouldn't know because you don't have any.
Ingia hapa hospitali ya kichaa. Nitakulipia.
View attachment 3441757
Ligi ya ndani haikupi wewe ubora Africa itakupa ubora wa hapa ndani tuu maana unashindana na timu za ndani. Kama Yanga ni bora kuliko Simba kwa kuangalia ligi ya ndani je utaweza kuniambia kuwa Mlandege ambaye ni bingwa wa Zanzibar ni bora kuliko Simba pia? Au bingwa wa Somalia, South Sudan au shelisheli ni bora kuliko Singida Big Stars au Azam?Mkuu rank za CAF hazina uhalisia, je ni kweli Simba tunaizidi Yanga kwa ubora kwa sasa?
Wanafuta pesa za kujenga SGR, kwakuwa hawawezi kupata hizo pesa kupitia NSE, wameenda kutafuta kwenye soko la hisa la China.Eurobond, Panda bond ni za kenya kumbe nilikuwa sijui.
TZ unaweza kuwa na pesa ila usilete vurugu kabisa, kwasababu unaweza kuamka huna kitu.Huyo huwa ni zero kama hizo zero kwenye Id yake.
You'll never find such in the bongo land
View: https://www.facebook.com/100021329987479/videos/25411167101816988/?mibextid=rS40aB7S9Ucbxw6v
Rudisha hiyo picha penye umetoa wewe chokoraa.View attachment 3441848
Same here,huu uchafu huwezi kukuuta TZ